Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh năm 2026

      Có 2.998 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.45 tỷ 0 m2
      Bán căn Studio 04 và 08 dự án Icon 40, cả 2 chung cư logia Đông Nam, nằm ở tầng cao nên view trọn hồ, trung tâm TP và bãi biển cực đẹp.1. Căn 04: DT...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình cần bán ô đất lk37 - 6 trục 21m dự án Hà Khánh A mở rộng.- DT: 79,2m2.- Hướng: hướng Tây Bắc quay vịnh cửa lục, nhìn dãy căn biệt thự 3,5...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh - Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh.

      Cần bán ngay nền đất 225 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 225 m2 21,92 triệu/m2
      Công ty TNHH quản lý nợ và khai thác TS NH TMCP Quân đội (MBAMC) bán đấu giá thanh lý phát mại (TS thế chấp) là BĐS tại KĐT Cao Xanh - Hà Khánh B, TP Hạ...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 76 m2 16,98 triệu/m2
      Gia đình mình định cư Hàn Quốc, nhà chỉ để không nên rất mới và sạch sẽ. Nay mình cần bán căn hộ chung cư 76m vuông, tầng 3 view nội khu dự án căn hộ ...
      Dự án Green Bay Towers, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 900 tr tại Phường Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh

      900 triệu 0 m2
      Tôi cần bán chung cư studio thuộc dự án The Ruby, Cao Xanh, Hạ Long. Khu vực dự án nằm trong quần thể KĐT Cao Xanh - Hà Khánh A, P. Cao Xanh, TP Hạ Long.Dự...
      Dự án The Ruby Hạ Long, Đường Trần Thái Tông, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 120 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      anh/chị tôi có căn nhà phố thương mại shophouse Aqua City tại đường Hoàng Quốc Việt, Hạ Long. MT 6,5m, xây dựng 6 tầng, căn quay ra mặt hồ, đi 200m là...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn chung cư Green Bay Premium Hạ Long, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,05 tỷ tại Hạ Long

      2.05 tỷ 90 m2 22,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 24 tầng - trung tâm P. Hùng Thắng - Bãi Cháy.DT 90 mét vuông căn 3 phòng ngủ 2...
      Dự án Green Bay Premium, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinh.DT: 70  mét vuông.View cầu, view biển.Phù hợp với việc ở, đầu tư và cho thuê.
      Dự án Green Diamond, Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 78 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse SH09-4- DT 78m, MT 6m- Đã xây thô 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài- Đã bàn giao và nhận nhà- Đường...
      Dự án La Emera Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 45m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Do cần dồn vốn vào dự án khác nên tôi đang cần bán khu đất ở tại Thôn Đá Trắng, Thống Nhất, Hoành Bồ, TP. Hạ Long. DT trên sổ là 705,4m2 (400 m2 thổ cư +...
      Thôn Đá Trắng, Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 204 m2 tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 204 m2
      Chính chủ cần bán nhà 4 tầng ô góc mặt biển 204 mét vuông.- Do chuyển đổi công tác chủ cần chuyển nhượng lại ngôi nhà ô góc mặt biển nằm trên trục...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 58 m2 27,07 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa, là giao điểm của 3 phương: P. Cao Thắng, P. Hà Lầm và P. Hà Khánh tỏa đi các hướng giao thông quan trọng. Cụ thể:Phía Tây & Bắc: Giáp...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất dự án hướng Tây - Bắc tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán ô góc tái định cư Bãi Muối từ trục chính chợ Núi Xẻ đi xuống; giáp KĐT Lideco, ông Nhan.Ngay ngã 4, thuận tiện KD.Bán đất tặng nhà mái bằng (nền móng...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 17 tầng tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long, giá 600 tỷ

      600 tỷ 0 m2
      - Số tầng: 17 tầng.- Số PN: 147 phòng.- DT: 4617,57 m2.- Giá 600 tỉ.- Góc 2 MT.- Hướng: hướng Tây Bắc + hướng Đông Bắc.- pháp lí: bìa đỏ lâu...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh chung cư Best Western Premier Sapphire Hạ Long (The Sapphire Residence)

      2.03 tỷ 60 m2 33,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán Sapphire 2 ngủ nội thất sắm mới tinh nhưng chưa kịp ở do con đi nước ngoài nên cần bán giá siêu rẻ 2,030 tỉđầy đủ nội thất chỉ việc mang...
      Dự án The Sapphire Residence, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà phố shophouse 4 tầng, 104 m2, giá 8 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      Cần tiền nên sang lại căn nhà phố thương mại mặt biển - Đất ở sở hữu lâu dài mặt biển vịnh - DT 104 mét vuông , 4 tầng , MT 6.5m Nằm ngay trung tâm...
      Dự án Grand Bay Town House, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Resort 5* Intercontinential mặt biển- 100 phần trăm view Vịnh đầu tiên và duy nhất tại Hạ LongSuất căn 1 phòng ngủ duy nhất còn lại đang tìm chủ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Lideco Hạ Long, 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Hạ Long

      1.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Lideco 2 ngủ hướng mặt đường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Cách cột đồng hồ 100m. DT 63,5 mét vuông.2 ngủ 2 vệ sinh để lại nội thất.Giá...
      Dự án Lideco Quảng Ninh, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hạ Long Quảng Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hạ Long Quảng Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hạ Long Quảng Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.