Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 390 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 78 m2 269,24 triệu/m2
      - Phố lớn ,giá rẻ bán đất. Đầu tư tiềm năng tăng giá khi thông Hoàng Quốc Việt nối dài.- Vỉa hè rộng 7m, oto dừng đỗ ngày đêm, MT khủng, KD lợi thế đa...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 75 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 75 m2 290,67 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần nhà phố Mai Dịch, KD, vỉ hè rộng, Trung tâm Cầu Giấy. DT 75m, 6 tầng, MT 7.5m.- Nhà nằm gần các TTTM lớn, nhiều trường Đại học lớn bao...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 136 m2, mặt tiền 12m , giá 23 tỷ

      23 tỷ 136 m2 169,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, 136m2 MT 12.8m, KD sầm uất, cho thuê 60tr/tháng giá 23 tỉ.- Chủ cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 65 m2 361,54 triệu/m2
      + Cần bán nhanh nhà mặt phố Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy , vị trí đẹp nhất phố gần ngã tư Hồ Tùng Mậu + Phạm Văn Đồng, vị trí sầm uất nhất.- DT : 65m2- MT :...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      - Mặt phố lớn dường đôi, oto dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè 7m, MT rộng, KD lý tưởng.- Hoàng Quốc Việt nối dài cắt qua, giá trị càng tăng.- DT 67 mét ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Vỹ, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 67 m2 326,87 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà mặt phố Trần Vỹ, Cầu Giấy, KD tấp nập, 67m2x4 tầng, MT 7m, giá 21.9 tỉ. Có thỏa thuận.- Đường trước nhà rộng 55m, vỉa hè rộng 8m. Hiện đang...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Cần bán ngôi nhà mặt phố Trần Vỹ Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT 66.5m x 4 tầng x MT 7.6m giá 22 tỉ có thỏa thuận.- Đường trước nhà rộng 55m, vỉa hè...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán nhà 9 tầng khu phân lô Đỗ Quang. Cách mặt phố 20m, ngõ ôtô thông Nguyễn Thị Định. Vị trí rất đẹp, thoáng, KD/ văn phòng đều tiện.Nhà xây năm 2017 kiên...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 80 m2 356,25 triệu/m2
      Hạ Sốc 5 tỉ còn 28.5 tỉ, bán nhà mặt phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy 80 mét vuông MT 5m KD sầm uất ngày đêm, hiếm nhà bán.+ Vị trí nằm cực đẹp trên mặt phố cổ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 52 m2 461,54 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy 52m2 giá 24 tỉ. contact 0978 996 ***.+ Bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy. Mặt phố to, vỉa hè, KD tốt. ngôi ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 77 m2 389,62 triệu/m2
      MẶT PHỐ CỔ NGHĨA TÂN - HAI MẶT TRƯỚC SAU - oto DỪNG ĐÔ- NHÀ QUAN CHỨC HVCT QUỐC GIA. + Phố Nghĩa Tân là phố cổ của Q. Cầu Giấy, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê, giá 21 tỷ

      21 tỷ 65 m2 323,08 triệu/m2
      Tòa nhà VP vip, vừa ở vừa cho thuê đỉnh của chop, cho thuê spa các kiểu. Nội thất nhập khẩu xịn xò, vỉa hè đá bóng, cách 30m ra Lê Đức Thọ, hệ thống PCCC...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Chủ cần tiền xử lý công việc hạ giá sốc xuống 21 tỉ!Siêu phẩm mặt phố Dương Khuê - nhà long lanh - thang máy - thông sàn - KD vô địch - container tránh -...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 46 m2 510,87 triệu/m2
      - Phố cổ Nghĩa Tân, Từ Liêm cũ cực kỳ sầm uất, KD vô địch. - Phố thông Hoàng Quốc Việt - Trần Tử Bình - Nguyễn Phong Sắc.- Thang máy thuận tiện, nhà dân vừa...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      + Nhà vị trí rất đẹp mặt phố ôtô tránh phố Nguyễn Khả Trạc, phân lô vỉa hè rộng KD tốt phù hợp văn phòng công ty, phòng khám, spa. Nhà đẹp mới ở luôn thiết...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 58 m2 362,07 triệu/m2
      * CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ KHU PHỐ DƯƠNG KHUÊ, CẦU GIẤY, Thủ đô Hà Nội. PHÂN LÔ VỈA HÈ THANG MÁY 7 TẦNG - ô tô TRÁNH NHAU VỊ TRÍ VIP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 82 m2 323,18 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp ở đầu phố Phùng Chí Kiên thuộc KĐT liên kế Tràng An Complex, vỉa hè rộng tới 10m, tương lại đường Phùng Chí Kiên mở rộng thì giá trị TS sẽ...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Đặng Thùy Trâm, P. Dịch Vọng Hậu, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Vị trí mặt phố Đặng Thùy Trâm, gần ngã tư giao cắt với...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Cầu Giấy được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Cầu Giấy ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Cầu Giấy giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Cầu Giấy phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Cầu Giấy, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà mặt phố tại Cầu Giấy là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Cầu Giấy. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.