Thông tin mô tả
Bán nhà 6 tầng mặt phố Giảng Võ,
Vị trí gần Ga Cát Linh vỉa hè rộng
Nhà thiết kế 5,5 tầng thông sàn, mặt ngoài ốp kín sang trọng, hiện đại.
-
-
Chi tiết vui lòng
0977 434 *** Mr. Việt.
Giá: 29,3 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 532,73 Triệu/m2
715899
Mua bán
Bán nhà 6 tầng mặt phố Giảng Võ,
Vị trí gần Ga Cát Linh vỉa hè rộng
-
-
Chi tiết vui lòng
0977 434 *** Mr. Việt.
Mr.việt
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2