Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội năm 2026

      Có 8.555 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 10 tỷ tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ - Hà Nội

      10 tỷ 110 m2 90,91 triệu/m2
      bán ngay căn hộ D'. Le Roi Soleil số 2 Đặng Thai Mai hay 59 Xuân Diệu, Tây Hồ dự án của Tân Hoàng Minh.DT 110 mét vuông - 3 phòng ngủ...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 182 m2, giá 8,7 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      8.7 tỷ 182 m2 47,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư tầng cao tòa P Ciputra, Tây Hồ. căn hộ chung cư có DT 182m2, thiết kế 4 PN rộng, 3 phòng tắm, phòng khách và bếp mở +...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại Học viện quốc phòng DT 95m2Gồm có 3 ngủ 2 vệ Đã có SHR Vui lòng liên lạc mình Anh Dũng:0987 658 ***
      Học Viện Quốc Phòng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Bắc, thỏa thuận tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ Sunshine Riverside view sông Hồng, cầu Nhật Tân:Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet + logia.DT: 90 mét vuông...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      6.5 tỷ 145 m2 44,83 triệu/m2
      chung cư 145 mét vuông gồm 3 PN và 2 phòng tắm đã sửa đẹp, hiện đại, thanh lịch theo phong cách tân cổ điển ở tầng thấp thuộc toà P1 Ciputra.DT phòng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Hiện tại em đang có chung cư 2 và 3 PN bán. Căn 2 PN đủ đồ DT 67m2 giá 2,7 tỉ đã có bìa đỏ, căn 3 PN DT 100m2 đủ đồ giá 4,1 tỉ đã có bìa đỏ. Còn rất...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.2 tỷ 123 m2 34,15 triệu/m2
      Danh sách những căn hộ chung cư bán mới nhất đã có bìa đỏ ở KĐT Nam Thăng Long - Ciputra TP Hà Nội call ngay em Tiến: 0985 172 ***:* Tòa G02,03:- DT...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 170 m2, giá rẻ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 170 m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay chung cư Penthouse tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:* chung cư: 170m2, 2 PN, 3 vệ sinh và bếp.- Nội thất đã đc trang bị...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,39 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.39 tỷ 106 m2 41,42 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu ở nên cần bán lại chung cư C18 Xuân La, số 655 Lạc Long Quân, Tây Hồ TP Hà Nội, qua bên đường là Hồ Tây là căn hộ góc mặt...
      Dự án Tái định cư C18 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.41 tỷ 101 m2 43,57 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Bán chung cư toà C18 655 Lạc Long Quân - - DT: 106m2, căn hộ góc- Thiết kế: 03 ngủ 02 vệ sinh, 01 khách bếp.- Nguyên bản CĐT- Giá 4,4 tỉ - gọi...
      Dự án Chung cư Tái định cư C18 Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 17 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      17 tỷ 161 m2 105,6 triệu/m2
      chính chủ chuyển công việc cần bán ngay căn 3 ngủ Sun Grand City Thuỵ Khuê view công viên Bách Thảo.Căn này view đường Hoàng Hoa Thám và Công viên Bách...
      Dự án Sun Grand City, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tầng tại căn hộ chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.* chung cư: 60m2, 1 PN, bếp rộng, trần cao,...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ Sunshine Riverside Tây Hồ:- DT 98 mét vuông thông thủy, công năng sử dụng 3 PN, 3 nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại khu Ecolife Tây Hồ tòa C.DT 86m2 gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh.full nội thất.chung cư logia Nam, tầng thấp.giá: 4 tỉ.Quý KH có nhu...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 182 m2, giá tốt tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 182 m2
      Chính chủ bán gấp chung cư tòa P1 dự án Ciputra khu đô thị Nam Thăng Long:- DT: 182m2.- Thiết kế: 4 ngủ, 3 vệ sinh 2 ban công view thoáng mát.- Nội...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 350 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 113 tỷ

      113 tỷ 350 m2 322,86 triệu/m2
      Người giàu cũng khóc! khoảng322tr/ mét vuông đất mặt phố rộng 30m + vỉa hè 8m - đúng ngã ba giao thương sầm uất, thửa đất vuông vức nở hậu. DT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán nhanh ngôi nhà 4 tầng ngay sau chợ Bưởi, Q. Tây Hồ.- DT 32,2 mét vuông Đông Nam.- KDC tập trung, chỉ 2' đi bộ ra...
      Ngõ 30, Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 85 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 85 m2 270,59 triệu/m2
      🌹🌹🌹 PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD + Vị trí nhà cực đẹp, 20m ra Phố, đường trước nhà 3xe 7 chỗ tránh, vỉa hè - KD+ chính chủ tự xây cực kỳ kiên cố,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!