Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh năm 2026

      Có 2.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay shophouse 5 tầng, 137 m2, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 1A - Đình Bảng - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 137 m2
      nhà phố thương mại tr đô Golden Gate - Kinh Bắc.- Vị trí: Mặt Đường QL 1A (Đường Trần Phú).- DT: 137m2 (MT: 5,5m).- Hướng: ĐN.- Đường rộng 40m, vỉa hè...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      nhà phố thương mại shophouse 4 tầng Diamond - VSIP Bắc Ninh giá 4,8 tỉChỉ cần bỏ ra 1,8 tỉ nhận nhà ngayLS 0 phần trăm trong 2 nămQuà tặng lên đến...
      Đường Số 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 90 m2, giá 4,47 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.47 tỷ 90 m2 49,67 triệu/m2
      bán nhanh lô góc xẻ khe vườn hoa trong tháng 12. -Thông tin: + DT 90  mét vuông, xây dựng 3 tầng 188 mét vuông, căn hộ góc xẻ khe vườn hoa...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      1 căn Villas 135 mét vuông xây sẵn 3 tầng giá chỉ ngang một căn căn hộ chung cư tại thành phố Hà Nội Vị trí : Nằm giữa trung tâm đại đô thị...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 98 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 98 m2 14,09 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 TP Từ Sơn, DT gần 100 mét vuông, đường oto 7 chỗ, sát nhà văn hoá Phù Khê.- DT: Gần 100 mét vuông.- MT: 6m, 2 MT trước sau,...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ bỏ ra 1,8 tỉ đã có ngay nhà mặt phố chân đế căn hộ chung cư KD cho thuê ngay 200tr/1 năm.- Vị trí đẹp ngay giữa trung tâm kinh tế của Từ Sơn, nằm...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Em có nhà 3 tầng - đã có sổ - 75m2 cách Long Biên 6 kilomet , giáp Ranh với Chợ Ninh Hiệp Gia Lâm . Thuộc đất TP Từ Sơn - Đường 3 oto tranh nhau thoải...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      Tin đc không.căn hộ góc nhà 3 tầng 90m2 giá chưa đến 4,5tỉ.bán nhanh lô góc xẻ khe vườn hoa tại Vsip Từ Sơn trong tháng 12 sát vách Ninh Hiệp Gia Lâm,...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 130 m2, thỏa thuận tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 130 m2
      chính chủ ngộp bank cần ra hàng gấp biệt thự song lập góc đường đi siêu đẹp trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh.Căn song lập góc 2 MT đường 13,5m đỗ xe thoải...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố góc vườn hoa giá siêu mềm, trước 7,5 tỉ không bán nay cần tiền 4,x tỉ cũng bán.Vị trí cách chợ Ninh Hiệp 3 kilomet, kết nối...

      Bán nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Số lượng có hạn, còn 1 căn hiếm nhất.DT 75 mét vuông, 4 tầng, tổng DT sàn trên 210 mét vuông.pháp lí: SHR lâu dài.Vị trí dự án: Tọa lạc tại...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      bán ngay lô góc xẻ khe vườn hoa tại Vsip Từ Sơn trong tháng 12 sát vách Ninh Hiệp Gia Lâm, cách Long Biên ~ 6 kilomet.+ DT 90  mét vuông, xây...

      Bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 102 m2, giá tốt tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 102 m2
      Chính chủ em gửi bán ngôi nhà view công viên, bể bơi KĐT Vườn Sen.Nhà hoàn thiện ở tỉ mỷ từng chút một, đồ nhập, gỗ hương, sàn gỗ malaysia không có điểm...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố góc vườn hoa, cắt lỗ 2 tỉ tại khu đô thị Centa Vsip Từ Sơn Bắc Ninh.Vị trí cách chợ Ninh Hiệp 3 kilomet, kết nối thẳng cao...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá rẻ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 135 m2
      căn biệt thự Singapore tại Vsip Bắc Ninh, cách chợ Ninh Hiệp 3 kilomet. Bán rẻ hơn thị trường 1,5 tỉ Chỉ 6tỉ Xx.Kết nối trực tiếp vành đai 3, di...

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Thiện chí bán căn nhà phố thương mại SHR lâu dài, góc xẻ khe. công viên nhỏ cạnh bên nhà, phía sau là sông, bên phải là công viên trung tâm, khu vui chơi...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, giá 4,95 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      căn hộ góc vườn hoa cực hiếm, nhà phố thương mại 4 tầng, chân đế căn hộ chung cư, KD cho thuê đc ngay, bán gì cũng ra tiền. Giá rẻ chưa từng có tại...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47,04 triệu/m2
      Nhận nhà chỉ với 40 phần trăm giá trị. Chỉ cần 2 - 2,5 tỉ.Rẻ vô đối tại TP Từ Sơn. Rẻ bằng 1/2 giá thị trường xung quanh.- Vị trí đắc địa, khu đô ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!