Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Khê, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.085 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Thanh Khê - Đà Nẵng

      1.85 tỷ 94 m2 19,69 triệu/m2
      Bán chung cư HAGL Lakeview - Q. Thanh Khê.- DT: 94 mét vuông.- Công năng: 2 PN, 2 WC, PK, bếp.- Tiện ích: Công viên, phòng gym, phòng sinh hoạt cộng...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
      S
      Nguyễn Thị Thu Sương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      - bán nhanh nhà 2 mặt kiệt Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng.+ DT: 48 mét vuông nhà 2 tầng, 2 mặt kiệt cách đường chính 40m.+ Thiết kế: 3 phòng ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 45 m2 76,67 triệu/m2
      Nhà đẹp mướt mờ_ 3.5 tầng K/Nguyễn Hoàng, sát Nguyễn Văn Linh, Thanh Khê, Đà Nẵng_3.45T.DT 45 mét vuông x 3.5 tầng, Hướng Nam mát mẻ.Kiệt trước nhà...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng
      ☆☆☆ Nguyễn Tấn Luân ☆☆☆ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường Phan Thanh - Thanh Khê, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 32 m2 67,19 triệu/m2
      Nhà 2 tầng nội thất đầy đủ 2 mặt kiệt, cách đường 50m.- DTĐ 32 mét vuông, diện tích sử dụng: 64 mét vuông.- Hướng Nam.- Tầng 1: Sân để xe,...
      Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mẹ Hiền, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      HOT HOT MÓT BÁN LẮM RỒI CHỦ QUYẾT ĐỊNH HẠ TIẾP GIÁ CHÀO 1.9 tỉ để Thanh khoản nhà ngôi nhà 3 tầng mt Trung tâm Thanh Khê - dt khủng 135m với 9 Phòng trọ...
      Đường Mẹ Hiền, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7 tỷ

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Bán 2 tầng MT Nguyễn Hoàng trung tâm TP, tuyến đường KD buôn bán sầm uất, tấp nập, đông đúc cư dân nhất trung tâm TP...- nhà phố chính đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 11 tỷ

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      Chủ thực sự cần bán với giá rẻ hơn giá thị trường.- Vị trí: Cách bãi tắm Hà khê và công viên biển Hà Khê 100m- DT đất 5x25m hai MT trước sau thông thoáng.-...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 0 m2
      Gia đình cần chuyển nhà nên bán lô ngôi nhà 2 tầng cứng cápđầu kiệt Điện Biên Phủ, gần ngã ba Huếgần hồ sinh tháiKDC yên tĩnh, an ninh đảm bảo, không...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng kiệt Trần Cao Vân.Vị trí đẹp cách đường chính 30m.Hiện tại đang cho thuê 8tr/tháng.DT 53m2 (ngang 4m15 nở hậu 4m45).Công năng đầy...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      Bán giúp ngôi nhà gác lửng đúc.DT 63 mét vuông kiệt 2,5m cách đường 20m.Công năng: 2 PN - phòng thờ rộng rải - sân để đc 10 chiếc xe máy.Tây Bắc.Giá...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Lý - Thanh Khê, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà có sẵn dòng tiền 10tr/1 tháng.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng 3 mê lê đình lý siêu đẹp giá cực tốt chỉ hơn 3 tỉ.Nhà chính chủ chưa qua đầu tư 3 tầng 3...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 66 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 66 m2 34,7 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng K272/23B Trần Cao Vân - Thanh Khê - Đà Nẵng.- DT: 66 mét vuông trong đó có 18 mét vuông làm sân để xe ngoài sổ.- Nhà 2 tầng,...
      K272/23B, Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 70 m2 32,58 triệu/m2
      Bán nhà dường Trần Cao Vân thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, chỉ vô ở ngay.Thông tin cụ thể như sau:- đc 814/52/ Trần Cao Vân, kiệt thông, sát biển,...
      814/52/, Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7 tỷ

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      nhà phố trung tâm TP, tuyến đường KD buôn bán sầm uất, tấp nập, đông đúc cư dân nhất trung tâm TP...Vị trí trung tâm TP, cách sân bay quốc tế Đà...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Thanh Khê, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Chủ cần bán gấp - Nhà 4 tầng góc 2 MT Đinh Tiên Hoàng ngang 7m ngay trung tâm TP Đà Nẵng, Có thanh máy xịn.- DT: 71,6m2 ngang 6,7m nở hậu 7m. Hai MT...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 105 m2 138,1 triệu/m2
      Vị trí ngay siêu thị Coopmart, khai thác KD cực kỳ lợi thế:Hàng giá chủ đưa 14.5tỉ.thỏa thuận sâu, trả là bán.mở bán 2 ngôi nhà MT 5 tầng khu phố thương...

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      mở bán 2 ngôi nhà MT 5 tầng khu phố thương mại co.opmart ĐBP - Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê Đông - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng.1/Mô tả:- DT đất: 105,4m2,...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 4 tầng MT đường Hà Huy Tập, Q. Thanh Khê.DTĐ: 100 mét vuông (5m x 20m) - diện tích sử dụng: 362 mét vuông.Hướng: Đông.Đường...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Khê Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Khê Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Khê Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Khê Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!