Thông tin mô tả
Bán nhà Gò Vấp - Bán nhà
-
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu thiết kế hiện đại.
-
-
- Giá 7,45
(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn
Giá: 7,45 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 165,56 Triệu/m2
1053664
Mua bán
Bán nhà Gò Vấp - Bán nhà
-
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu thiết kế hiện đại.
-
-
- Giá 7,45
(Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn
Tâm Bảo Thiên
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2
223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
26,8 tỷ
153 m2
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2