Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Tây Ninh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 246 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Tây Ninh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 49 m2, giá 1 tỷ tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      1 tỷ 49 m2 20,41 triệu/m2
      DT chung cư đa dạng : 49-69 m²chung cư thông minh 4.0pháp lí hoàn chỉnh - đã cất nóc30 tiện ích nội khu : Hồ bơi tràn, fitness, Spa, trường học quốc tế,...
      Số 6 đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, TP. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 70 m2, giá 1.1 tỷ tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
                                                 ...
      Đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 180 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - 1, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 180 m2 10,28 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà trung tâm TP Du lịch.- Do nhu cầu cần tiền KD nên gia đình cần bán biệt thự Mini. ( Có thỏa thuận nhẹ cho anh em thiện trí )- Tổng DT...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường 1, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán lô đất 540 m2, mặt tiền 20m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 540 m2 2,41 triệu/m2
      DT đất 540 mét vuông.MT rộng 20m, sâu 27m.Đường trước đất rộng hơn 4m, oto tới đất.Phù hợp xây trọ cho thuê, KD.Có thể xây kho xưởng cho thuê làm dòng...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp căn nhà riêng 389 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 389 m2 3,6 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn với tổng DTSD 389 mét vuông (19 x 23m) 1/ đường QL 22, cách Tỉnh Uỷ Tây Ninh Thị Uỷ Trảng Bàng chạy vào...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất 710 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 710 m2 2,54 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán nhanh miếng đất 2 MT đường ĐT 795.- DT: 10x71m (nền thổ cư 130 mét vuông).- giá: 1,8 tỉ hết đất.- Vị trí đẹp. Đặc biệt...
      Đường ĐT 795, Xã Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu nhà đẹp 174 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hòa Thành, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 174 m2 8,68 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán đất tặng nhà Trung tâm Hoà Thành - Tây Ninh.Ngang 6 x 29 (thực tế 6x35).Đất vuông, 2 MT trên giấy, thực tế 1 MT trước 10m lộ nhựa (phía...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Long Thành Bắc, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      **Đất Nền Tây Ninh Bán Lỗ gấp - Còn 2 Ô Duy nhất **Thông tin chi tiết:**- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh- DT: 170,4m- MT: 5m- Đất đã...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất 320 m2, mặt tiền 10m tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 320 m2 4 triệu/m2
      Với số vốn nhỏ chỉ cần TT 500 tr anh/chị có thể lựa chọn 1 nền đất vườn có thổ cư ngay TX Trảng Bàng Tây Ninh.DT 10x32 (320m2 có hơn 100m thổ cư).cư dân...
      Đường Trưng Nhị, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 700 m2, mặt tiền 14m tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 700 m2 2,43 triệu/m2
      Đất MT nhựa An Hòa, TX. Trảng Bàng.DT 14*50m, đã tách 2 sổ 7*50m, 50 mét vuông TC.Giá 2.x tr/mn.Vị trí đất đẹp, đường nhựa thông, cư dân đông...
      Xã An Hòa, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán lô đất 107 m2 tại Xã Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Cần bán cặp góc đất đường Xuyên Á, Mộc Bài, Tây Ninh quy hoạch đường là 60,5m.DT: lô góc 149 m2 giá 1,7 tỉ, 107,5m2 giá 1.5 tỉGiá: 1.5 tỉ và 1.7 tỉpháp lí:...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 240 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 240 m2 4,59 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM khu công nghiệp PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH- Ngang 12 x 20m có 100 mét vuông thổ cư- Cách cổng chính chỉ 500m- sổ hồng, công chứng...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 180 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 180 m2 7,23 triệu/m2
      NGỘP BÁN miếng đất SIÊU ĐẸP MT HƯƠNG LỘ 2- Ngang 5 x 36m (Có 55 m2 TC)- MT nhựa HL2 sát điểm giao đường Tp Thành phố Hồ Chí Minh- Cách DT782...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất 107 m2 tại Xã Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Bán 3 lô liên kết đường Xuyên Á, Mộc Bài, Tây Ninh quy hoạch đường là 60,5m.DT: 107,5m2/lôGiá: 1.5 tỉ/lôpháp lí: SHR.+ Vị trí: Cách cửa khẩu Mộc Bài 1...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp mảnh đất 107 m2 tại Xã Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Xuyên Á, Mộc Bài, Tây Ninh quy hoạch đường là 60,5m.DT: 107,5 mét vuông.Giá: 1.5 tỉ.pháp lí: sổ hồng riêng.+ Vị trí: Cách...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 187 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 187 m2 5,78 triệu/m2
      Quý anh chị đang tìm miếng đất MT nhựa để xây nhà thì tham khảo lô này nhé.Đất MT đá đang lên nhựa 6m.Vị trí tại KP Tịnh Phong, P. An Tịnh, TX Trảng...
      KP Tịnh Phong, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán lô đất 250 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 250 m2 4,2 triệu/m2
      ĐẤT MT KD TRUNG TÂM CHỢ PHƯỚC THẠNH MT nhự Phước Thạnh - Phước Đông. DT: 5x50m Cách đèn đỏ chợ Phước Thạnh 100m MT cực đẹp để ở và KD. Ngay trường Tiểu ...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền 107 m2 tại Xã Lợi Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Cần báncặp đất đường Xuyên Á, Mộc Bài, Tây Ninh quy hoạch đường là 60,5m.DT: 107,5 mét vuông/lôGiá: 1.5 tỉ/lôpháp lí: sổ hồng riêng.+ Vị trí: Cách...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Bán nhà đất Tây Ninh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tây Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tây Ninh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tây Ninh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tây Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tây Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Tây Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tây Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.