Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.430 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 45 m2 162,23 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân khu vực hiếm nhà bán, vị trí đẹp, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Ngõ trước nhà rộng, thoáng, khách mua về...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 40 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Khu Hoàng Văn Thái - Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân.Xây mới một căn độc lập. Đẹp long lanh đón tếtThiết kế 6 tầng, thang máy xịn.View hồ Đầm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 100 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Bán Giáp Nhất Thanh Xuân 97.3*4T-KD đỉnh-MT rộng-ngõ ô tô-DT rộng chỉ 14.5 tỉ+ Nhà chủ tự xây cực kỳ chắc chắn kiên cố, ở vài chục năm nữa thoải mái.+ Ngõ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ phố Khương Trung 36m2, 5 tầng, ngõ ba gác tránh nhau, KD, oto tránh cách nhà 30mm.- Thiết kế:- Tầng 1: Phòng khách + bếp +  toilet.-...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 38 m2 106,58 triệu/m2
      🎉🎉🎉🍀🍀 Bán nhà ngõ 211 khương trung, thanh xuân . TP Hà Nội- nhà xây 30m2 , thiết kế 5 tầng . - giá 4,05 tỉ có thỏa thuận ☎️-zalo 24/24 : em Hải...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà oto đỗ cổng, 5 tầng, 6 PN, 4 vệ sinh, Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, TP Hà Nội. Nằm trong khu phát triển Q. Thanh Xuân.Gần đường lớn như...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM THANH XUÂN, ngã 4 SỞ ĐI LẠI THUẬN TIỆN, NHÀ LÔ GÓC 2 THOÁNG, VỊ TRÍ ĐẸP GẦN PHỐ GẦN oto - GIÁ NHỈNH 4 tỉ - DT 30 5 tầng MT 4m+ Vị trí...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà phân lô Nguyễn Lân - Thanh Xuân.DT 40m2, 5 tầng, giá hơn 6 tỉ có TL.- Vị trí cực kì đắc địa, cách mặt phố đúng 10 mét.- Ngõ thông, KD.- Thiết kế tầng 2...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 25 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà Quan Nhân 4 tầng, 2.9 tỉ siêu hiếm.+ Vị trí trung tâm ngã 4 Sở, nhà view Royal City.Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì: Siêu thị, bãi xe,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 42 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, vỉa hè rộng10m, oto dừng đỗ ngày đêm, tầm view đẹp, nhà ngay khúc giao Nguyễn Trãi, Vũ Trọng Phụng, hoa lệ, sầm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 41,8 tỷ

      41.8 tỷ 115 m2 363,48 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng 9 tầng thông sàn thang máy. Mặt phố Nguyễn Duy Tiến - Lê Văn Lương - Tố Hữu Q. Thanh Xuân. DT 115m2, MT 7,7m.- Toà nhà thiết 9 tầng...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 120 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 120 m2 206,67 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng đa năng + café sân thượng view hồ mặt phố Quan Nhân - Thanh Xuân - 8 tầng thang máy hiện đại - MT rộng và đẹp.* Mô tả:Nhà nằm ở mặt phố...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 100 m2 430 triệu/m2
      Giảm sâu! Tòa nhà văn phòng đẹp - mặt phố khuất duy tiến - thanh xuân hầm oto - vỉa hè siêu rộng - KD sầm uất.- Vị trí đẹp trung tâm Q. Thanh Xuân gần ngã ...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 130 m2 330,77 triệu/m2
      Nhà mặt phố - oto tránh, vỉa hè, thang máy - lô góc - KD đa loại hình.+ Nhà thiết kế hiện đại, nội thất toàn gỗ cao cấp nhập khẩu, chủ tặng lại toàn bộ nội...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 198 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 64 tỷ

      64 tỷ 198 m2 323,24 triệu/m2
      Bán Toà nhà Văn phòng Mặt Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân. DT 198m, MT 6,2m. Toà nhà 8 tầng thông sàn thang máy - Toà nhà lô góc 3 Mặt thoáng vỉa hè 2 bên....
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 31 m2 185,81 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc - KD - oto tránh - vuông đẹp, nở hậu - sân đỗ oto free ngày đêm.Vị trí đẹp - gần ngã 4 Sở - Royal City - gần nhiều trường đại học lớn...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Mặt phố - KD sầm uất - tương lai rạng ngời.+ Nhà mặt phố Quan Nhân, bên chẵn siêu hiếm nhà bán, chủ đón trước quy hoạch, nhà xây lùi vào trong, tương lai...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 21 tỷ

      21 tỷ 59 m2 355,94 triệu/m2
      Mặt phố - nhà đẹp long lanh - 7 tầng thang máy - vỉa hè rộng.+ Mặt phố Khương Đình trung tâm Q. Thanh Xuân, phố quy hoạch ổn định.+ Giao thương nhiều tuyến...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!