Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quảng Nam năm 2026

      Có 3.505 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quảng Nam

      Sập Hầm cần bán Gấp lô đất mặt Mặt Tiền Cửa Đại 2000m2 Giá 90tr/m2 Phù Hợp Làm Nhà Hàng KS có TL

      180 triệu 2 m2 90 triệu/m2
      Chính Chủ Gởi Bán mảnh đất đẹp vuông vắn tại Phố Cổ Hội An, trục chính đường Cửa Đại, Phù hợp với KD nhà hàng, xây dựng hotel và resort DT đất:...
      Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 186 m2 tại Phường Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 186 m2
      Bán nhà Trung Tâm Phố Cổ Hội An - 3  phòng ngủ - đường ô tô thông thoáng- Gần Trường học, Chợ, BV, và các tiện ích công cộng...- Khu vực cư dân...
      Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cẩm Thanh view dừa bê tông chính 3m thông - giá bán 33 tỷ - 2221m2 - thích hợp xây resort 30 phòng

      33 tỷ 2 m2 16500 triệu/m2
      Cẩm Thanh view dừa - bê tông chính 3m thông - giá 33 tỉ - 2221 mét vuông - thích hợp xây resort 30 phòng.Hiện trạng có sẵn villa.DT 2221 mét ...
      Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      - Với 3 MT đường huyết mạch An Dương Vương, Trần Thủ Độ, Hùng Vương và 1 mặt giáp sông Thu Bồn, ngay bến du thuyền.- Làng căn biệt thự Mansion Bắc Hội An...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất 275 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hòa Thuận - Tam Kỳ - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 275 m2
      Trục đường Hùng Vương - TP Tam Kỳ đang có chủ trương nâng cấp với vốn đầu tư 450 tỉ. Hơn hết, tuyến đường này là nơi đặt trụ sở hàng loạt cơ quan đầu não...
      Đường Hùng Vương, Phường Hòa Thuận, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 529 m2, thỏa thuận tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      Thỏa thuận 529 m2
      Regal Victoria biệt thự biển tiêu chuẩn 5* đến từ thương hiệu Regal Group.đc hoàn thiện với chất liệu cao cấp tiêu chuẩn quốc tế.Nằm tại trục du lịch 5*...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán liền kề 2 tầng, 345 m2, thỏa thuận tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      Thỏa thuận 345 m2
      - căn biệt thự ven sông phiên bản giới hạn và đẳng cấp dành cho lớp thượng lưu tại Nam Đà Nẵng.a/c là người đang tìm kiếm một không gian riêng tư tuyệt...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 102 m2 14,71 triệu/m2
      KĐT Ngọc Dương - sát sông - Khách thiện chí cần bán ngay.- DT: 102 m2.- Đường 15m5.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá bán ngay: 1.x tỉ (x có thỏa thuận).-...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 565 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, giá 62 tỷ

      62 tỷ 565 m2 109,74 triệu/m2
      - mảnh đất MT đẹp ngay trung tâm TP Hội An.- DT 565m2 ngang 14,5m nở hậu 16,5m x 39m.- Nằm trong KDL sầm uất, thích hợp KD làm dịch vụ.- giá 62 tỉ có...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 314 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 314 m2
      Cắt lỗ 600Tr, chủ bán ngay cặp Hướng Biển Vịnh An Hoà City, bìa đỏ trao tay.- DT: 314 mét vuông ngang 12m, đường 7m5.- View hướng biển, công viên,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất nền villa The Mansion - Quỹ dự án còn lại ở Bắc Hội An giá nhỉnh 1,8 tỉ. L/H 0372 714 *** Hiếu Nguyễn.The Mansion Hội An tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay...

      Sở hữu ngay đất dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 108 m2 20,38 triệu/m2
      Bán đường 20m5 hướng nam ( đường thông thẳng đến bến du thuyền ven sông )Vị trí gần hotel chung cư đang hoạt động Gần đường dũng sỹ điện ngọc thông thẳng...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 203 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Minh An - Hội An, giá 36,34 tỷ

      36.34 tỷ 203 m2 179 triệu/m2
      sp tâm huyết MT Nguyễn Phúc Chu Hội An.Với ngôi nhà 2 tầng DT 203m2.Nhà nở hậu, phong thủy tốt, mặt sông mát mẻ.giá siêu mềm nhất thị trường: 179 tr /...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 565 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Cẩm Phô - Hội An, giá 61 tỷ

      61 tỷ 565 m2 107,97 triệu/m2
      Giá giảm mạnh - MT Hai Bà Trưng Hội An đoạn đẹp gần Trần Hưng Đạo.DT đất 565 mét vuông có 200 mét vuông đất ở.Khu vực gần OCB Bank, Vietcombank...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      bán ngay 1 lô KDT Sentosa Riverside, Điện Ngọc, Quảng Nam.DT 108,5 m2.Vị trí đắc địa tự sông đối biển, cách biển 500m.Giá năm ngoái 2 tỉ 6, nợ NH cần thanh...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 135 m2 12 triệu/m2
      bán gấp khu đô thị Sentosa Riverside, Điện Ngọc, Quảng Nam.Vị trí đắc địa tự sông đối biển, cách biển 500m, vài bước chân tới sông cổ cò.Giá năm ngoái 2...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      a/c đang tìm 1 sp dòng tiền. Giá rẻ, MT lớn, mua KD buôn bán đc ngay. Hoặc cho thuê.Phải là vị trí tốt, giá phải rẻ hơn lô bên cạnh 500tr. Mua là LN...

      Cần bán gấp đất nền 157 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 157 m2 8,16 triệu/m2
      Sụp hầm! cặp hướng biển giá cắt lỗ sâu chỉ 8tr/m2Đối diện công viên đã hoàn thiệnĐường 7m5, vỉa hè mỗi bên 4mliên kế các tiện ích cả trong và ngoài dự án...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quảng Nam tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quảng Nam với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quảng Nam cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quảng Nam có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!