Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tiền Giang năm 2026

      Có 728 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tiền Giang

      Bán gấp đất 285 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 285 m2 5,79 triệu/m2
      Bán đất SHR cầm tay, MT Tỉnh Lộ HL02, X. Bình Nghị, H. Gò Công Đông, Tiền Giang.- DT: 8x35m (công nhận đủ trên sổ: 285 mét vuông) - Thổ cư:...
      Đường DH2, Xã Bình Nghị, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Võ Duy Linh - Long Hòa - Gò Công - Tiền Giang, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường Võ Duy Linh ,xã Long Hoà , TT Gò Công , Tiền Giang .Khu vực xung quanh gần chợ,Coop Mart, ủy ban nhân dân, trường liên cấp...
      Đường Võ Duy Linh, Xã Long Hòa, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất MTĐ Hoàng Việt , P. 5 , Mỹ Tho ,Tiền Giang.DT: 6x20Giá chỉ: 1.4 tỉĐường oto di chuyển thoải mái, cư dân đông đúcĐầy đủ tiện ích như...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 9 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      cần bán ngay nền đất đường Trần Thị Sanh, P. 9, Tp. Mỹ Tho, Tiền GiangDT 120 mét vuông (6x20), MT đường rộng 6m, giá 8 tr/m²xung quanh có nhiều tiện...
      Đường Trần Thị Sanh, Phường 9, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 416 m2 tại 9 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 416 m2 5,53 triệu/m2
      Bán nền thổ cư.Xây cất thoải mái.Thích hợp đầu tư sinh lãi.
      Đường Trần Thị Thơm, Phường 9, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp đất 6891 m2 tại Xã Tân Thuận Bình - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 6891 m2 3,71 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất đường huyện 25C ấp Tân Đông, xã Tân Thuận Bình, Chợ Gạo, Tiền GiangDT: 6891 mét vuông Tiện ích xung quanh: Gần chợ,...
      Xã Tân Thuận Bình, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán đất 418 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 730 tr

      730 triệu 418 m2 1,75 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 lô sổ sẵn, đã lên thổ tăng nhiều giá trị.Vị trí: Gần ngay cổng chào Gò Công Đông - Tiền Giang.Cạnh khu công nghiệp Gia Thuận, giá trị sử...
      Đường ĐT 871B, Xã Tân Phước, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 400 m2 3,15 triệu/m2
      💥Siêu phẩm đất vườn dành cho khách đầu tư sổ hông riêng cc liền 💥DT : 10×40 Mt đường nhựa 7 m🎯 giá chính chủ 1 ty260 TL cho gặp chủ Đường Cầu Đình nằm...
      Xã Bình Phú, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất dự án 120 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán ngay nền đất gần chợ Mỹ Tho MTĐ Nguyễn Hữu Trí, Xã Mỹ Phong, Tiền GiangDT: 6x20mgiá chỉ: 868trĐường oto di chuyển thoải mái, cư dân...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 100 m2 18,7 triệu/m2
      Bán đất MT TĐC Long Hòa B cạnh quảng trường Mỹ Tho, Tiền Giang.DT 100m2.liên lạc: 0933 440 ***
      Đường Đạo Thanh, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Thạnh Mỹ - Tân Phước - Tiền Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm, lên thổ cư đc ấp Mỹ Thuận, xã Thạnh Mỹ, huyện Tân Phước, Tiền Gianggiá 550 tr/1000m2 DT: 10mx1000m Đường 12m Mua bán sổ riêng từng...
      Xã Thạnh Mỹ, Tân Phước, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất dự án 4724 m2, mặt tiền 10m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 23,62 tỷ

      23.62 tỷ 4724 m2 5 triệu/m2
      Bán đất 2 MT HL12B, khu phố 3, TT Vĩnh Bình, Gò Công TâyCách chợ Vĩnh Bình 1 con sông, cách trung tâm hành chính 200m, KDC đong, thích hợp KD đa ngành...
      Đường 12B, Thị trấn Vĩnh Bình, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 800 m2, mặt tiền 15m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 800 m2 4 triệu/m2
      Bán đất MT TL872B, Phú Trung, Long Bình, Gò Công Tâylô đất cao ráo bằng mặt lộ, cách QL50 4 kilomet, cách phà Tân Long 5 kilometDt 13.5x60, (...
      Đường Tỉnh lộ 872, Xã Long Bình, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán nền đất 1268 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Mỹ Chánh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 1268 m2 2,65 triệu/m2
      Ông anh gửi bán mãnh đất, đc: Ấp Phong Thuận, xã Tân Mỹ Chánh. Trên đất có nhà c4 DT 120m2.Đất cách QL50 300m, cách đường tỉnh 864 100m.Đường đan phía...
      Đường 864, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất dự án 3800 m2, mặt tiền 36m tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 3800 m2 7,85 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán Nhà Máy ở Châu Thành Tiền Giang DT : 3800 mét vuông Ngang : 36m - Dài Hơn 100m Thổ Cư : 3400 mét vuông pháp lí Quy Hoạch Đất...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Long Hưng, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất dự án 120 m2 tại Phường 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn làm ăn bán ngay nền đất ngay MTĐ Hoàng Sa, P. 6, Mỹ Tho, Tiền GiangDT: 6x20mgiá chỉ: 868trGần chợ, ủy ban nhân dân, siêu thị, BV,...
      Đường Hoàng Sa, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 200 tr

      200 triệu 125 m2 1,6 triệu/m2
      DT 125 mét vuông full thổ cưSHR , sang tên đc ngaygiá 200 trĐường xe otto vào tận đấtĐất di chuyển ra cho chợ chỉ 4phútĐất đẹp như hìnhhotline 0343...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Xã Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 300 m2 9,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà yến và đất 300m2 (10x30m, thổ cư 248m2, thổ vườn 52m2) tại tx Gò công, Tiền Giang, cách trung tâm Tp TP.HCM 50 kilomet. Cánh...
      Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tiền Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tiền Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tiền Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tiền Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!