Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội năm 2026

      Có 8.555 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 28 tỷ

      28 tỷ 80 m2 350 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng mặt phố Thuỵ Khuê, Tây Hồ, 2 oto tránh, thang máy, lô góc tầng 6 view Hồ Tây - 50m ra Nguyễn Đình Thi mặt hồ tây - hầm nhà để xe oto -...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 110 m2 tại Phố Nguyễn Đình Thi - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 66,66 tỷ

      66.66 tỷ 110 m2 606 triệu/m2
      + Mặt phố Trích Sài, Nguyễn Đình Thi view Hồ Tây lộng gió, đoạn đẹp nhất gần phố Văn Cao, đường rộng, vỉa hè rộng.+ liên lạc: 0989 626 ***em Hùng Trích Sài...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 55 m2 tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Tôi bán nhà ở phố Trích Sài, Lạc Long Quân, Hồ Tây lộng gió.DT gần 55 mét vuông, 6 tầng, ô chờ thang máy.Trước nhà đường rộng thênh thang, 3 xe oto...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      Phùng Thị Hồng Lưỡng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      + Phố Yên Hoa, Q. Ba Đình là tuyến phố đẹp nhất Q. Tây Hồ với view hồ tây, siêu hiếm nhà bán, tiếp giáp các phố Thanh Niên, Yên Phụ, Trích Sài, Xuân Diệu,...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 91 m2, mặt tiền 9m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 60 tỷ

      60 tỷ 91 m2 659,35 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán ngôi nhà mặt phố nghi tàm.DT 91m2. 8 tầng và hầm rộng xây full đất.Đường trước nhà 40m.Cách hồ tây 2p lái xe.Nhà thiết kế 8 tầng....
      đường Nghi Tàm, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp shophouse 4 tầng, 180 m2, giá 82 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      82 tỷ 180 m2 455,56 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh nhà phố thương mại shophouse STARLAKE TÂY HỒ TÂY ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HUYÊN - 2 MẶT ĐƯỜNG 3 THOÁNG - Ở SƯỚNG - KD BẤT CHẤP MỌI...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      7.8 tỷ 141 m2 55,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư sân vườn Sunshine Golden River, chủ ngộp chấp nhận cắt lỗ 50 phần trăm số tiền đã đóng ( đã đóng 60 phần trăm giá trị căn...
      Dự án Sunshine Golden River, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc - 3 ngủ - Sunshine Riverside (Tây Hồ) - View Cầu Nhật Tân + Sông Hồng.call ngay:0966 470 ***+DT: 98,3  mét vuông thông thuỷ.+ KHÔNG...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      2.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn 2 ngủ - Tòa R2 Sunshine Riverside, Tây Hồ - liên lạc: 0966 470 ***.chung cư ngay gần trung tâm thương mại Lotte Tây Hồ + logia: Nam...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.5 tỷ 123 m2 28,46 triệu/m2
      Gia đình không ở cần bán căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh toà Packexim 1. Số 49, ngõ 15 An Dương Vương, Tây Hồ, TP Hà Nội. Nhà chưa ở chưa nội thất. LH...
      Dự án Packexim, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư 3 PN 92 mét vuông nhìn ra sông Hồng. Thiết kế 03 PN, 01 vệ sinh. Nhà mới chưa ở. gọi ngay: Mrs Ngọc Điệp: 0912 698 ***
      Chung cư Tây Hồ Riverview, số 02 Thượng Thuỵ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 234 m2, hướng Tây - Nam, giá 31 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      31 tỷ 234 m2 132,48 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với D. EL DORADO TÂY HỒ, một thế giới sống đẳng cấp và sang trọng tọa lạc tại khu vực Tây Hồ, TP Hà Nội. Chúng tôi xin trân trọng giới...
      Dự án D’. El Dorado, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 10 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      10 tỷ 111 m2 90,1 triệu/m2
      Chúng tôi đang có một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm 1 căn hộ tiện nghi, sang trọng tại Dự án D. Le Roi Soleil với mức giá cắt lỗ hấp dẫn. chung...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 5 phòng ngủ, 280 m2, giá 28 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay căn hộ thông tầng tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:* căn hộ chung cư: 280m2, 2 tầng, căn thô.- DT sàn tầng 1 150m2, DT...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Nhà đẹp đáng sở hữu, hàng xóm toàn cán bộ công an, đi bộ ra Hồ Tây. Hưởng trọn không khí trong lành, DT 48m2, MT: 3,9m.Thiết kế:+ Tầng 1: garage,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 41 m2 292,69 triệu/m2
      + nhà mặt tiền Trích Sài ngay sát Hồ Tây khu vực sống tuyệt vời. Không khí trong lành thoáng mát. Trước nhà rộng thoáng ô tô vào.+ DT 41m. 6 tầng. MT...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 9,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      9.5 tỷ 111 m2 85,59 triệu/m2
      * DT 88 mét vuông gồm 2 ngủ 2 vệ sinh.Thiết kế thoáng đãng, giá bán ngay: 5,7tỉ.Nội thất bàn giao liền tường.- Căn tầng cao view Hồ Tây đầy đủ nội ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      -Ngõ 612 Lạc Long Quân, đối diện trung tâm thương mại Lotte Võ Chí Công, Công viên nước Hồ Tây, nhà hàng buffet Sen, phố đi bộ Trịnh Công Sơn. Trung tâm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!