Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tây Ninh năm 2026

      Có 1.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tây Ninh

      Bán nhanh đất dự án 149 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 625 triệu

      625 triệu 149 m2 4,2 triệu/m2
      Kẹt tiền bán đất chính chủ sổ hồng giao dịch liền liên hệ ngay 0354 781 ***.DT: 5 x 29,8m, full thổ cư.Cần ra nhanh giá chỉ 625 tr (bao toàn bộ thuế phí...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất 150 m2, hướng Nam tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 150 m2 3,54 triệu/m2
      Vừa tách đc 04 lô sổ sẵn ngay thị trấn chỉ hơn 500 tr 1 xíu xiu- DT đất đa dạng: 5x30m, 7.5x30m, 7.79x30m- Đất trong khu dân cư như hình, cách nhựa chỉ...
      Đường ĐT 784, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường 22B - Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 740 triệu

      740 triệu 280 m2 2,65 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên bán giảm sâu gấp nền đất thổ cư xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh.Dtích : Ngang 5x56m . 280m2 (70m thổ cư)Đất vuông vứt, vị trí đẹp. MT đường...
      Đường 22B, Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 22 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 670 triệu

      670 triệu 0 m2
      Chủ gửi bán miếng đất đối diện trường học cấp 1 thành Phú Khương ngay ngã 4 An Bình - Trảng Bàng.- DT: 104.9m2, full thổ, đất ở đô thị.- Giá bao sổ 675...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất 680 m2, mặt tiền 17m tại 4 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 680 m2
      Cần bán đất tại phu vực P. 4, tp. Tây ninh.Ngang 17x40.Giá 320tr /m ngang.anh/chị nào có nhu cầu muốn mua bao nhiêu m thì bán bấy nhiêu. 5m*40, 7m*40,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 12m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 0 m2
      HOTTTT.... NHẤT HÔM NAY ĐẤT NGAY TRUNG TÂM TRẢNG BÀNG - GIÁ CHỈ 650TR RẺ QUÁ RẺ - CHƯA BAO GIỜ RẺ ĐẾN VẬY- DT: 5.80*18.12*100,4m2 đất đô thị.- Đường ô tô...
      Đường Xuyên Á, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán đất dự án 192 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 192 m2 3,91 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán rẻ nền đất 192m2 giá 750 tr ngay trung tâm hành chính Bàu đồn vì ở xa k ai quản lý. Khu đất nằm trong khu vực đông cư dân, cách chợ 100m,...
      Đường 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 560 triệu

      560 triệu 300 m2 1,87 triệu/m2
      Bán đất vườn thuộc P. Tp. Tây Ninh lưng tựa Bà Đen Sunworld.Đường nhựa lớn trung tâm quẹo vào tầm 400m, thông ra 2 hướng chính Núi Bà và TP. Tây Ninh.DT...
      Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất 8 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Bắc tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 8 m2 3250 triệu/m2
      Do nhu cầu cần vốn KD tôi sang nhượng 7500 mét vuông đất ở tại xã Thạnh Bình, đường Nguyễn Chí Thanh vào 100m.Đất gần trường học, chợ, ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Thạnh Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 380 triệu

      380 triệu 120 m2 3,17 triệu/m2
      Đất ngộp. 5x24m full thổ cư. ô tô tận đất. Cách nhựa 100m. 3xx tr.Chủ cần xử lý cv gấp gấp bán giá ngộp cắt lỗ miếng đất nằm gần chợ và UB Phước Thạnh, Gò...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 900 triệu tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      900 triệu 50 m2 18 triệu/m2
      căn hộ chung cư thông minh Golden City 4 MT, view rạch Tây Ninh và núi Bà.căn hộ chung cư Golden City tại số 6 Đường Hồ Văn Lâm, P. 2, TP Tây Ninh.Đặc...
      Dự án Golden City Tây Ninh, Đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 888 tr tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      888 triệu 57 m2 15,58 triệu/m2
      TT tối thiểu 20 phần trăm tương đương 159 tr nhận nhà (*):- chung cư trung bình 57m2: 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 Phòng khách, 1 bếp.- Trả...
      P
      Nhân Viên Kinh Doanh - Huỳnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 220 tr

      220 triệu 135 m2 1,63 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư 5x27m gần trường trung học cơ sở Hòa Hội giá 220 tr kẹt tiền tôi bán ngay rẻ bèo. Khu vực cư dân đông đúc, gần chợ trường học mầm ...
      Đường 781, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất 120 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 triệu

      510 triệu 120 m2 4,25 triệu/m2
      Đất Gò Dầu Tây Ninh giá rẻ gần khu công nghiệp Hiệp Thạnh. 120 mét vuông thổ cư. Gần nhựa. 510tr.Cách nhựa hơn 50m. Đường nhựa quy hoạch thông vào...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 160 m2 4,07 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc xã Phước Thạnh, Huyện Gò Dầu. Nằm ngay trên mặt trục kết nối ra các KCN.- DT: 5x32m full thổ cư.- Đường nhựa hiện hữu 9m.- cư dân xung...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 192 m2, mặt tiền 7m tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 192 m2 4,12 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán rẻ miếng đất 192 mét vuông, full thổ cư, giá 790 tr, ngay chợ Bàu đồn, trung tâm chợ, UB, trường học đầy đủ, khách thiện chí mua...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Trường Đông - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 1 m2 1740 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, thông tin rỏ ràng, pháp lí đầy đủ...MT Nguyễn Văn Linh kéo dài, 12x89m, 1027 m2.Đất hiện trạng cây hàng năm, phù hợp lên thổ cư (có...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 154 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 154 m2 2,93 triệu/m2
      chị khách ruột mua mảnh này cách đây 2 tháng giá mua 550tr , nay kẹt tiền cần bán lỗ giá 450tr thỏa thuận nhẹ.- đất ở gần chợ chiều Truông Mít,huyện dương...
      Đường 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!