Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 2m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 25 m2 114,4 triệu/m2
      Nhà trung tâm - 3 ngủ đủ công năng - an sinh xã hội đỉnh thuận tiện.- Nhà ngõ 145 Quan Nhân DT hơn 23 mét vuông tầng 2 - 4 cơi nới 26 mét ...
      Ngõ 145, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 41 m2 97,32 triệu/m2
      - Nhà gần phố, ngõ nông, rộng, thẳng tắp.- Nhà 4 ngủ đầy đủ công năng.- Vị trí trung tâm tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 41 m2 108,54 triệu/m2
      Siêu ngon - Khương Đình - Thanh Xuân - gần oto - ngõ tương đối rộng thông - nhà đẹp ở ngay.- Bán nhà Khương Đình, DT 41 mét vuông, 5 tầng, giá chỉ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 53 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      + Vị trí nhà trung tâm Q., cách phố Lê Văn Lương vài chục mét, ngõ nông rộng 2 thoáng trước sau, gần gần oto. Khu vực nhiều căn hộ chung cư, trung tâm ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      + Nhà tại vị trí rất đẹp, oto cách 15m ngõ thông ra chợ, KD online, ngõ thông tứ tung, nhà 2 thoáng trước sau, gần chợ, hàng xóm Royal city, tiện ích an ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Lân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 48 m2 132,3 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 168 Nguyễn Lân Thanh Xuân vị trí đẹp gần hồ rùa - DT 48 mét vuông - 4 tầng - MT 6m - vài bước ô tô dừng đỗ.+ Phố Nguyễn Lân có vị trí đắc...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m , giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 100 m2 425 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà riêng trước tết, nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thang Xuân. DT 100 mét vuông thiết kế 9 tầng thang máy. căn hộ góc, giá 42,5 tỉ.Anh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Đình, giá 11,69 tỷ

      11.69 tỷ 46 m2 254,14 triệu/m2
      + DT nhà 46m2, thiết kế rất ổn, tầng 1,2 thông sàn KD.+ Dòng tiền khai thác cho thuê gần 40tr/tháng.+ Vị trí đẹp sát ngã 4 Sở phù hợp KD hàng ăn, thời...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 57 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 57 m2 294,74 triệu/m2
      + Đất phân lô quân đội đẹp nhất phố, cả phố KD sầm uất, nhộn nhịp, khu vực tập trung đông dân văn phòng công ty, giao thông tấp nập+ căn nhà nằm ở vị trí...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 76 m2 269,74 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp, mặt phố KD mọi loại hình. Vỉa hè rộng.nhà mặt phố, chính chủ, hiện tại đang KD.Nhà ở rất có lộc, con cái đều thành đạt.DT 76m2, 5 tầng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 105 m2 295,24 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG PHỐ LÊ TRỌNG TẤN THANH XUÂN DT105M x 5 TẦNG x MT 7.5M GIÁ CHÀO 31 tỉ SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN - THANG MÁY - VỈA HÈ -...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 75 m2 560 triệu/m2
      Giảm 2,5 tỉ bán nhà 75m2, 8 tầng, căn hộ góc mặt phố Khuất Duy Tiến.+ Nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân vành 2 hiếm nhà bán.+ Nhà xây 8 tầng có thang...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 7 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 79 tỷ

      79 tỷ 135 m2 585,19 triệu/m2
      NHÀ MẶT ĐƯỜNG LÊ TRỌNG TẤN, THANH XUÂN. 7 TẦNG, THANG MÁY, LÔ GÓC, Ở KẾT HỢP LÀM VP công ty, - DT 135m2 - MT 7m + Nhà xây chắc chắn cẩn thận từng chi tiết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 75 m2 560 triệu/m2
      Giảm 2,5 tỉ bán nhà 75 mét vuông, 8 tầng, căn hộ góc mặt phố Khuất Duy Tiến.+ Nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân vành 2 hiếm nhà bán.+ Nhà xây 8...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2 tại Phố Cự Lộc - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Mô tả:Nhà xây mới đc thiết kế 7 tầng + 1 tum, thông sàn thang máy cuối, trang thiết bị hiện đại. Điều hòa âm trần.Sát cạnh KĐT Royal City, ngã 4 Sở, Trường...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 125 m2, giá 28 tỷ tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 125 m2 224 triệu/m2
      liên kế Đại Kim - Vỉa hè oto tránh - MT khủng - Thông số vàng - 125 mét vuông - mt 8,5m - 28 tỉMô tả: khu đô thị mới Đại Kim tọa lạc tại vị trí đắc...
      Đường Vành Đai 3, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 84 m2 190,48 triệu/m2
      CAM KẾT MỌI THÔNG TIN CHUẨN 100 phần trăm + Nhà nằm vị trí ngõ thông bàn cờ, oto tránh di chuyển đi lại vô cùng thuận tiện đi các hướng Nguyễn Trãi,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 115 m2 48,7 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại dự án Time Tower số 35 Lê Văn Lương - Thanh Xuân- DT trên sổ: 115m.- Thiết kế 3 PN và 2 vệ...
      Dự án Times Tower Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!