Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.430 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      chào bán đợt cuối căn hộ chung cư BRG Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương với nhiều tầng đẹp và quỹ căn đẹp cùng nhiều chương trình ưu đãi đặt biệt siêu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 91 m2 40,66 triệu/m2
      Chính chủ bán Licogi 13, 91 mét vuông, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ. 0988 310 ***- DT 91 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Gia đình tôi nhượng lại căn hộ chung cư ở 60B Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư DT 100m2 thiết kế 3 ngủ 2 toilet.Nhà mới sạch sẽ, đồ nội thất nhà...
      PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 60B, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.22 tỷ 90 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp các chung cư tại Goldseason - 47 Nguyễn Tuân.- 103 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 toilet giá 5 tỉ 450 bao phí, tầng cao.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.65 tỷ 69 m2 38,41 triệu/m2
      Quá đẹp - quá rẻ - chỉ 2.65 tỉ - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - tập thể có thang máy - 3n2vs - nhà đẹp ở luôn.Nguyễn Trãi 69 mét vuông, 3pn2 toilet....
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 124 m2 40,33 triệu/m2
      Bán chung cư Golden Land do không còn nhu cầu sử dụng.DT 124m2.Thiết kế 3 ngủ 2  toilet.Full NT cho KH.Giá 5 tỉ có TL.gọi ngay: 0399 340 ***Hùng).
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 5,42 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.43 tỷ 155 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy 155 mét vuông giá 35 tr/ mét vuông.Căn đầu hồi 3 mặt thoáng đẹp. Nhà như ảnh đăng.Thiết kế: 4 ngủ, 1 kho, 1...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,53 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.53 tỷ 0 m2
      chung cư 3 phòng ngủ này thuộc tòa căn hộ chung cư mới Gold Tower - Hoàng Huy.Ngay MT số 275 đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân.- Loại chung cư:...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chính chủ chuyển mặt phố để tiện KD nên nhượng lại chung cư hiện đang ở tại Imperia Garden.- chung cư 75m2 gồm 2 phòng ngủ, 2  toilet, phòng ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp, nên muốn bán căn hộ chung cư tại Gold Season.DT 89m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  nhà vệ sinh.logia ĐB mát mẻ.Trung tâm Q. Thanh...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Bán chung cư Licogi 13 Khuất Duy Tiền Nguyễn Tuân 91 mét vuông Cửa hướng Tây Nam, logia Đông view trung tâm TPThiết kế: phòng khách, bếp, 3 ngủ,...
      Dự án Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Gia đình đã mua đc nhà mặt đất, không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán chung cư tại Gold Tower.DT chung cư 100m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  phòng vệ ...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay các căn hộ chung cư tại Rivera Park - 69 Vũ Trong Phụng.- 73 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 4 tỉ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,46 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.47 tỷ 93 m2 48 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên gia đình cần bán căn 3 ngủ dự án STELLAR GARDEN- DT: 93 mét vuông, 3PN- 2WC- logia hướng Đông Bắc- cửa hướng Tây Nam- Nội...
      Dự án Stellar Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      - căn hộ Handi Resco Lê Văn Lương.- DT 65 mét vuông.- 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng 16, view đẹp.- giá 3.3 tỉ.L/H: 0911 636 ***
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Imperia Garden tại 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT 98m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.Cửa hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc.Nội...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,89 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.89 tỷ 97 m2 40,11 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 97m2 căn hộ chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng.Căn 03 tầng trung.DT 97m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa ĐB logia TN.đầy ...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 0 m2
      Mình cần nhượng lại căn hộ chung cư 82,6m2, 3 PN 2 vs, nội thất đầy đủ.Vị trí cực kỳ đắc địa, ngã 4 hoàng đạo thúy lê văn lương.Đầy đủ mọi tiện ích...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!