Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      CƠ HỘI CHỈ 3.3 tỉ - NHÀ 2 TẦNG - HẺM oto 7 CHỖ - BÌNH CHIỂU Nhà Ở Ngay - Giá Hấp Dẫn:- Chỉ với 3.3 tỉ, bạn có thể sở hữu căn nhà 2 tầng ở vị trí đắc địa,...
      Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 63 m2 74,61 triệu/m2
      + Vị trí đẹp hẻm 6m, ô tô đỗ cửa vào nhà nếu muốn, khu vực mát mẻ.+ Công năng sử dụng đầy đủ, 4 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh.Thuận Tiện Cho Đại...
      Đường 1, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 50 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu ngay khu dân cư Hồng Long Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức. Nhà mới 100 phần trăm khách dọn vô ở ngay SHR đã hoàn công.+ Giá: 4,950 tỉ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 53 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 53 m2 77,36 triệu/m2
      TƯƠNG LAI RA MT ĐƯỜNG, NHÀ hẻm ô tô QUAY ĐẦU. NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ TRUNG TÂM - Nhà sổ riêng 53m2 kết cấu 2 tầng, 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 nhà vệ...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà gần Đặng Văn Bi, Trường Thọ, 45 mét vuông, 2 tầng đúc, HXT chỉ nhinh 3 tỉ.Hiếm hot HXT quay đầu Trường Thọ Thủ Đức chỉ nhỉnh 3tỉ.+ DT 45m2_3...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 51 m2 83,93 triệu/m2
      Giảm giá mạnh 4.280tỉ (giá cũ 4.850tỉ). Tặng: bộ ghế sofa, kệ TV, b/ăn, bình gas, m/hút mùi, m/lạnh, m/giặt, 3tủ q/áo,...KC: 1trệt 2lầu, Bưng Ông Thoàn,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư 4S Riverside Garden Bình Triệu, 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 90 m2 41,67 triệu/m2
      Cô định cư cần bán chung cư cao cấp 4S Riverside Garden (đường 17, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức).- DT: 90m2 (Thông thủy 87,49m2).- 1 phòng khách rộng + 2 PN...
      Dự án 4S Riverside Garden, Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 48 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 48 m2 76,05 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường số 9, Trường Thọ, Thủ Đức- Giá: 3tỷ650 ( thỏa thuận)-DT: 4m x 12m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3wc- Đầy đủ tiện ích:...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn shophouse Khu căn hộ Opal Riverside, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 06 tòa nhà Opal Riverside đang KD cafe, lượng khách chủ yếu là cư dân tòa nhà và khách vãng lai đến công viên dạo. Phù hợp...
      Dự án Opal Riverside, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 48 m2 tại Đường 19 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      Cần bán nhà mới ,gần UB P. ,Giang ghẹ,KDC Vạn Phúc ,Cân Nhơn Hòa ,Chợ Bình tr ,Nông sản ,sân bay TSN,PVĐ,Gigamall.DT:4x12 giá 3 tỉ 700tr, SHR ,nhà 1 lầu...
      Đường 19, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đông, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      P. Linh Đông TP Thủ Đức.Chỉ nhỉnh hơn 5 tỉngôi nhà phố hẻm nhựa 7m thông từ cổng trường cấp 2 Linh Đông với đường Linh Đông, Phạm Văn Đồng - gần sát...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 64 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      Chủ giảm mạnh 600 tr/ lô- Bán nền đất liền kề hẻm xe hơi Đường Số 26- P. Linh đông - cách đường Linh Đông 200m Vị trí hẻm ô tô vào 1 Sẹc DT:...
      Đường Số 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 56 m2 83,93 triệu/m2
      Vị trí : ngay MT đường Linh Đông, đối diện vòng xoay Phạm Văn Đồng - Kha Vạn CânKDC hiện hữu, dân trí cao hội tụ nhiều tiện ích trong bán kính...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 110 m2 tại Đường Công Lý - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 110 m2 27,73 triệu/m2
      NH thanh lý miếng đất MT đường Công Lý, P. Bình Thọ, TP Thủ Đức. DT 110m2* Tiện ích:- Gần chợ, Vincom, trường học và các tiện ích: Nhà hàng, hotel, công...
      Đường Công Lý, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 57 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường tỉnh lộ 43 P. bình chiểu TP Thủ Đức. Cách MT số 1351 TL43 60m.- DT: 57m2 (4,13m x13,68m).Vị trí: Cách Trục đường TL43 60m Khu buôn...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,73 tỷ

      4.74 tỷ 57 m2 82,99 triệu/m2
      * Đất MT, xây dựng tự do, ngay nút giao giữa Phạm Văn Đồng và Linh Đông.- Gần với các tiện ích như BV, TTTM, trường học cư dân tập trung đông đúc. Đường 2...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 60 m2 tại Đường 8 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 60 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nền đất đường số 8 P. Linh Đông.Vị trí đẹp nằm ở KDC đông đúc, đường trải nhựa 5m, thoáng mát đầy đủ tiện nghi.DT: 4*15 (60 mét vuông).Giá 4,35...
      Đường 8, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 57 m2 82,46 triệu/m2
      Nằm ngay trục đường chính Phạm Văn Đồng - Kha Vạn Cân.DT 56.56m2, ngang 4.1m dài 13.8m.Vị trí nằm ngay khu dân cư đông đúc, gần căn hộ chung cư 4s,...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.