Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 2.394 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 vị trí KD ổn định đối diện trường, căn hộ 242, căn hộ 217 Nguyễn Hữu Cảnh, gần chợ, siêu thị tạp hóa,... Đi ra các tuyến đường chính thuận...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng Aria Vũng Tàu: Căn 2PN-2WC(87m2 - hướng Phố) 2 tỷ 1, 2PN(91m2 - Hướng Biển) 2 tỷ 350

      2.35 tỷ 91 m2 25,83 triệu/m2
      - Tổng hợp một số căn mua tòa căn hộ A giao nhà đầu năm 2018 - tòa căn hộ B giao nhà 2022 đang ngộp tiền nên bán lại giá rẻ hơn thị trường từ 300 - 700...
      Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, 79, Đường D5, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 121 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 121 m2 14,05 triệu/m2
      mảnh đất Nằm Ngay MT Đường Hàng Điều 30mCạnh trường học cấp 2 hàng điều DT 121 mét vuông hiện hữu đất ở đô thị Giá 1tỷ700 xây dựng tự do thoải...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê căn Gateway Vũng Tàu.Nhà trống như bàn gia CĐT.giá bán chỉ: 2,5 tỉ (đã bao gồm tất cả).giá thuê: 6tr/ 1thang.- 2 PN, 2  toilet.-...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      Thỏa thuận 70 m2
      chung cư Alaric Tower Vũng Tàu.Trong trung tâm quần thể nghỉ dưỡng 5* The Maris.CĐT TDG Group.Đơn vị vận hành: Absolute Hotel Services.Hợp tác bảo lãnh:...
      Dự án Alaric Tower, Đường 3/2, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 80 m2, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán miếng đất đường Hồ Quý Ly đường rộng có vỉa hè P. Thắng Tam - Tp. Vũng Tàu:- Vị trí: Cách biển bãi sau Thuỳ Vân 200m, ven biển nên không khí mát mẻ,...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.65 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư 02 PN - căn hộ Vũng Tàu Gateway.Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát.Nội thất như hình.View TP.Thông số chi tiết:DTTT:...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 1,97 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.97 tỷ 95 m2 20,74 triệu/m2
      DVCC bán ngay căn hộ chung cư seaview.Diện 95m2, 2 PN, 2  toilet.Giá: 1,97 tỉ bao hết tất cả phí.Chủ hỗ trợ vay NH.liên hệ ngay. 0368 986 ***
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 02 PN - căn hộ Vũng Tàu Gateway.Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát.Nội thất như hình.View TP.Thông số chi...

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,05 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Bán chung cư Seaview tầng trung.DT 100 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.nội thất đầy đủ như hình.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng ...
      Dự án Seaview Chí Linh, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,43 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.43 tỷ 50 m2 28,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ OSC Land, 110 Võ Thị Sáu, TP Vũng Tàu.- DT 50m2.- Thiết kế 2 PN, phòng khách, bếp, 1 WC, logia, lô gia.- Nhà mới sạch sẽ, sàn gỗ, có 1 số...
      OSC Land, 110, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn 2 phòng ngủ, 53 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,85 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 53 m2 34,91 triệu/m2
      Chủ muốn đổi sang mua Vung Tau Centre Point nên gửi bán chung cư Gateway:- Kết cấu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- DT 53m2- full nội thất như...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 1,85 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 95 m2 19,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saeview tầng cao.DT 95 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản.Tầng cao view phố.giá 1,85 tỉ.a/c có...
      Dự án Seaview Chí Linh, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 2,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 137 m2 17,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại toà nhà Seaview Chí Linh, KĐT hiện đại TP Vũng tàu. DT 137 mét vuông, 3p ngủ, p khách - bếp, 2p vệ sinh. Trang bị 3...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.7 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Gateway Vũng Tàu CHỈ 2.7 tỉ ( bao hết 5 phần trăm và thuế phí )- View Biển và vị trí căn này thì đẹp xuất sắc, miễn chê- DT...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,99 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      7 tỷ 130 m2 53,8 triệu/m2
      * căn hộ thông tầng 3 PN, view biển.DT 130 mét vuông - 140 mét vuông - 150 mét vuông - 160 mét vuông - 236 mét vuông -...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      5 suất nội bộ cuối cùng The Sóng view biển CĐT An Gia thanh toán 10%, CK 26% nhận nhà ngay

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      chủ đầu tư uy tín nhất Vũng Tàu căn hộ chung cư The Sóng bung 10 căn duy nhất TT 30 phần trăm sở hữu ngay và KD cho thuê ngay.The Sóng Vũng Tàu -...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 350 m2, giá 40 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      40 tỷ 350 m2 114,29 triệu/m2
      The Maris - Trái tim TP biển.Quần thể nghỉ dưỡng 5* đẳng cấp quốc tế duy nhất VT.Toạ lạc vị trí độc tôn trải dài gần 1 kilomet MT biển bãi Chí Linh,...
      Dự án The Maris Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!