Thông tin mô tả
Cần bán cặp
-
- Kết cấu: 3 tấm. Đang cho thuê 45
- Nhà còn mới, chính chủ gửi bán,
- Đường rộng 20met, có lề 4 met.
- Vị trí đẹp, gần Lũy Bán Bích, Tân Sơn Nhì, Tân Hương.. Giao thông thuận tiện.
-
-
Giá: 26,5 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 165,62 Triệu/m2
639380
Mua bán
Cần bán cặp
-
- Kết cấu: 3 tấm. Đang cho thuê 45
- Nhà còn mới, chính chủ gửi bán,
- Đường rộng 20met, có lề 4 met.
-
-
Lê Thành Danh
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2