Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tiền Giang năm 2026

      Có 728 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất 4 m2 tại Phường Nhi Mỹ - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 4 m2 1100 triệu/m2
      Đất gần ngay mặt lộ, trước lộ là 1 con sông có thể cung cấp nước vào tưới tiêu trong 2 nền đất.Có đường ống nước thông vào để bơm nước vào ao cá.Có đường...
      Phía sau TTYT tx Cai Lậy, đường Dây Thép, Phường Nhị Mỹ, Cai Lậy, Tiền Giang

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 3 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Nam tại Thị xã Cai Lậy, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 3 m2 733,34 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn - nếu đc xin thương lượng với chủ mới thuê lại vườn.* DT 2612 mét vuông - Nhà vườn cấp 4 rộng rãi: 2 PN, 1 phòng khách, 1 WC, sân...
      Hòa B, Đường Tỉnh lộ 864, Xã Tam Bình, Huyện Cai Lậy, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất sổ riêng 104 m2 tại Xã Phước Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 104 m2 5,29 triệu/m2
      Đất Tp Mỹ Tho đối diện BV đa khoa Mỹ Tho. Đường xe ô tô tránh nhau. cư dân đông kínDT: 104 mét vuông full thổ cưgiá : 550 trliên hệ ngay xem đất...
      Xã Phước Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 20m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      DT: 583,4m2 (20x30m), thổ cư 200m2.Vị trí: Ngay KDC, cách ngã tư Kiểng Phước 50m, gần mọi nơi, cách Thành phố Hồ Chí Minh 55 kilomet.Giá: 60tr/m...
      Đường Tỉnh lộ 871, Xã Kiểng Phước, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 3 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Châu Thành, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3 m2 3666,67 triệu/m2
      DT đất 3 công 13100 mét vuông,căn nhà phố đường lộ 4,5mNgang 17m,dài 100m2Thổ cử 200 mét vuông chính chủNhà 1 trệt 1 lầu,nhà vừa xây Ngang 5m...
      Đường Lộ Làng 1, Xã Tam Hiệp, Châu Thành, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất sổ riêng 433 m2, mặt tiền 11m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 433 m2 1,62 triệu/m2
      DT: 433m2 (11x39,5m), đất cây lâu năm.Ngay KDC, đường đan 1,5m cống thoát nước đầy đủ, yên tĩnh mát mẻ.Giá còn thỏa thuận.
      Đường Tỉnh lộ 871, Thị trấn Vàm Láng, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Mỹ Tho, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Bình Tạo A, Trung An, TP Mỹ Tho.Cần bán dãy trọ 5 phòng. Hiện đang cho thuê full.Đường 2,5m.Ngay khu vực trung tâm khu công nghiệp Trung An.Cách TL864...
      Đường 864, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,25 tỷ tại Mỹ Tho - Tiền Giang

      1.25 tỷ 71 m2 17,61 triệu/m2
      3 PN, 2 WC.đầy đủ nội thất.Full điện gia dụng.SHR.Rất mát.
      Dự án Victoria Premium, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 3, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Đường Trần Thị Thơm - 9 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Sang nhanh gấp nền đất MT đường Trần Thị Thơm, P. 9, Mỹ Tho, Tiền Giang.Khu vực cư dân cực kì đông đúc: Gần trường cao đẳng Y Tế Tiền Giang, trường mẫu ...
      Đường Trần Thị Thơm, Phường 9, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhà riêng 113 m2, hướng Tây tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 113 m2 27,44 triệu/m2
      🎉🎉 nhà phố PHÙNG HÁ - GIÁ TỐT 💰 Bán nhà phố Đường Phùng Há, Ấp Bình Tạo, xã Trung An, TP Mỹ Tho - Tiền Giang Vị trí đẹp, gần ngã 3 Đoàn Giỏi -...
      Đường Phùng Há, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp nền đất 452 m2 tại Đường Tỉnh lộ 873 - Bình Xuân - Gò Công - Tiền Giang, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 452 m2 2,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 452m2 Thổ cư, đất có 2 MT, sát bên khu hành chính.- Khu vực đông cư dân, an ninh, nền cao ráo, không mồ mã, không quy hoạch . Từ...
      Đường Tỉnh lộ 873, Xã Bình Xuân, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 125 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng gấp nền đất MT Nguyễn Minh Đường, Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang.cơ sở giao thông hoàn thiện: Cây xanh, vỉa hè, điện âm, nước...
      Đường Nguyễn Minh Đường, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhà shr 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phường 5 - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 50 m2 12 triệu/m2
      - DT 50,6 m vuông - nhà 2 PN đầy đủ gác lủng tiện nghi - 1  nhà vệ sinh - nội thất cơ bản chỉ cần dọn vào là ở đón tết luôn!- không khí Sạch sẻ...
      Phường 5, Cai Lậy, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 162 m2, mặt tiền 5m tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 162 m2 4,02 triệu/m2
      Mình chính chủ, cần bán ngay nền đất nền rẻ và đẹp tại ấp Lộ Ngang, xã Bình Đức, Châu Thành Tiền Giang. Vị trí cách đường Lộ Ngang 150 m, đường hẻm trước...
      Ấp Lộ Ngang, Xã Bình Đức, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 1 tỷ tại Mỹ Tho - Tiền Giang

      1 tỷ 0 m2
      một căn hộ hoàn thiện 3 PN giá cực ưu đãi tại trung tâm thành phố Mỹ Tho.+ Phòng thiết kế lấy gió tự nhiên, thoáng mát.+ Hỗ trợ vay đến 70 phần ...

      Cần bán nhanh nền đất tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      MT bờ kè đường hiện tại đã có công viên trước đất.Hiện đang thi công bờ kè mở rộng đường 23m theo Dự án đường giao thông hai bên bờ sông Bảo Định phía Bờ...
      Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đường Tết Mậu Thân, P. 3, Gò Công, Tiền Giang. Cách trường Trung học cơ sở P. 3 100m DT đất 120 mét vuông (6x20m)cơ sở giao ...
      Đường Tết Mậu Thân, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất 630 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Cai Lậy - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 630 m2
      Gia đình kẹt tiền KD nên cần bán đất MT đường nhựa Võ Việt Tân, P. 1, TX Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang- DT 15m ngang dài 42m.- chưa san lấp bằng mặt lộ. Chính...
      Đường Võ Việt Tân, Phường 1, Cai Lậy, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tiền Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tiền Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tiền Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tiền Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!