Thông tin mô tả
- Chính chủ cần
- Vị trí cách Quang Trung 200m gần chợ Hạnh Thông Tây, siêu thị.
-
- Kết cấu 1 trệt 5 lầu thang máy.
- Đang cho thuê 50
- Giá cần bán 19.9
-
Giá: 19,9 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 191,35 Triệu/m2
660612
Mua bán
- Chính chủ cần
-
- Kết cấu 1 trệt 5 lầu thang máy.
- Đang cho thuê 50
- Giá cần bán 19.9
-
Linh Kenny
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2