Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh năm 2026

      Có 2.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường 6 - Từ Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ 1.8 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà 75m2, xây 4 tầng tại Centa Diamond, Vsip Từ Sơn.DT: 75m2 - MT: 5m - đường 12m.Môi trường xanh - Sạch đẹp - Đẳng cấp tiêu...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ bỏ ra 1,8 tỉ đã có ngay nhà mặt phố chân đế căn hộ chung cư KD cho thuê ngay 200tr/1 năm.- Vị trí đẹp ngay giữa trung tâm kinh tế của Từ Sơn, nằm...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 99 m2 65,66 triệu/m2
      "Chủ cần bán nhà phố thương mại căn nhà phố thương mại DTA Garden House tại Vsip Bắc Ninh DTA Garden House Vsip.CĐT: Công ty CP Đệ Tam (DTA).Vị trí:...
      Dự án DTA Bắc Ninh Garden House, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp shop house 4 tầng, 75 m2, giá 2,99 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      2.99 tỷ 75 m2 39,87 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây nhà ở quê cần bán rẻ ngôi nhà 4 tầng 75m tại Vsip Bắc Ninh.DT: 75m.Nơi giao thoa giữa 3 khu công nghiệp lớn: Đại Đồng - Hoàn Sơn,...
      Dự án DTA Bắc Ninh Garden House, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 352 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 352 m2
      Cần tiền bán đất căn biệt thự vip 352m2 dự án Nam Từ Sơn, Vsip, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.chính chủ cần vốn KD bán nhanh đất căn biệt thự 352m.Vị trí...
      Dự án KĐT Nam Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 200 m2, giá 25 triệu tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      25 triệu 200 m2 0,13 triệu/m2
      sổ hồng riêng cắt lỗ 2,5tỉ liên kế ku trung tâm đô thị hanaka viu sông tiện ích đẳng cấp xung quanh căn biệt thự sầm uất,chính chủ gia đình cần bán...
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 2 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      - nhà phố thương mại shophouse 75m chân đế căn hộ xây 4 tầng- Đường 14.5m. SHR- sát công viên trường học- NH hỗ trợ không LS chỉ cần 2 tỉ sở hữu giá...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán nhà nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, hoàn thiện đầy đủ nội thất. Giá rẻ chưa từng có tại đại đô thị quy mô và đẹp nhất tỉnh Bắc Ninh.Chỉ có...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường 6 - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đầy đủ nội thất, 75 mét vuông - Mt: 5m - Đường 12m, không ngập nước, điện khoẻ.- 4 ngủ,- 1 phòng phơi đồ,- 1 phòng thờ,- 1 phòng...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      + Tha thiết tìm chủ nhân cho ngôi căn biệt thự song lập.+ Do cần tiền trả nợ cho nên tôi bán gấp biệt thự song lập 135m2, trước tôi mua 8 tỉ nay bán ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Từ Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Giao dịch nhanh ngôi nhà siêu đẹp tại đường Lý Tự Trọng, Đông Ngàn.-DT : 100m2, MT 5m-Thiết kế : 7 tầng, nội thất đầy đủ-Vị trí đắc địa tại trung tâm,...
      Phường Đông Ngàn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      - Shophuose chân đế căn hộ chung cư sẵn nhà 4 tầng, DT 75m2 - Cách Ninh Hiệp 4 kilomet thôi ạ - Đường rộng, vỉa hè thoáng, KD bất chấp - Nằm trong...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 208 m2 tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 11,44 tỷ

      11.44 tỷ 208 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần ra hàng gấp 7 lô Dabaco Từ Sơn liền nhau giá chỉ 5x tr/ mét vuông, khách thiện chí có thể thỏa thuận giảm sâu.DT 208 mét vuông/lô, MT...
      Dự án Khu đô thị Đền Đô, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      * nền đất làn 2 mặt 6m sát đường TL 277.- Giá chỉ 28.5tr/ mét vuông (Có ra lộc lấy may).Chính chủ thiện chí bán nền đất trong khu đô thị Vườn Sen...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sở hữu tốt nhất tại khu đô thị Centa VSIP Bắc Ninh.Chỉ cần bỏ ra 1,8 tỉ, KD cho thuê ngay 200tr/1 năm.Miễn LS 0 đồng trong 2 năm.Sở hữu vị...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 124 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 124 m2 11,3 triệu/m2
      Thông tin mô tả.NH cần bán nhà đất tại xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh.- DT 124 m2, MT rộng 5m, đường trước mặt rộng 4,5m, Đông Nam.- TS gần trục đường...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư cực kì tốt.- Chân đế căn hộ sẵn nhà 4 tầng chỉ 4,8 tỉ DT 75 mét vuông. NH cho vay 70 phần trăm, MIỄN LÃI TRONG 24 THÁNG (Chỉ...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Em bán lô thổ cư khu phố Đồng Hương Hương Mạc TP Từ Sơn Bắc Ninh. - DT: 125m mặt 10,5m tách 2 đc, nở hậu- Đất vuông vức đẹp 💸 Giá: nhỉnh 1 tỉ chút...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Từ Sơn Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!