Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tây Ninh năm 2026

      Có 1.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 353 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 886 tr

      886 triệu 353 m2 2,51 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh lô đất tại Dương Minh Châu, Tây Ninh gần đảo Yến
      Xã Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 950 triệu

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Giá thật - sp thật - sổ hồng - thổ cư hết đất.Chính chủ bán nền thổ cư kế khu công nghiệp Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh. DT 5X25m. MT đường nhựa. Giá...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 195 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 195 m2 3,85 triệu/m2
      Cần ra gấp nền đất thổ cư trước tết. Vị trí 2MT đường, cách QL22 ~ 500m, cách khu công nghiệp Thạnh Đức 400m, gần chợ, trường học, BV. Áp dụng chương...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất 102 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 tr

      600 triệu 102 m2 5,89 triệu/m2
      102m2 full thổ. Gần cổng khu công nghiệp tiện ích đầy đủ. 100tr 1m ngang.Cách cổng chính khu công nghiệp Phước Đông chưa tới 500m. Gần đường nhựa DT 782...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất dự án 2400 m2 tại Xã Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 2400 m2 4,84 triệu/m2
      Bán đất xây xưởng giá mềm QL 22B, Xã Cẩm Giang, Huyện Gò Dầu, Tây NinhChính chủ cần bán đất MT đường 8m đất bằng phẳng đang để trống tổng dt 2400.m có...
      Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 1002 m2, mặt tiền 11m tại Đường 22B - Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1002 m2 1,6 triệu/m2
      11*91 - 100 thổ - khu công nghiệp Hiệp Thạnh - Xây trọ công nhân - 1,6tr/ mét vuông.+ 1 công đất tọa lạc tại Phước Thạnh Gò Dầu Tây Ninh.+ Đất đẹp,...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 9400 m2 tại Xã Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 9400 m2 0,22 triệu/m2
      Đất tại Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh.Địa thế bằng phẳng, xung quanh là cao su, hiện tại đã đc làm mặt bằng sạch sẽ.Tổng DT: 9400 mét vuông.Xe...
      Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh
      N
      Công ty cổ phần Nhà Phố Việt Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 301 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 760 triệu

      760 triệu 301 m2 2,53 triệu/m2
      Tặng 2 chỉ vàng. 301 mét vuông đất đô thị. 13,5m MT. Gần khu công nghiệp. 760tr Cách khu công nghiệp Phước Đông 3200ha lớn nhất hướng Đông Nam...
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 435 triệu

      435 triệu 1000 m2 0,44 triệu/m2
      Đất sổ hồng Tây Ninh giá rẻ.1000m2 đất vuông vức 10x100m giá chỉ 435tr.Vị trí đẹp gần khu dân cư, cách UB xã Phước Vinh 5 kilomet, cách TP Tây Ninh...
      Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Nhà Phố Việt Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 200 m2 tại Huyện Bến Cầu - Tây Ninh, giá 690 triệu

      690 triệu 200 m2 3,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay thị trấn Bến Cầu, gần QL14C.cư dân đông đúc.Gần trường học trung học cơ sở, THPT chỉ 3p.Cách chợ, siêu thị 5p.Phù hợp...
      Đường Quốc lộ 14C, Thị trấn Bến Cầu, Bến Cầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 130 m2 3,47 triệu/m2
      Đất nền Tây Ninh giá rẻ 5x26m TC 50 mét vuông + CLN giá 450tr.Vị trí: Xã Lộc Ninh Huyện Dương Minh Châu Tây Ninh.DT: 130 mét vuông có...
      Đường Đồng Lớn, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 1200 m2 tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1200 m2 2,75 triệu/m2
      bán 1200m2 đất View Dầu Tiếng Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh liên hệ ngay : 0915 896 ***chính chủ cần bán đất vị trí đẹp tại Tân Thành, Tân Châu, Tây...
      Xã Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 3472 m2, mặt tiền 10m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 156 triệu

      156 triệu 3472 m2 0,05 triệu/m2
      Gần cổng chào huyện đất thuộc TX hẻm rộng rãi thiện ý L/H giá thương lượng thoải mái!CHÍNH CHỦ miễn trung gian!
      Hẻm Số 1 Cách Mạng Tháng 8, Phường 1, Thành phố Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán đất 95 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 95 m2 8,32 triệu/m2
      - Cần thu hồi vốn nên thanh lí nền đất cạnh khu công nghiệp Phước Đông và đường dẫn lên Cao tốc An Sương - Mộc BÀi- DT đất 95 m,thổ cư 60 mét vuông...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đường Xuyên Á gần cổng chào Tây Ninh thuộc TX Trảng Bàng.Có 2 lô liên kế gần KCN Trảng Bàng Tây Ninh, cách QL22 đường xuyên Á chỉ 200m.-...
      Đường Xuyên Á, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 1005 m2 tại Xã An Cơ - Châu Thành - Tây Ninh, giá 478 tr

      478 triệu 1005 m2 0,48 triệu/m2
      Bán nền đất An Cơ, Châu Thành. DT: 1005m2, giá chỉ 478 tr, đất đang để trống, đường đất 4m, cách đường nhựa 200m, cách KDC 1 kilomet, đất vuông vắn,...
      Xã An Cơ, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 tr

      510 triệu 101 m2 5,05 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nằm trong KDC đông đúc full thổ cư-Trong vòng bán kính 500m chợ ,trường học,bưu điện, nhà sách,ủy ban nhân dân Phước Thạnh-Đường đá mi...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 196 m2, mặt tiền 5m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 610 tr

      610 triệu 196 m2 3,12 triệu/m2
      5*39-150ONT-Gần khu công nghiệp Hiệp Thạnh-Đường thông-610tr - Gò Dầu Tây Ninh+ Đất tọa lạc tại Xã Phước Thạnh, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh+ MT nhựa rộng 5m,...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!