Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2 MTKD đường Tân Hương,
- DT: 8.45x20m, công nhận 166
- Hiện trạng: Cấp 4, đang cho thuê.
- Vị trí cực đẹp gần chợ Tân Hương, đường 20m vỉa hè 3m hẻm hông 6m thông.
- Khu vực
- Giá: 26
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 166 m2
Giá/m2: 156,63 Triệu/m2
843646
Mua bán
Bán nhà góc 2 MTKD đường Tân Hương,
- DT: 8.45x20m, công nhận 166
- Hiện trạng: Cấp 4, đang cho thuê.
- Khu vực
- Giá: 26
Thành Mỹ
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2