Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quảng Nam năm 2026

      Có 3.505 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quảng Nam

      Cần bán ngay đất 126 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 126 m2 11,12 triệu/m2
      💎Đất nền ngôi nhà phố căn biệt thự The Mansion Hội An, hiếm hoi nhất phía Bắc Hội An.   - Giá chỉ 15,9 tr/  mét vuông  ...
      Đường An Dương Vương, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay miếng đất 140 m2 tại Đường ĐT 609 - Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 630 triệu

      630 triệu 140 m2 4,5 triệu/m2
      Bán Đất Nền Khu Ven Đô Phía Nam Đà Nẵng – Cơ Hội Vàng Cho NĐT🌟 Giá chỉ từ 7xx tr để sở hữu ngay miếng đất tiềm năng• Vị trí đắc địa, cách trung tâm Đà...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Kim Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 126 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 126 m2 11,12 triệu/m2
      ☘️ DT: 126m² - 150m² – 300m²☘️ Trục đường lớn: 16,5m – 17,5m☘️ pháp lí : có sổ☘️ Giá Chỉ 1,4 tỉ chiếc khấu cao để hỗ trợ người dân sở hữu môi trường sống...
      Đường An Dương Vương, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 121 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 121 m2 22,32 triệu/m2
      MT đường Dũng sĩ điện Ngọc cách ngã 3 cây xoài chỉ vài chục mét Dt 4,3x29 nở hậu 4,5m Thuận lợi cho việc KD buôn bán Gần các tiện ích như trường học, chợ ,...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Tân Hiệp - Hội An - Quảng Nam, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Âu Thuyền, Cù Lao Chàm, TP Hội An, Quảng Nam.+ DT: 300 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Trên đất có sẵn nhà c4 với 3 PN...
      Xã Tân Hiệp, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất dự án 110 m2, hướng Tây tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 0,00066 tr

      0.01 triệu 110 m2 0,01 triệu/m2
      - đc: Sát Hoà Tiến-Đà Nẵng (chợ Lệ Trạch đi 1 kilomet)- DT 110m², đường rộng 5.5m (Xe oto quay đầu thoải mái); - cư dân xung quanh đã đông đúc,...
      Xã Điện Tiến, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 570 tr

      570 triệu 150 m2 3,8 triệu/m2
      **Duy nhất trong tháng này (từ ngày 1/11 - 15/11- 2024), ưu đãi CK 6 phần trăm cho sp đất nền ven đô tại Điện Bàn.**  - DT 150 mét vuông...
      Xã Điện Thọ, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 414 m2, hướng Đông-Nam tại Đường DX 018 - Hội An, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 414 m2 25,13 triệu/m2
      bán ngay miếng đất Cẩm Thanh, TP Hội An✅ Vị trí đắc đc 5p tới Phố cổ Hội An, 5p tới Khu di tích Rừng Dừa Bảy Mẫu✅ DT: 414m2 full thổ cư bìa đỏ pháp lí...
      Đường DX 018, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 98 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Điện Hồng - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 98 m2 5,11 triệu/m2
      **Duy nhất trong tháng này (từ ngày 1/11 - 15/11- 2024), ưu đãi CK 6 phần trăm cho sp đất nền ven đô Đà Thành**- đc: Ngay gần trung tâm TX Điện Bàn,...
      Xã Điện Hồng, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 85,6999969482422 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 85,7 m2
      Bán đất KĐT 7B Điện Ngọc Điện Bàn, Quảng Nam. đất nền bìa đỏ chính chủ, Hướng ĐN, sạch đẹp.Cách biển bãi tắm Viêm Đông 500 mét. gần chợ gần trường học....
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất dự án 213 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Hồng - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 670 triệu

      670 triệu 213 m2 3,15 triệu/m2
      BÁN 4 LÔ BÊN NHÀ BÁC HÀNG XÓMVEN ĐÔ ĐÀ NẴNGDT: 210 mét vuông (hoàn toàn là đất ở)Quỷ đất hiếm ngày nay, cư dân sầm uất, không ngập lụt, sạch sẽ.Đặc...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Trần Phương Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 259 m2 tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 259 m2
      HOMESTAY ĐẸP Ở HỘI AN MỚI - SẴN SỔ - ĐANG VẬN HÀNH KD TỐTDT: 259m2 (đất thương mại, dịch vụ) sở hữu lâu dàiVị trí: KDC Trảng Kèo, Cẩm Hà, TP.Hội An, Quảng...
      Xã Cẩm Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán căn nhà đẹp 511,899993896484 m2, hướng Tây tại Phường Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 511,9 m2
      căn biệt thự đẳng cấp - Kiệt tác của sự sang trọng và tiện nghiSở hữu không gian rộng rãi, thiết kế tinh tế, với đầy đủ tiện ích hiện đại, mang đến trải...
      Phường Điện Ngọc, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2 tại Điện Thắng Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm đất nền ven Đà Nẵng cuối năm 2024.Giá: từ 1ty5/nềnDT: từ 85-150m2pháp lí: SHR từng lô, pháp lí rõ ràngVị Trí: + Ngay trạm thu phí thuộc...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 90 m2 tại Thị trấn Nam Phước - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 890 triệu

      890 triệu 90 m2 9,89 triệu/m2
      -DT 185 mét vuông, hơn 140 mét vuông đất ở phù hợp với xây nhà có sân vườn.-KDC đông đúc-Trong vòng bán kính 1  kilomet có đầy đủ các tiện...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam
      T
      Nguyễn Thị Quỳnh Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 87 m2 tại Phường Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 87 m2 19,55 triệu/m2
      KĐT 7b đường 10m5 thông thoáng Vị trí gần các tiện ích như trường học Victoria và các khu vui chơi và resorf, chợ ….#Bandatquangnam #giadatquangnam#...
      Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 125 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Điện Thắng Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      nền đất nền ven đô nam Đà Nẵng chỉ 1,5 tỉ/nền📍Nằm trên tuyến đường QL1A - cửa ngõ kết nối giữa Quảng Nam - Đà Nẵng, là tuyến đường huyết mạch đi các...

      Cần bán nhanh đất nền 196 m2 tại Phường Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 196 m2 12,25 triệu/m2
      Dt 196,5m đường 27m đối diện trường Victoria Đông Nam cư dân đông đúc và thiện lành Gần các tiện ích như trường học, BV , chợ , khu vui chơi giải trí…..
      Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quảng Nam tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quảng Nam với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.