Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Thủ Đức

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh chung cư tầng 18 view đẹp căn hộ Lavita Charm.DT 69m2,2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng rãi thoáng mát.chung cư tầng...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,05 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 98 m2 31,13 triệu/m2
      Lần đầu tiên trên thị trường xuất hiện CĐT căn hộ chung cư cao cấp với các chính sách tài chính phù hợp cho từng đối tượng KH mua ở, đầu tư. Thông tin...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Thủ Đức

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư ST. MORITZ PHẠM VĂN ĐỒNG-2PN-2 toiletMT Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách gigamall 1kmgiá : 4tỷ2 bao sổ và có TL nhẹ...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      chung cư cao cấp Avatar Thủ Đức:Mua chung cư Cao Cấp - TT Chỉ Bằng Lương.Thang toán đợt 1 chỉ 3 phần trăm:Mỗi tháng TT 0.25 phần trăm.Studio:...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Mua nhà TP Thủ Đức chỉ bằng lương.Avatar Thủ Đức - Chính sách TT siêu giãn, lịch TT siêu linh hoạt tùy chọn giúp tối ưu theo dòng tài chính của từng nhóm...
      T
      Thanh Thi - Tập Đoàn Hưng Thịnh Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,8 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.45 tỷ 72 m2 47,92 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn Opal Garden căn hộ góc đã có sổ hồng riêng, view nhìn ra hồ bơi cực đẹp và mát, đầy đủ nội thất.- Vị trí: MT đường số 20...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Để không làm mất thời gian tìm mua căn hộ chung cư Opal riverside của a/c, em cập nhật 1 số căn 2  phòng ngủ và 3  phòng ngủ chi tiết như...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ST Morizt view sông SG tầng 9 hiện cho thuê 13tr/tháng a/c mua có thể sang hợp đồng có nguồn thu nhập thụ động.DT: 78m2 -...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức.chủ đầu tư: Hưng Thịnh Land.Vị trí: P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, TPThành phố Hồ Chí Minh.Ký hợp đồng chỉ 3 phần trăm:Mỗi tháng TT...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      CHUYÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN chung cư AVATAR THỦ ĐỨC, P. TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC, HCM - CVTV MINH PHẠM: 0909 411 *** phòng KD PROPERYX - HƯNG THỊNH LANDDự...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      CSBH đang đc Hưng Thịnh áp dụng KH mua tại dự án Avatar Thủ Đức:--------------Chính sách TT vượt tiến độ 98 phần trăm CK ngay 52 phần trăm trừ...

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.69 tỷ 68 m2 54,27 triệu/m2
      Vị trí: Kế bên TTTM GIGA Mall 68m2 - 2 phòng ngủ - 2 WC View hồ bơi Nhà sạch, thoáng mát, view đẹp, đầy đủ nội thất như hình (không bao gồm điện...
      Dự án Opal Garden, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 88 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      CHỦ bán ngay ĐỊNH CƯ MỸ. căn biệt thự88m² NGANG 6.5m GIÁ NHỈNH 5 tỉ. TP THỦ ĐỨC liên lạc HÀ NHÀ ĐẸP 0947 210 ***+ Kết cấu Thiết kế căn biệt thự mini...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Thủ Đức

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      CC bán ngay bán ngay chung cư Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, P. Linh Tây, Thủ Đức.DT 75 mét vuông tòa căn hộ A có 2 PN, 2wclogia Đông Nam...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      CHUYÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DỰ ÁN căn hộ chung cư AVATAR THỦ ĐỨC, P. TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC, Sài Gòn - CVTV MINH PHẠM: 0909 411 *** phòng kinh doanh...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 0 m2
      chính chủ có việc kẹt tiền, cần bán căn 2 phòng ngủ B - 20.03 DT 78,48 mét vuông tại Urban Green - Mua từ GĐ 1 với nhiều CSBH ưu đãi, giá cực kỳ...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Hoàng Khả Hân Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp chuẩn 5*, hồ bơi free, sát TTTM lớn nhất TP thủ Đức Gigamall hơn 500 tiện ích siêu thị, *** DT: 68,5 mét vuông ( Thông...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.