Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 2.394 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Thảo Trang hỗ trợ song ngữ 24/24 nhiệt tình, vui vẻ 0938 423 ***.Hỗ trợ xem nhà free.Chuyên: Đất nền bìa đỏ, căn biệt thự, ngôi nhà phố, căn hộ.Giỏ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vũng Tàu ngay biển sắp bàn giao tập đoàn Hưng Thịnh:+ Cách bãi biển Thuỳ Vân chỉ 200m.+ Đã xây dựng cất nóc, đang hoàn thiện, bàn giao:...
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,86 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.86 tỷ 53 m2 35,1 triệu/m2
      a/c có nhu cầu về căn hộ chung cư call ngay: 0856 883 *** Em Đức Vũng Tàu - Em xin chân thành cảm ơn!Vũng Tàu Pearl - Vị trí MT đường Thi Sách. TP Biển...

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Thị trường căn hộ chung cư homestay tại Vũng Tàu đang hot nhất là căn hộ chung cư The Sóng.Thiết kế hiện đại cùng với tiện ích 5*: Hồ bơi vô cực tầng...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,73 tỷ tại Phố Thi Sách - Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.73 tỷ 53 m2 32,65 triệu/m2
      Thông tin dự án chung cư Vũng Tàu Pearl.- Vị trí: 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, Tỉnh BRVT.- Quy mô: 13.110m.- Số tòa căn hộ: 4 tòa căn hộ, 2...
      Vũng Tàu Pearl, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 93 m2 26,89 triệu/m2
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư The Sóng - Vũng Tàu.--------------------Giá: 1tỷ9 - 2tỷ6.Loại chung cư: 1 phòng ngủ, 1 phòng ngủ +, 2 phòng ngủ.DT:...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      Hàng xịn - 3  phòng ngủ ngay góc vừa view biển vừa núi thơ mộng.Giá chỉ 3 tỉ 666 tr tại khu vận hành quốc tế cao cấp nhất Bãi Sau Vũng Tàu.Có 2 hồ bơi...
      Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu

      3.1 tỷ 109 m2 28,45 triệu/m2
      Chủ bể nợ bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Vũng Tàu Melody.DT: 108.80m2.Đã có sổ hồng riêng.nội thất đầy đủ.Bao hết...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn Căn hộ OSC LAND, 58 m2, giá 1,49 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.49 tỷ 58 m2 25,69 triệu/m2
      căn hộ chung cư OSC Land Vũng Tàu, bán căn hộ chung cư 58m, giá siêu mềm nhất, 1 tỉ 490, contact: 0908 209 ***- DT 58 m.- Để lại toàn bộ nội thất:...
      Dự án Cao ốc OSC Land, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Vũng Tàu

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Thông tin dự án:Vị trí: Góc đường Võ Thị Sáu - Hoàng Hoa Thám, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.DT khu đất: 9.757,8m2.DTXD: 4.936,4m2.Số tầng: 26 tầng (05 tầng...

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.05 tỷ 53 m2 38,63 triệu/m2
      Thông tin tổng quan.* Vị trí: Đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu.* Tổng DT khu đất: 13.110,9  mét vuông.* Số tòa căn hộ: 04 tòa căn hộs.*...

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Royal Paradise, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Bán Phoenix block căn hộ B hai PN tầng 7.logia hướng Đông Nam mát mẻ.DT: 73 mét vuông lọt lòng, nhà vuông vức.đầy đủ nội thất, tủ âm tường nối...
      Dự án Dic Phoenix, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 54 m2 24,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Seaview 4 Vũng Tàu vị trí nằm ở tầng trung, đc chủ NĐT nội thất kiên cố, kỹ lưỡng để ở lâu dài. Nhà đã đc lót sàn gỗ, tủ bếp có quầy...
      Dự án Seaview Chí Linh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 15 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      15 tỷ 155 m2 96,78 triệu/m2
      Đặc trưng bởi những bức tường đc thi công các đường phào chỉ vô cùng tinh tế, điểm nhấn đặc biệt với những chiếc đèn chùm cầu kì mang màu vàng kim mang tới...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, giá 18,5 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      18.5 tỷ 540 m2 34,26 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn biệt thự full nội thất, căn hộ góc 3 MT đối diện công viên bốn mùa, giá chính chủ không chênh, gặp mặt trực tiếp chính chủ...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Vị trí: Ngay ngã 4 2 Tháng 9 và Nguyễn Hửu Cảnh, P. Nguyễn An Ninh, TP. Vũng Tàu.- Thiết kế chuẩn cao cấp kiểu mẫu đầu tiên TP. Vũng Tàu.- 25 Tầng nổi và 2...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 272 m2, giá 26 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      26 tỷ 272 m2 95,59 triệu/m2
      căn biệt thự đc xây dựng kiên cố chắc chắn, không gian rộng rãi thoáng mát, KDC văn minh yên tĩnh, cách biển Bãi Sau rất gần, kế bên cạnh là siêu thị lớn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!