Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tiền Giang năm 2026

      Có 728 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 154 m2 tại Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 154 m2 3,9 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa: QL 50, Ấp Ông Cai, TP. Gò Công, Tiền Giang🌱 DT rộng rãi: 154 mét vuông – MT đẹp, vuông vắn📄 pháp lí rõ ràng: SHR, sang tên công...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Trung, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 790 tr

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      📌 Vị trí MT QL 50 ngay trung tâm thành phố. Gò Công:✅ DT: 100 mét vuông.✅ giá chỉ 790 tr/nền.✅ nền thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.✅...
      Xã Bình Đông, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      🏡 SỞ HỮU NGAY nền đất ĐẸP GIỮA trung tâm thành phố. GÒ CÔNG – CHỈ 850 tr Bạn đang tìm nơi an cư lý tưởng hay cơ hội đầu tư sinh lời cao?👉 Đây...
      Xã Bình Đông, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Bán lô đất 100 m2 tại Xã Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 620 triệu

      620 triệu 100 m2 6,2 triệu/m2
      Về DT: đất có DT 100 mét vuông có sổ hồng sẵn, có đường chính Nguyễn Thìn chỉ 20m, có đường Otô và bên cạnh đó chuẩn bị đầu tháng 5 tới đây đổ bê...
      Xã Long Thuận, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Bán gấp lô đất sổ riêng 103 m2 tại Phường 4 - Gò Công - Tiền Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 103 m2 9,71 triệu/m2
       📍 MT Đường số 2 , P. 4 , TP. Gò Công (song song Trần Công Tường)📐 DT: 4.5 x 23m – full thổ cư📜 pháp lí rõ ràng – xây dựng tự do🌟 Vị trí đắc địa –...
      Đường Số 2, Phường 4, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Đường 50 - Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      🏘️Vị trí đẹp, Đầu tư sinh lời, pháp lí rõ ràng!🌎MT QL 50, TP Gò Công, Tiền Giang📝Giá chỉ 850 tr, sổ hồng, công chứng trong ngày.🔥Trục đường huyết...
      Đường 50, Xã Bình Đông, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền 2390,699951171875 m2 tại Xã Phước Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2390,7 m2
      Bán đất Ấp Long Mỹ, Phước Thạnh, TP. Mỹ Tho, Tiền Giang:giá cả thương lượng, có trả có bánTổng DT: 2390.7 mét vuôngSổ 1: 798.5 mét vuông...
      Xã Phước Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 8655,099609375 m2 tại Xã Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 8655,1 m2 0,27 triệu/m2
      Bán đất tại ấp Xã Lới, Tân Trung, TX Gò Công, Tiền Giang.DT: 8655,1m²Giá: 2 tỉ 3Đường: 3,5mVị trí: Gần ủy ban nhân dân xã, chợ Tân Trung (5 ph), Bách Hóa...
      Xã Tân Trung, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất nền 292,29998779296875 m2 tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 292,3 m2 6,85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NHỰAẤP TÂN HOÀ, XÃ TÂN HỘI ĐÔNG, CHÂU THÀNH, TIỀN GIANG- DT 2 lô liên kế:+ 150,4 mét vuông (có 127,6 mét vuông thổ cư, sổ ...
      Xã Tân Hội Đông, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.Có nhiều tiện ích xung quanh, đường bê tông 5mĐất chính chủ - giá mềm - Cơ hội đầu tư sinh lời nhanh.Hỗ...
      Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán lô đất 8000 m2 tại Đường Tỉnh lộ 865 - Hưng Thạnh - Tân Phước - Tiền Giang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 8000 m2 0,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán 8 công đất trồng cây lâu năm tại Tân Phước Tiền Giang Đất trồng cây lâu năm vị trí tại Hưng Điền, Hưng Thạnh, Tân Phước, Tiền Giang,...
      Đường Tỉnh lộ 865, Xã Hưng Thạnh, Huyện Tân Phước, Tiền Giang
      H
      PHẠM THỊ TIỂU HUỲNH Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 400 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 400 m2 1,48 triệu/m2
      Đường bê tông 2m , cách nhựa lộ ~ 500m , ngang 5 dài 80m có 300m thổ, sổ sẵn kí công chứng liền Chỉ có 590tr gặp trực tiếp chủ  ACE có nhu cầu xem...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Đông, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      🔥 Vị trí đẹp – Đầu tư sinh lời – pháp lí rõ ràng!📍 MT QL 50, TP Gò Công, Tiền GiangTrục đường huyết mạch kết nối Thành phố Hồ Chí Minh – Long An –...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Đông, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay miếng đất 130 m2 tại Thạnh Trị - Gò Công Tây - Tiền Giang, giá 495 tr

      495 triệu 130 m2 3,81 triệu/m2
      130 mét vuông MT đường nhựa lớn XE TẢI tới nhà , cư dân sầm uất chỉ 495trĐ/c: Xã Thạnh Trị , Gò CôngDT: 130 ( 5x26 )Xây dựng tự do  Giá chỉ:...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Thạnh Trị, Huyện Gò Công Tây, Tiền Giang

      Bán đất 112 m2 tại Đường Trương Định - 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 112 m2 20,99 triệu/m2
      Bán 1 mảnh đất KDC Trương Định, P. 5, TP Gò Công, tỉnh Tiền  Giang.+ Dự án của công ty Ticco, đã hình thành hơn 10 năm, hiện cư dân ở gần đầy kín và...
      Đường Trương Định, Phường 5, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 90 m2 tại Tân Hòa - Gò Công Đông - Tiền Giang, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại khu phố Hoà Thơm, Thị Trấn Tân Hoà,  Gò Công Đông, Tiền Giang.- Vị trí: MT đường nhựa rộng 8m, có Vĩa hè 2 bên như hình chụp.- DT:...
      Đường 30/4, Thị trấn Tân Hòa, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán gấp nền đất 103 m2 tại Tân Đông - Gò Công Đông - Tiền Giang, giá 300 tr

      300 triệu 103 m2 2,92 triệu/m2
      Bán nền thổ cư thuộc Xóm Dinh, xã Tân Đông, huyện Gò Công Đông, Tiền Giang. Hướng đường Nguyễn Thìn đi về trung tâm TP Gò Công gần. - Đường trước...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Tân Đông, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán đất nền 4170 m2 tại Đường Tỉnh lộ 872 - Long Bình - Gò Công Tây - Tiền Giang, giá 6.65 tỷ

      6.65 tỷ 4170 m2 1,6 triệu/m2
      bán ngay Đất MT đường tỉnh 872B nhựa, xã Long Bình, huyện Gò Công Tây, Tiền Giang. Đường nhựa, xe container. DT: 4️⃣.1️⃣7️⃣0️⃣  mét vuông (MT...
      Đường Tỉnh lộ 872, Xã Long Bình, Huyện Gò Công Tây, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tiền Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tiền Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tiền Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tiền Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!