Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh năm 2026

      Có 741 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 270 m2, giá 35 tỷ tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      35 tỷ 270 m2 129,63 triệu/m2
      CC bán căn biệt thự 3,5 tầng mặt đường Lý Thánh Tông - khu Khả Lễ - TP BN.Dt 270 mét vuông.Mt 12m.Đông Nam.Giá 3x. X tỉ.- Vị trí đẹp, đường rộng...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 37 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      CC bán căn biệt thự 3,5 tầng mặt đường Lê Thái Tổ - p Võ Cường - tp BN.Dt 200m2.Mt 10m.Đông Nam.Giá 3x tỉ.- Vị trí trung tâm thành phố, cạnh căn hộ ...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 10,2 tỷ tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      10.2 tỷ 90 m2 113,34 triệu/m2
      CC bán nhà 3,5 tầng KĐT Đại Dương - p Đại Phúc - tp BN.Dt 90m2.Mt 6m.Tây Bắc.Giá rẻ 10. X tỉ.- Nhà gồm 1 p khách, 1 p bếp, 4 p ngủ, 4 vs, 1 p thờ, sân...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bắc Ninh Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bắc Ninh Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bắc Ninh Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bắc Ninh Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!