Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,98 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.98 tỷ 76 m2 26,06 triệu/m2
      Bán chung cư H1 - 3 (Sông Đà) ngõ 445 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.DT: 76,1 mét vuông, gồm có 02 PN, phòng khách, bếp riêng, 01 phòng...
      Ngõ 445, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư tại Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan, Thanh XuânThông tin chung cư như sau:- DT 83 m gồm 3pn2vs vuông vức, bố trí hợp...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Nhà tập thể tầng 5 Thanh Xuân Nam, thoáng, rất gần đường Nguyễn Trãi.Khu vực đầy đủ tiện ích trường cấp 1,2,3, chợ, chỗ để xe oto ngay gần nhà.Nhà gồm 1...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 156 m2, giá 25,7 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.7 tỷ 156 m2 164,75 triệu/m2
      Cần bán lại lô góc dự án Khu nhà ở 54 Phố Hạ Đình, P. Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, HN.DT: 156 mét vuông MT:Thiết kế kiểu hiện đại 05 tầng, 04 PN,...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 196 m2, giá 46 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 196 m2 234,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự nhà vườn Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 196 mét vuông, xây 5 tầng, 1 hầm (hầm để đc 2 oto), thang máy.Thiết kế...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      TÌM ĐÂU RA KHU VƯỜN TRÊN CAO NGAY TẠI TRUNG TÂM TP Hà Nội Duy Nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ logia Bao Quanh Nhà Tại căn hộ chung cư Gold Tower,...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại Pandora Triều Khúc sang nhượng gấp giá siêu mềm nhất dự án.- DT mỗi biệt thự, nhà phố thương mại 147m2...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 5 phòng ngủ, 420 m2, giá 29,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      29.5 tỷ 420 m2 70,24 triệu/m2
      Cần bán ngay duplex thông tầng R3 Royal City, 420m2, 5 ngủ, view TP. sang nhượng bán ngay duplex thông tầng Royal city R3, chính chủ. Thông tin...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 284 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 284 m2
      chính chủ chuyển chỗ ở nên cần bán gấp 3 căn hộ chung cư liền nhau độc nhất tại Royal City, logia view quảng trường, có thể đập thông thành penthouse.+...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 264 m2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 264 m2 53,04 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn penthouse căn hộ thông tầng tại dự án Royal City+ DT 264m2, thiết kế 4 phòng ngủ + logia hướng nam, vô cùng mát và có...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp căn Hapulico Complex vì chuyển trường cho con học nên chuyển nhà.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet rất hợp lý.- Đồ...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 64 m2 57,04 triệu/m2
      + DT: 64 mét vuông thông thủy, 2  phòng ngủ + 2  toilet.+ logia: ĐN, cửa: TB. Có slot oto.+ phí DV 10k/ mét vuông, đầy đủ tiện...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100%DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ởKhông gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 107 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 107 m2 155,15 triệu/m2
      Bán căn liên kế siêu đẹp LK16 giá 16.6 tỉ ngay tại lõi trung tâm Q. Thanh Xuân phù hợp với khách mua để ở và để đầu tư với tiềm năng tăng giá không giới...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 107 m2, giá 17,3 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.3 tỷ 107 m2 161,69 triệu/m2
      Dự án khu nhà ở 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, HN. CĐT Công ty CP Thi Công Cơ Giới Xây Lắp.Quy mô: 1,4h bao gồm 02 toà căn hộ cao 12 tầng, 08 lô căn biệt thự 03...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 62 m2 67,73 triệu/m2
      Căn căn hộ cao cấp tại BRG Diamond Residence, quỹ căn duy nhất còn sót lại tại Q. Thanh Xuân.- free 1 năm phí DV, quản lý bởi Savills.- Quà tặng 1 cây...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,49 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.49 tỷ 103 m2 63 triệu/m2
      THE DIAMOND RESEDENCE - SỐ 25 LÊ VĂN LƯƠNG Tọa lạc tại vị trí đắc địa với 2 MT quý giá Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy. The Diamond Residence tổ hợp chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,76 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.77 tỷ 160 m2 54,77 triệu/m2
      Thiết kế: 4 PN + 3  toilet + 1 phòng kho chứa đồ.Là căn 2 mặt thoáng có tới 3 ban công. Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Tọa lạc tại vị trí...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương, Nhân Chính,Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!