Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh năm 2026

      Có 2.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 120 m2
      nhà phố thương mại PHỐ ĐI BỘ BUÔN BÁN SẦM UẤT GIÁ CHỈ TỪ 6,x tỉ - NH HỖ TRỢ CHO VAY ĐẾN 70% Sẵn nhà 3 tầng đẹp như Kiều DT lớn 120m2MT lớn 6mĐường trước...
      Dự án Centa City, Vsip, Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà lk 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      - sp độc quyền của CĐT- Trung tâm thành phố Hà Nội 20p- Cách Sân Bay Nội Bài 30p- Cửa ngõ giao thương các tỉnh- Đi các cảng biển hay cửa khẩu quốc tế đều...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      căn biệt thự Song lập giá chỉ 7,2 tỉ.DT đất 135  mét vuông.DT sàn 207 mét vuông.Sân vườn rộng bao quanh.Cây xanh quanh nhà.Chim hot véo...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      bất động sản view sông, hồ luôn nhận đc sự quan tâm đặc biệt từ KH lẫn giới đầu tư cùng với xu hướng sống xanh ngay càng tăng mạnh. bất động sản view...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá tốt tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 160 m2
      Căn nhà phố thương mại 2 MT sân vườn rộng dự án Centa RVS - khu đô thị VSip TP Từ Sơn.- Ý định mua ở nhưng nay chuyển công tác chính chủ lại bán. Nhà...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự song lập giá trọn gói chưa đến 7tỉ tại KĐT Centa Vsip tp Từ Sơn.Cam kết bán nhà đẹp như hình ảnh.- Vị trí nằm cửa ngõ thủ đô phía...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 13,6 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      13.6 tỷ 216 m2 62,97 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập 216m2 giá chỉ 13, x tỉ (rẻ nhất khu đô thị VSip Từ Sơn).- 3 tầng, hoàn thiện ngoại thất.- Chia làm 4 PN, phòng khách, sân vườn...-...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Centa City là phân khu nổi bật nhất của đại đô thị VSIP Bắc Ninh ---------------------------------Mua nhà phố thương mại tại Centa City là đầu tư giá trị...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 135 m2
      #Centa villas căn biệt thự VƯỜN SIÊU SANG,SIÊU ĐẸP GẦN Hà Nội GIÁ BẰNG một căn căn hộ chung cư Vị trí kết nối giao Thông thuận tiện áp sát đường...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, thỏa thuận tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 135 m2
      * căn biệt thự Xanh giữa lòng Centa City, VSIP Bắc Ninh nằm sát Gia Lâm, cách trung tâm thành phố Hà Nội 12 kilomet.* Thiết kế chuẩn Singapore...

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự hiện đại 3 tầng mới hoàn thiện + 135m2, chỉ với 7,x tỉ.- DT đất: 135m2.- DTSD: 206,5m2.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp ...

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      " Bán biệt thự song lập "hàng siêu hiếm - giá siêu tốt" nằm trong dự án Centa City trong khu đô thị đẳng cấp, VSIP, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.đc: khu ...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 216 m2, giá tốt tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 216 m2
      Nhanh tay sở hữu siêu phẩm sắp chào bán dự án Centa Riverpark.Dự án tri ân KH đồng hành cùng chủ đầu tư Việt Nhân Vsip.- Số lượng căn có hạn, vị trí độc...
      Dự án Centa River Park, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán liền kề 4 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 200 m2
      Với CSBH hấp dẫn nhất từ trước đến nay!!!KH có cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng, đẳng cấp bậc nhất TP Từ Sơn - TT chỉ từ 40 phần trăm giá trị ngôi ...
      Dự án KĐT Mạnh Đức, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 11 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Cần tiền gấp cần bán gấp căn song lập góc 200m2. 3 mặt thoáng.cạnh công viên. Gần cômg viên trung tâm lớn. Đường vỉa hè rộng. Mt rộng 10m. căn biệt thự...
      Dự án Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng shophouses Khu đô thị Centa City, 90 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính thức ra mắt siêu phẩm đc chờ đợi nhất tại vsip bắc ninh:* Centa River Park - nhà phố thương mại shophouse ven sông - khơi thông thịnh vượng*.Một...

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 160 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 160 m2
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse view sông Tào Khê cực kỳ thoáng mát. Đối diện cổng sau BV, trường học nằm trong khu đô thị Centa City chuẩn Singapore với...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!