Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,69 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 84 m2 55,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.Thiết kế hiện đại 3 phòng ngủ 2VS - DT 84m2.Nội thất chính chủ mới làm lại mới tinh hiện...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,88 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.88 tỷ 125 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 ngủ vip đẹp toà Gold Tower Hoàng Huy 275 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội - Nội thất mới Nhà mới lung linh như hình 3 ngủ -...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,79 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 102 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 ngủ Vip đẹp Toà GoldTower - Goldenland Hoàng Huy 275 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân thành phố Hà Nội - nội thất mới nhà mới lung linh 2ngủ...

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 134 m2 38,81 triệu/m2
      Golden LandToà Gold Tower tầng Cao DT 134m2 (3 ngủ 2 vệ sinh) đầy đủ nội thất mới Bán 5,2 tỉ thỏa thuậnliên lạc em Bảo: 0399 985 ***
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 117 m2 45,3 triệu/m2
      Bán chung cư Golden Land.căn hộ chung cư 117 mét vuông, thiết kế 3N2 nhà vệ sinh PN.chính chủ chuyển sang bên The Legend nên cần bán...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,05 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 145 m2 41,73 triệu/m2
      Bán căn hộ Comatce Tower.chung cư 145m2, thiết kế 3 PN.chính chủ chuyển sang bên Thăng Long No1 nên cần bán lại.Nhà đã có đủ nội thất sang, xịn và đẹp.giá...
      Dự án Comatce Tower, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.1 tỷ 129 m2 55,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ Gold Tower 275 Nguyễn TrãiDT: 129m thông thủyThiết kế 3 phòng ngủ 2WCcăn hộ chung cư tầng đẹp, 3 logia rộng rãi Đông...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Imperia Garden.căn hộ chung cư 70,7m2, thiết kế 2N2 phòng vệ sinh PN.chính chủ chuyển sang bên The Legend nên cần bán lại.Nhà đã có...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      căn hộ vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởngcăn hộ góc tầng trungDT 55m2Thiết kế 2pn2 toilet Giá 3,05 tỉ : L/H: 0962 558 ***
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Mua nhà ở ngay - tự do thiết kế nội thất - sẵn sàng bàn giao quà tặng lên tới 500 tr tại The Diamond Residence.Chiết khẩu lên tới 3 phần trăm.Quà tặng...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 7,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.1 tỷ 0 m2
      Bán chung cư cao cấp Golden Towerchung cư 128,9m, thiết kế 3 PN.Nhà đã có đủ nội thất xịn và đẹp.giá 7,1 tỉ.liên lạc: A . Đức 0908 777 ***
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      Bán căn hộ Imperia Garden.căn hộ chung cư 74m2, thiết kế 3N2 phòng vệ sinh PN.chính chủ chuyển sang bên The Legend nên cần bán lại.Nhà đã có đủ...

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,3 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.31 tỷ 151 m2 54,97 triệu/m2
      Vì lý do công việc, gia đình tôi cần bán ngay chung cư đang ở tại căn hộ Stellar Garden số 35 Lê Văn Thiêm:- chung cư DT 151m2; Thiết kế nhà 3 PN, 3 vệ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 112 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      căn hộ chung cư Star city Lê Văn Lương.căn hộ chung cư tầng trung - DT 112 m²- Thiết kế 3+1  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- giá 4,7 tỉ , thuế...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu nữa nên muốn bán căn hộ chung cư 120 mét vuông 3N2VS giá chưa đến 6 tỉ cho ai có nhu cầu.Tháp T1 dự án Times Tower.Tầng...
      Times Tower Lê Văn Lương, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư Hei TowerDT: 96m thông thủychung cư tầng trung logia kính rộng rãichính chủ để lại toàn bộ nội thấtgiá: 4,3 tỉ có thỏa ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 132 m2 39,4 triệu/m2
      Chuyển công tác để lại CH: Golden Land 275 Nguyễn Trãi.Căn toà C tầng 10 - 20.DT 117 mét vuông thông thuỷ (tim tường 132 mét vuông).Cửa TB logia...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 250 m2, giá 17,6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.61 tỷ 250 m2 70,41 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự ở tôi bán ngay chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 250 mét vuông, thiết kế 5 phòng ngủ - 3 phòng ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!