Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh năm 2026

      Có 2.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng shop house 3 tầng, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Nhà 90m2 - MT 6m mà giá chỉ nhỉnh 4 tỉ (bao thuế phí).- Đường 3 oto tránh nhau, view căn biệt thự.- dân cư sống đông đúc, nơi sống của các chuyên gia, kỹ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Duy nhất một căn Belhomes 75 m2 ( SHR có sẵn )3 tầng, hoàn thiện ngoài, trong để thô về trang trí thêmThiện chí muốn bán giá 3 tỉ 650 tr ( Rẻ nhất KĐT,...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Em có nhà 4 tầng - giá chỉ bằng căn căn hộ chung cư.- Giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm.- Ngay nút giao cao tốc HN - BG.Nằm giữa 3 khu công nghiệp lớn - Tại TP...
      Dự án Centa Diamond, Đường Số 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 990 tr

      990 triệu 62 m2 15,97 triệu/m2
      $$ mảnh đất nằm trên trục chính khu phố, DT 62m2, lô góc 3 MT mà giá còn chưa đến 1 tỉ đc: KP Kim Thiều, Hương Mạc, Từ Sơn, BN Đường thông ra các ngả đều...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất - đất thuộc dự án nhà ở Đại An - Phù Khê, Từ Sơn, đã ra sổ, đường 14.5m, cư dân đã ở đông đúc, KD sầm uất - giá 1. X tỉ - 1 lô duy nhất.DT:...
      Dự án KĐT Phù Khê, Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Lô áp góc cực đep, căn biệt thự song lập 135m2, xây 3 tầng, DTXD 206.5m2, ngay cạnh công viên trung tâm 1.4 ha.Vị trí: Trung tâm đại đô thị Vsip Bắc...

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 130 m2, thỏa thuận tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 130 m2
      Ngộp.- chính chủ kẹt tiền giảm giá 2 tỉ căn hộ góc căn biệt thự Song lập.Vị trí: Trung tâm đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Kết nối trực tiếp vành đai 3, cách...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      Tôi có căn nhà phố thương mại shophouse hướng Nam thuộc khu Vietsing Square KĐT VSIP, Từ Sơn, Bắc Ninh. Quy hoạch đối diện trường đại học muốn bán....
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Mua ngay siêu phẩm đầu tư, biệt thự 135m2 KDT Centa Vsip TP Từ Sơn.Thông tin căn Villa: DTSD 15 x 19 135m2, DT tổng 3 sàn: 206,5 m2 Đường trước nhà 13m,...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 0 m2
      biệt thự góc hiếm khu đô thị đẳng cấp nhất của TP Từ Sơn Centa City - rẻ hơn nhà hàng xóm 2 tỉ.- Đầu tư dễ thanh khoản với vị trí độc tôn, gần ngay công...

      Bán liền kề 3 tầng, 90 m2, thỏa thuận tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán căn hộ góc 90 mét vuông giá chỉ bằng một căn căn hộ TP Hà Nội.Ngay cạnh Ninh Hiệp.SHR lâu dài.Hỗ trợ vay vốn tối đa.Trong khu VSIP Bắc...

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, giá tốt tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 0 m2
      chính chủ thiện chí cần thanh khoản gấp căn biệt thự góc Centa vsip Bắc Ninh (giá ngộp).căn biệt thự centa sở hữu những lợi thế đỉnh cao trong quần thể...

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 9,64 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      9.64 tỷ 120 m2 80,34 triệu/m2
      Em có 1 ngôi nhà 3 tầng 120 mét vuông - MT 6m.Mặt trước đường 56m - đường sau 6m - vỉa hè 10m.Cách Long Biên 6 kilomet.Giáp Chợ Ninh Hiệp 10 ph...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Hot! Ít khi mà căn hộ góc bán lắm, căn hộ góc xẻ khe rất đẹp, ngay cạnh công viên Trung Tâm, sau nhà là phố ẩm thực thơ mộng.Siêu phẩm tại KĐT Vsip Bắc...

      Cần bán shophouses 6 tầng, giá rẻ tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ tôi cần bán căn nhà phố thương mại shophouse MT đại lộ 277 KĐT Vườn Sen Bắc Ninh - Gà đẻ trứng vàng.DT: 121,5  mét vuông MT 6m.Xây dựng...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,56 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.56 tỷ 135 m2 48,6 triệu/m2
      ☄️☄️ Bán căn biệt thự 135m2- Mt : 9m - căn áp góc giá chưa tới 40tr/m2 - Sân vườn xung quanh thoả sức trồng cây - Không gian xanh quanh nhà - quanh khu...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      ̆́ sp ĐỘC TÔN - Chân đế 9 tòa căn hộ cao 22-25 tầng- Vị trí tâm điểm giữa 3 khu công nghiệp: Đại Đồng - Hoàn Sơn, Tiên Sơn, VSIP Bắc Ninh - Hơn 200.000...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 192 m2, mặt tiền 12m tại Đồng Nguyên - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 7,1 tỷ

      7.11 tỷ 192 m2 37 triệu/m2
      đc Bắc Từ Sơn KĐT Đồng Nguyên TP Từ Sơn.- DT 192m2.- MT 12 m.- giá cả thỏa thuận.- Vị trí đắc địa, víp nhất khu vực, sát siêu thị từ sơn Gần trung tâm...
      Dự án KĐT Đồng Nguyên, Đường Lý Thánh Tông, Phường Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!