Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền Nguyễn Trãi - nhà mới đẹp ở luôn - 3 thoáng - khép kín - ngõ 3 gác đỗ cửa.DT: 55m2 - 6 tầng - MT: 3.9m - giá: 7.x tỉ.- liên hệ ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 46 m2 197,83 triệu/m2
      Bán nhà đẹp trung tâm Q. Thanh Xuân. Nhà khu phân lô cán bộ, DT 46 mét vuông. Nhà đẹp 4 tầng.oto đỗ tránh đẹp!giá 9,1 tỉ bán nhanh!L/H 0935 100 ***...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      KHƯƠNG ĐÌNH TT THANH XUÂN LÔ GÓC oto NHỎ -KD NHỎ - THÔNG SỐ VÀNG - ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH Mô tả:+ Thiết kế: Nhà xây 5 tầng khu cột chắc chắn, thoáng sáng.*...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung, giá 7,58 tỷ

      7.58 tỷ 60 m2 126,34 triệu/m2
      + Cần bán nhanh trước tết nhà tại đường Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ DT: 60 mét vuông - 4 tầng - 4 ngủ, MT 3.8m, sổ vuông vức đẹp...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Lương Thế Vinh 72 mét vuông, 3 tầng, khu cán bộ, văn minh, dân trí cao. Giá 5.8 tỉ.+ Vị trí tuyệt đẹp nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 40 m2 162 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ dịch vụ cạnh vin Galaxy 40 mét vuông x 5 tầng - 9 phòng khép kín Khương Đình Thanh Xuân, giá 6,48 tỉ.Dòng tiền 540 tr / năm...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng, cách mặt phố ~ 100m. Cách bãi gửi oto 150m.Nhà có 3 mặt thoáng vĩnh viễn. Phía sau nhà là trường cấp 1 Nhân Chính,...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Văn Thiêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Lê Văn Thiêm - Nhân Chính, Thanh Xuân, khu siêu hiếm nhà Bán.* DT 75 mét vuông x 4 tầng, lô góc 2 MT, mặt chính 17m, vỉa hè vòng...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      - Nhà nằm trong ngõ thông xe 3 gác tránh xe máy, cách đường ô tô qua 20m, cách mặt phố chỉ vài chục m.- Bán kính 500m vô vàn tiện ích: trường Tiểu học,2....
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Cần lo tài chính bán ngay trước tết nhà mặt chợ phố Quan Nhân - Thanh Xuân.+ Khu vực mật độ dân số cao, vị trí là mặt chợ KD mọi hình thức. Đường oto...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      Mô tả:Cần bán miếng đất có sẵn nhà cấp 4 phố Nguyễn Trãi gần ngay ngã 4 Sở, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ DT: 110m2, MT 5m. oto đỗ cửa, KD tốt.+ Nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 95 m2 231,58 triệu/m2
      - Vị trí căn nằm tại khu phân lô quân đội, nơi mà hiếm nhà bán. Cách mặt phố Lê Trọng Tấn chỉ 20m, xung quanh tiện ích ngập tràn như trường học, BV, trụ sở...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 62 m2 293,55 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Ngụy Như khôngn Tum, Nhân Chính, Thanh Xuân.- DT: 62m2, 4 tầng, MT 4,2m.- Vị trí đắc địa, phân lô ô bàn cờ, đường trước nhà rộng 6m vỉa hè...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 35 m2 254,29 triệu/m2
      Trung tâm Q. - lô góc 3 thoáng - oto đỗ cửa - gần phố - thang máy - KD - tiện ích bạt ngàn.+ Vị trí nhà rất đẹp, gần phố, oto đỗ cửa. Nhà mình lô góc 3...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 33 m2 150,91 triệu/m2
      Nhà mới - trung tâm ngã 4 Sở - oto gần - nội thất đầy đủ - tiện ích ngập tràn - dọn vô ở ngay - gần phố cạnh Royal City.Mô tả:+ Ngõ ba gác vào nhà,...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 17 tỷ

      17 tỷ 63 m2 269,85 triệu/m2
      - Vị trí cực kì đẹp, nhà cách mấy bước chân ra mặt phố, ngõ thẳng thông thoáng sạch sẽ, đường trước nhà oto tránh nhau, xe máy để trên vỉa hè, an ninh cưc...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tặng nhà 2 tầng. Mặt ngõ phố Quan Nhân, Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Dt: 52m2 x 2 tầng. MT: 5m. Nhà cách mặt phố 100m. Ngõ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Trường Chinh 58 mét vuông * 4 tầng * 4 ngủ mt 4.5m bề thế ở sướng - lô góc siêu thoáng - sổ đẹp chính chủ - giao dịch ngay - giá như tặng chưa đến...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!