Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,63 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 57 m2 28,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Botanica Q. Tân Bình.- DT: 57 mét vuông.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- logia phụ rộng rãi đón gió thoáng mát.- đc bàn giao kèm...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 1/ đường Cộng Hòa, Q. Tân Bình.DT: 104.6 mét vuông (5m x 21m).DTSD: 278 mét vuông.Kết cấu: 4 tầng (1 trệt và 3 lầu có sân...
      1/, Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 240 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      căn biệt thự villa sân bay. Đi bộ 5 ph ra sân bay Tân Sơn Nhất.Hướng đi Q1; Q3 chỉ 10 ph. Q Phú Nhuận chỉ 3 ph.Gần BV Tâm Anh. Sát bên Công viên Hoàng Văn...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà đẹp tâm huyết khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, sạch sẽ.- DT: 50 mét vuông, sổ đẹp vuông vắn, k lộ giới.- Kết...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      - 105 mét vuông (4,2 x 25m).- Nhà 2 tầng đúc BTCT mới đẹp, 1 trệt 1 lầu, 3 PN  phòng vệ sinh khép kín, bếp, phòng khách, sân để xe, - phía sau...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 46 m2 206,53 triệu/m2
      Vip, hẻm 6m 5 tầng - Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.Chỉ 9.5 tỉ - 46m2 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.DT: (3m * 18m) P.1 - Tân Bình.Mô tả:Kết cấu: Nhà...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 104 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán nhà Tân Bình, P. 15, đường Nguyễn Phúc Chu, 104 mét vuông, đơn giá rất rẻ.Vị trí đẹp, 1p ra Trường Chinh, thuận tiện di chuyển qua các Q. (Gò Vấp,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Đừng tìm nữa! Đừng tìm thêm nữa! Ở đây có Nhà đẹp thông số đẹp - oto đỗ gần nhà, dân trí cao, gần MT Bàu Cát Tân Bình.Mô tả:- DT: 4.4x15. Nhà 4 tầng bề...
      Đường Bàu Cát, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Q. Tân Bình - nhà đẹp - ô tô ngủ trong nhà - dân trí cao - 80 mét vuông - 3 tầng - chỉ 7 tỉ - rẻ ạ!- Vị trí: hẻm ô tô Phạm Văn Bạch, Tân Bình. Khu...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 79 m2 159,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà gấp đường Bạch Đằng để đi định cư nước ngoài.Kết cấu: Trệt 1 Lầu.DT: 5x10m nở hậu.Nhà thông thoáng, rộng rãi, mát mẻ.Hiện đang cho...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây căn hộ góc ngay chợ Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.- DT 4.8x10m, nở hậu 7,5m.- Kết cấu 5 tầng một lửng 3 lầu.- Thiết kế trống suốt cầu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 65 m2 133,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 766 Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp ngay trung tâm Q. Tân Bình, giáp Q. 3, Q. 10, đi bộ 3 ph tới công viên Lê Thị...
      766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 97 m2 201,04 triệu/m2
      DT: 6*16m.căn hộ dịch vụ vừa xây 3 năm 6 tầng có thang máy (1 trệt 4 lầu sân thượng) gồm 23 phòng đầy đủ nội thất cao cấp. Dòng tiền ổn định 1.6...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Đường nhựa 8m, Phạm Phú Thứ, P. 11, Tân Binh.+ Ngang 4x20m (80 mét vuông), 5 tầng, 6 PN, 7 toilet.+ pháp lí chuẩn, công chứng ngay.+ Giá 13 tỉ.+...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Cần bán nhà đường xe tải ngay Bàu Cát, P. 14, Tân Bình.- DT rộng 5 x 16m, kết cấu 5 tầng mới.- Hiện đang có 15 phòng căn hộ dịch vụ. Thu nhập khoán...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 1 tầng tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 0 m2
      - Bán nhà khu vực sân bay, hẻm 86 đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.- Khu dân trí cao, nhà c4 tiện xây căn biệt thự, toà nhà, hotel, căn hộ chung cư...
      Hẻm 86, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 224 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 224 m2 156,25 triệu/m2
      chính chủ kẹt đáo hạn NH, giảm sâu 3 tỉ cần bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ Bàu Cát, P. 14, Tân Bình, DT: 8x28m, 5 lầu, 35 phòng, thu nhập 150 tr/tháng,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà khu chợ Phạm Văn Hai.- DT: 3.7 x 19m, vuông sổ không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt, lầu tiện xây mới hoặc phù hợp với...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!