Thông tin mô tả
Bán nhà xưởng may đang cho thuê .
Giá: 47 Tỷ
Diện tích: 830 m2
Giá/m2: 56,63 Triệu/m2
798956
Mua bán
Bán nhà xưởng may đang cho thuê .
Nhadatvanloc
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2