Thông tin mô tả
bán
1 trệt lầu đúc Vị trí đẹp
, Giá : 1,650 tl
Hoa hồng 25
Giá: 1,65 Tỷ
Diện tích: 17 m2
Giá/m2: 97,06 Triệu/m2
987400
Mua bán
bán
1 trệt lầu đúc Vị trí đẹp
, Giá : 1,650 tl
Hoa hồng 25
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2