Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tây Ninh năm 2026

      Có 1.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      Vi trí đắc địa nằm ngay cạnh cổng chính khu công nghiệp Phước Đông.+ MT nhựa 7m KDC hiện hữu.+ Chỉ 300m ra ĐT782, đường thông gia siêu thị co. Opmart.+ Đi...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 170 m2 5 triệu/m2
      Gần 170 mét vuông thổ cư. Ngay khu công nghiệp Phước Đông. Xây trọ hoặc KD. 8xxtr.Có 3 nền đất liên kế nhau nằm ngay cổng chính khu công nghiệp...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      SIÊU HOT !! SIÊU RẺ!! SIÊU LNCHÍNH CHỦKDC đông. Cách khu công nghiệp Phước Đông 2KM_____________________________________Đ/c: khu công nghiệp phước đông...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu, giá 530 tr

      530 triệu 120 m2 4,42 triệu/m2
      Vị trí:- Chỉ cách TP.HCM 80 kilomet.- Cách DT784 3,5 kilomet - Cách khu công nghiệp Chà Là 5 kilomet.- cư dân xung quanh hiện hữu.- Hàng...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 574 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 574 m2 4,88 triệu/m2
      Đất full thổ cư MT đường nhựa. Gần trường học, KDC hiện hữu. DT 15 39.
      Đường Cầu Sao, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp mảnh đất 284 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 852 tr

      852 triệu 284 m2 3 triệu/m2
      Giá chỉ 3 tr/ mét vuông cho mảnh đất thổ cư 284 mét vuông tại Gò Dầu - Tây Ninh.DT đất: 7x40m, diện tích sử dụng: 284 mét vuông (đã...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 617 m2 tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 890 tr

      890 triệu 617 m2 1,45 triệu/m2
      10x61m. Hơn 617m2 CLN. Kế bên khu công nghiệp. Cách nhựa 200m. Chủ ngộp. 890tr.Chủ ngộp quá ngộp bán cắt lỗ mạnh thu hồi vốn giải quyết công việc. mảnh ...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 150 m2, hướng Nam tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 250 triệu

      250 triệu 150 m2 1,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 150 mét vuông đất MT nhựa 12m cư dân đông y hình sổ hồng riêng chỉ 250 tr sổ hồng riêng, chính chủ, hỗ trợ vay NH TP hoặc Exim...
      Đường 781, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng miếng đất 12 m2, mặt tiền 136m tại Xã Tân Hưng - Tân Châu - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 12 m2
      Bán 1.1 héc - ta đất nông nghiệp MT đường DT718B, xã Tân Hưng Huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.DT 136x87m, nở hậu 119m2.Đối diện là trường học, gần ủy ban ...
      Đường 781B, Xã Tân Hưng, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 300 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi có sẵn 2 dãy trọ full phòng, bán lại cho a/c nào đầu tư khai thác ngay.Mỗi tháng thu nhập 10 - 12 tr/tháng.gọi ngay 0945 763 ***
      Đường An Phú, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất dự án 120 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - 1 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      bán gấp đất cho a/c giá lộc.Đất ở đường Trưng Nữ Vương, P. 1, Tây Ninh.Khu đất gần bên nhà sách Phương Anh, chợ Tây Ninh, siêu thị BHX, sở tư pháp Tây...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường 1, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh căn nhà đẹp mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Đường 30/4 - 4, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Nhà đất DT: 9,3x26m, TC: 210,6 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí thuận lợi, ngay trung tâm, rất nhiều tiện ích xung quanh, thông ra đc các tuyến...
      Nhà số 8B, hẻm số 4, Đường 30/4, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Mua đất để dành mà vẫn sinh lời hàng tháng thì chỉ có thể mua nhà trọ.Mình bán dãy nhà trọ ở xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh.Cách KCN Linh Trung 3 chỉ 1...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 271 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 271 m2 5,5 triệu/m2
      Bán dãy trọ 10p tại đường An Phú 14, P. An Tịnh, TX Trảng Bàng. sổ hồng riêng 271 mét vuông giá 1 tỉ 485 tr. Thu nhập trên 12 tr tháng.+ DT:...
      Đường An Phú, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nhà shr 270 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 270 m2 5,75 triệu/m2
      Dãy trọ đất đô thị 270m2 nhìn qua là Khu Chế Xuất Linh Trung III phòng mỗi dãy luôn trong tình trạng full phòng đang cho thuê với giá 1tr/1 phòng chưa kể...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất 124 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 340 tr

      340 triệu 124 m2 2,75 triệu/m2
      Đất đẹp cách trung tâm hành chính Thị Trấn Châu Thành 1 kilomet, cách trường cấp 1 Trí Bình 150m, ngay trục đường Hoàng Lê Kha kéo dài rẽ vào...
      Đường Hoàng Lê Kha, Xã Trí Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Vị trí: Ấp Rộc B, Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 5 x 30 (150m2).- Bán kính 4 kilomet gồm có ủy ban nhân dân, co.opmart, trung tâm y tế, THPT,...-...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 120 m2 4,42 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất giá chỉ 530tr/120m2, có 50m2 thổ cư view núi Bà Đen, cách hồ Dầu Tiếng 10  kilomet, trục đường DT Đất Sét Bến Củi - Lộc Ninh qua...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!