Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế năm 2026

      Có 1.352 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 186 m2, hướng Tây tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 17 tỷ

      17 tỷ 186 m2 91,4 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu miếng đất có MT rộng nhất trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng. Vị trí "kim cương" phù hợp mọi loại hình KD quy mô lớn.- DT:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 81,5 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.6 tỷ 81,5 m2 56,45 triệu/m2
      Dự án Hue Heritage – Đống Đa, Phú Nhuận, TP Huế✨ DT: 81.5 mét vuông – 86.8 mét vuông✔️ 3  phòng ngủ rộng rãi✔️ 2 toilet tiện nghi✔️...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp căn liền kề 242 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hoàng Lanh - Xuân Phú - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.5 tỷ 242 m2 18,6 triệu/m2
      🌈𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐍𝐆𝐇𝐈̉ 𝐃𝐔̛𝐎̛̃𝐍𝐆 𝐕𝐈𝐄𝐖 𝐐𝐔𝐀̉𝐍𝐆 𝐓𝐑𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝐇𝐀̀𝐍𝐇 𝐂𝐇𝐈́𝐍𝐇 𝐂𝐎̂𝐍𝐆 𝐓𝐏 𝐇𝐔𝐄̂́, 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐓𝐔̛̀ 𝟒𝐓𝐘̉𝟓...
      Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế

      Bán gấp căn hộ 83 m2, giá 4,31 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.31 tỷ 83 m2 51,92 triệu/m2
      🌟 Ngay trung tâm thành phố Huế – vị trí vàng, kết nối toàn TP✨ Sở hữu chung cư Đông Nam chưa bao giờ dễ dàng đến thế! 📍 Mã căn: H3-08.10(Tầng 08...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 43 m2, giá 730 triệu tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      Bạn đang phân vân nên mua nhà ở xã hội? Đây là 4 lý do khiến nhiều người quyết định xuống tiền ngay:9/t33/1/16/2705.png" alt="✅">1. Giá “dễ thở” – Cơ hội...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 102 m2 tại Đường Đào Tấn - Trường An - Huế, giá 6,28 tỷ

      6.29 tỷ 102 m2 61,58 triệu/m2
      CHỈ 6 tỉ – SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG MT trung tâm thành phố HUẾCHỈ CÒN 5 CĂN CUỐI CÙNGĐÀO TẤN DIAMOND –ƯU ĐÃI CK NHÂN DỊP LỄ 30/4 VÀ 1/5.-THÔNG TIN NỔI BẬT.MT...
      Đường Đào Tấn, Phường Trường An, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán chung cư 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
       HUE HERITAGE 📍 Mã căn H4-1010 | 3 phòng ngủ | 82.8m²✔ View nội khu thoáng mát – hạn chế nắng gắt✔ Đông Nam – hướng Tây Bắc đón gió tự...

      Bán nhanh căn 43 m2, giá 730 triệu tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vỹ Dạ - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà phố 80 m2 tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Phân khu Dahlia – EcoGarden Huế chính là lựa chọn không nên bỏ lỡ!VỊ TRÍ “VÀNG” – TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN MỚI TP HUẾ• Nằm ngay trục Võ Nguyên Giáp – tuyến giao...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 43 m2, giá 730 tr tại Đường An Vân Dương - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      Đường An Vân Dương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn hộ 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
      💎 Mã căn: 1010 – H4📍 Vị trí trung tâm – hiếm có khó tìm✨ Thông tin nổi bật:✔️ DT: 82.8  mét vuông – thiết kế tối ưu✔️ căn hộ góc thoáng – đón gió...

      🔥 Nhà Ở Xã Hội Giá Tốt Hiếm Có Tại Huế ,Hỗ Trợ Tư Vấn Tham Quan và làm Hồ Sơ Miễn Phí

      739 triệu 43,5 m2 16,99 triệu/m2
      NOXH ECO GARDEN HuếNằm Trong KĐT Eco Garden TP HuếThông Tin căn hộ chung cư : 15 tầng + 1 tầng hầm + căn hộ chung cư 1 phòng ngủ : 43,5 m²+...
      Khu B của Đô thị mới An Vân Dương, T. Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà chung cư 82,69999694824219 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.3 tỷ 82,7 m2 52 triệu/m2
      CĂN 3 phòng ngủ giá siêu mềm – CHỈ HƠN 4,3 tỉ SỞ HỮU NGAY TRUNG TÂM HUẾ! Cơ hội hiếm tại Hue Heritage – chung cư 3  phòng ngủ DT rộng,...

      Cần bán gấp chung cư 213,6999969482422 m2, giá 16,7 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      16.7 tỷ 213,7 m2 78,15 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HẠNG SANG – SỞ HỮU “căn biệt thự TRÊN KHÔNG” GIỮA LÒNG Huế 🔥Không phải chung cư – đây là chuẩn sống thượng lưu dành cho số ít...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 288 m2, giá rẻ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      Thỏa thuận 288 m2
      chung cư biệt thự trên không tại Hue Heritage, Đường Đống Đa, P. Thuận Hóa, TP. Huế là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống...

      Cần bán ngay nhà chung cư 157 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      15 tỷ 157 m2 95,55 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HUẾ HERITAGE – ĐẲNG CẤP TRÊN KHÔNG, SỐNG KHÁC BIỆT! 🔥CHỈ CÒN 3 NGÀY ĐỂ CÁC a/c CHỌN ĐÚNG CĂN PHONG THỦY ĐẲNG CẤPKhông chỉ là...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 91 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      📍 Mã căn: 1605 – H2📐 DT: 89.8m²🌇 View: Toàn cảnh TP – thoáng, sáng, cực chill✨ Thiết kế 3 PN tối ưu:Phòng khách rộng, kết nối logia đón gió tự nhiênBếp...
      46 Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp căn hộ chung cư 85 m2, giá 5,36 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      5.36 tỷ 85 m2 63,01 triệu/m2
      Bạn đang tìm chung cư vừa ở đẳng cấp – vừa đầu tư sinh lời tại Hue Heritage?👉 Đây là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc!✨ Thông tin căn H3-1608📍 Tòa H3 – Tầng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Huế Thừa Thiên Huế tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Huế Thừa Thiên Huế với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Huế Thừa Thiên Huế cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Huế Thừa Thiên Huế có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!