Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Giảm 500 tr còn 4.95 tỉ - Nhà 4 Tầng - 60M(4x16)- Khu Phân Lô VIP Tăng Nhơn Phú A. DT: 60m2 (4.0m x 15m). Kết cấu nhà mới 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, giếng...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 99 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 99 m2 46,47 triệu/m2
      + bán ngay trong tuần. Nhà 2 tầng 8 căn trọ đang thuê kính.+ HXT rộng rãi cách Đường số 8 vài bước chân.+ DT: 99m2 (7m x 13.5m).+ Bán kính 800m với đầy đủ...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 75 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      + nhà c4 còn mới keng với sân đậu oto.+ Phòng khách, 2 PN, bếp cho cả gia đình.+ Hẻm oto rộng rãi cách đường số 8 chỉ 100m.+ DT: 75m2 (7 x 15).+ Trong bán...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ Urban Green tầng thấp mã căn 05 mã căn 25View nội khu, hồ bơi - Đông NamGiá gốc chủ đầu tư: 4tỉ6 xx...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,58 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.58 tỷ 71 m2 50,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ.2 toilet - DT 65m2 Urban Green tầng 08 ( suất nội bộ e mới lấy đc. ) View nội khu, hồ bơi - Đông ...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư.bán nhanh mảnh đất vàng. Đường 11P Linh Xuân chỉ 5 tỉ+HXT tránh thông đường 11+DT đất lớn 75 mét vuông nở hậu (4.5 x 18).+Hàng xóm...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Nhà mới đón tết, 4 tầng, 4 phòng ngủ, DT: 70m2, giá 4.9 tỉ, QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 4.2m x 17.5m = 70m2 ( Công nhận đủ).- Kết cấu: nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 48 m2 81,25 triệu/m2
      căn nhà tâm huyết giá chỉ 3.9 tỉ (tốt nhất khu vực). Nhà mới xach va ly vô ở luôn.Dt: Gần 55 m2.Kết cấu 2 lầu. Chắc chắn. Nhà mới sạch sẽ. Chủ kĩ.Vị trí...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 65 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      DT :4x14 nở hậu tài lộc.Tiện ích bủa vây sát vành đai 2kết cấu 2 tầng phòng khách siêu rộngSổ đẹp pháp lí rõ ràng.công chứng ngayGiá nhỉnh 4 tỉcall ngay:...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      -Vị trí: + Trung tâm Hiệp Bình Chánh + Kết nối trực tiếp các tuyến đường: 4 ph tới Phạm Văn Đồng; 3 ph tới QL 13. + 7 ph đến ga Bình tr. ...
      Đường Số 54, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      Không vay đc bank nên cần chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ căn hộ góctầng B15.20 , 2 phòng ngủ, 84m2- Khách thiện chí thỏa thuận- contact...
      Dự án Urban Green, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 69 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở gia đình cần bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố ngay gần khu đô thị Vạn Phúc, Thủ Đức- Cách ngã tư Bình tr, gigamall 10p chạy xe- DT...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - Đi nước ngoài bán ngay nhà Thủ Đức, Tỉnh Lộ 43. - DT 80 m2. 5m x 15 m. - Gần Chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, Bách Hoá Xanh, Điện Máy Xanh. - Có dãy trọ 3...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      NGỘP BANK bán nhanh nhà cấp 4 KHA VẠN CÂN, LINH TÂY, THỦ ĐỨC 80 mét vuông NGANG 7m. HẺM THÔNG. GIÁ CHỈ HƠN 3 tỉ TL. - Vị trí đường Kha Vạn Cân...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      NHÀ 3 LẦU ĐẸP Ở NGAY, 50m², GẦN CHỢ TÂN LẬP---------------Cần bán ngôi nhà ĐẸP, nội thất luxury, (chủ để lại toàn bộ nội thất) gần chợ Tân lập, Đường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 80 m2 tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô. 80 mét vuông. vuông vắn. Ra Lê Văn Chí 50m*Đường trước nhà rộng hơn 4,5m, KDC đông đúc,Tiện ích xung quanh đầy đủ*Cách BV...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      BÁN miếng đất ĐẸP P. TRƯỜNG THỌ, TP THỦ ĐỨC DT 51,5m2Vị trí: nằm Đường số 3 Đối diện Lavita, Xa lộ TP Hà Nội ngã tư Bình Thái 200m đường 8m có vỉa hè...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 0 m2
      Bán lô đất góc 2 mặt tiền Tỉnh Lộ 43 - Bình Chiểu, Thủ ĐứcVị trí: hẻm 1335 Tỉnh Lộ 43, gần khu chợ Đêm Linh Trung, chợ Đồng An ( gần...
      Đường ĐT 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá