Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh năm 2026

      Có 2.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay liền kề 330 m2, thỏa thuận tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 330 m2
      * Chính chủ cần bán ngay 02 miếng đất: Lô 300 mét vuông và 440 mét vuông căn biệt thự KĐT Nam Từ Sơn, Bắc Ninh.- Vị trí: KĐT Nam Từ Sơn nằm...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng 108,5999984741211 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 108,6 m2 46,05 triệu/m2
      HÀNG CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN bán nhanh                      GIÁ NHỈNH 5 tỉBÁN 108,6m² ĐẤT LÔ GÓC...
      Xã Hương Mạc, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán miếng đất 40,20000076293945 m2, hướng Nam tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 40,21 m2
      🔥 CHỈ HƠN 700 tr – SỞ HỮU NGAY miếng đất GẦN cấp 1 ĐỒNG KỴ TẠI TP TỪ SƠN!💥 Tài chính nhỏ – An cư ngay tại trung tâm thành phố Từ Sơn!📌 DT: 40.2m2 –...
      Phường Đồng Kỵ, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      Bất động sản Hapu Home Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự 180 m2, giá 10,7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10.7 tỷ 180 m2 59,45 triệu/m2
      Cơ Hội Cuối Cùng Sở Hữu căn biệt thự Đẳng Cấp Tại Centa VSIP Bắc Ninh giá CĐT.Bạn đang tìm kiếm một nơi cư lý tưởng hoặc hội cơ sở tư sinh vượt trội?...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 120 m2, giá 10,7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10.7 tỷ 120 m2 89,17 triệu/m2
      Giá chỉ từ 55 tr/m2 - trả góp trong vòng 15 năm - 20 năm.Vị trí: MT tại đường 15m, VSIP Riverside, Từ Sơn Bắc Ninh.TT trả góp không LS, không trả gốc 12...

      Cần Bán - Căn SH2 làn 2 đường 34m tại Centa city Vsip Từ Sơn, Bắc Ninh

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      -Khách đang cần tiền bán tại Centa Vsip Từ Sơn 120 mét vuông làn 2 SH2, 3 tầng, MT 6m, đường 34m, nhà thông thoáng 2 mặt, đường mặt sau 8m- Đi 20 đến...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 120 m2, giá 7.6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.6 tỷ 120 m2 63,34 triệu/m2
      CHÍNH THỨC MỞ BẢN GIỎ HÀNG cực hiếm "CÓ 1-0-2"SHOPVILLAS PARK VIEW - VIÊN NGỌC XANH GIỮA TRUNG TÂM VÙNG THỦ ĐÔ  --------------------Shopvillas Park...

      Cần bán ngay biệt thự 180 m2, giá 10.6 tỷ tại Đường 179 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10.6 tỷ 180 m2 58,89 triệu/m2
      căn biệt thự 180m2 Centa Riverside 10.6 tỉ. Không gian nghỉ dưỡng, đầu tư tích lũy. liên hệ ngay em Tài 0965889895/strong>+ Tọa lạc tại trung tâm TP...
      Đường 179, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 7.45 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 120 m2 62,09 triệu/m2
      Cần tiền bán rẻ hơn thị trường 500 trNằm trên mặt phố đi bộ đường rộng 26m, cạnh trường học liên cấp, cạnh BV, cạnh công viên trung tâm và trung tâm thể...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Sở hữu shophouses 3 tầng, 90 m2, giá 7.1 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 90 m2 78,89 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm đại đô thị Vsip Bắc Ninh, TP Từ Sơn.nhà phố thương mại shophouse view sông tự nhiên duy nhất tại Từ Sơn.Nằm cạnh khu công nghệ cao với...

      Chủ cần tiền bán gấp _ Siêu đẹp tại Garden House Từ Sơn, Bắc Ninh

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      căn biệt thự DTA Bắc Ninh Garden House,  P. Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh, với DT 75m2 và giá 5,6 tỉ VND  là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai...
      Số 28, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Thị Xã Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh.

      Chuyển nhượng shophouses 100 m2, giá 6.7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      DT 100 mét vuông, MT 6m, đường rộng 15,2mGiá 6,7 tỉ hỗ trợ vay 70 phần trăm LS 0 phần trăm trong 12 tháng.sổ hồng riêng đất ở lâu...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 100 m2, giá 6.7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      chào bán quỹ hàng F0 nhà phố thương mại shophouse 100 mét vuông giá gốc CĐT tại Centa Riverside.Cơ hội duy nhất x2, x3 TS khi tiện ích đang phát...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + DT: 100  mét vuông.+ Hướng Nam.+ MT: 5m.+ Đường rộng 20m có vỉa hè.- Đường vào rộng rãi, dễ dàng cho oto vào tận nơi.- MT lý tưởng cho việc KD nếu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Hương Mạc

      Bán nhà phố - shophouse 6 tầng, 141 m2, giá 5.7 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.7 tỷ 141 m2 40,43 triệu/m2
      🔥🔥CƠ HỘI SĂN HÀNG ĐẸP GIÁ CẮT LỖ SÂU🧨🧨Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu căn nhà phố thương mại shophouse Vườn Hồng LK2 đẹp k tì vết giá chỉ 41/ mét ...
      Phường Đồng Kỵ, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 100 m2, giá 5,86 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.86 tỷ 100 m2 58,59 triệu/m2
      Cần thanh khoản gấp ngôi nhà phố 100 mét vuông tại VSIP Bắc Ninh giá mềm nhất hiện tại, mua lời ngay 500tr- sổ hồng riêng lâu dài- Nằm trong đại...
      8 Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2, hướng Tây tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Nhận đặt quỹ căn siêu hiếm nhà phố thương mại shophouse 90 mét vuông tại dự án Centa River Park. Chính sách ưu đãi và cực kì hấp...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Bán gấp nhà mặt tiền 90 m2, hướng Đông tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chuẩn bị ra mắt 30 căn nhà phố thương mại shophouse View Sông và View công viên tại dự án Centa River ParkDT 90 mét vuông ( 6*15)KD buôn bán sầm...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Huyện Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!