Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi, Âu Cơ, Tân Bình, Trệt Lầu, 4x14m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần ĐH Văn Hiến, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart, chợ Võ...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 120 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Giảm sâu bán nhanh căn biệt thự MT nội bộ Âu Cơ, P. 9, TB - gần khu Lữ Gia.- Giảm giá từ 19 tỉ còn 16.5 tỉ.- DT: 6 x 20m.- Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 67 m2 116,42 triệu/m2
      Kẹt NH nên cần bán ngay!* DT: 4 x 18m (công nhận 67m2).* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà đang cho công ty thuê.* Vị trí cực đẹp, hẻm thông 6m hiện hữu, gần đại...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà trệt Lầu. Vị trí rất đẹp sát bên MT đường C1. P. 13, Tân Bình, Sài Gòn. Gần căn hộ Carilon.DT đất: 3.9 x 9m, nhà có bề ngang rộng...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 96 m2 168,75 triệu/m2
      giá siêu mềm chỉ 16,2 tỉ.Cần bán tòa nhà văn phòng ngay MT khu Bàu Cát P. 14, Q. Tân Bình.- DT đất: 6x16m. Sổ vuông vắn Công nhận đủ 96m2.- Nhà 5 tầng,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lai - Tân Bình, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 86 m2 174,31 triệu/m2
      Mô tả:DT: Ngang 5.5m, dài 16m, tổng DT công nhận 86m2.Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 3 lầu hoàn công chuẩn chỉ. Gồm 6 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, hầm xe...
      Đường Lê Lai, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường Âu Cơ, P. 14, Q. Tân Bình.- Vị trí cực kỳ đẹp, ngay đối diện căn hộ Oriental, Babylon, ngay ngã ba Nguyễn Hồng Đào.- DT sổ:...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 60 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      HÀNG HOT 🥵 🥵🥵Nhà bán chính chủ hẻm ô tôDT: 4x15 mét vuông. SHR vuông vắn công nhận đủ hvi Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PN. Nhà Đông Bắc. Giá: 4,5 tỉ thỏa...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      DT: 8x30m, công nhận 220 mét vuông.Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thương.chính chủ cần bán ngay giảm từ 45 tỉ về 34 tỉ thỏa thuận.L/H xem nhà: 0935...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 96 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 96 m2 206,25 triệu/m2
      MT P. 2 Q. Tân Bình.+ DT 4.5 x 22m.+ Hiện trạng: 3 lầu.+ Nhà vị trí rất đẹp, nằm ngay khu Vip, tiện làm vp, ở, KD đa ngành nghề...+ Giá 19,8 tỉ TL.contact:...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 174 m2 149,43 triệu/m2
      MT Hoàng Sa - giá hẻm ô tô 6m thông.Building hầm + 7 tầng - MT KD Hoàng Sa - ngang 4.7m nở hậu 10m.+ DT: 4,7m x 25,5m, nở hậu L 10m.+ MT Hoàng Sa đang cho...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      + HÀNG VIP BÀU CÁT - ĐƯỜNG 8M KD RỘNG NHƯ MT KHU BÀU CÁT - VỊ TRÍ KD ĐỈNH - NHÀ 2 TẦNG BTCT - 72m² - NHỈNH 10 tỉ+ Đường Bàu Cát 2 nối dài - ra Trần Mai...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Tiềm năng vượng vị, đẹp đôi MT - cơ hội đầu tư hấp dẫn*.* Thông tin ngôi nhà*.- đc: Phạm Văn Hai, Tân Bình.- DT: 4x16m, xây dựng 2 tầng, nhà nở hậu, kiến...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà 2MT (trước và sau) Cộng Hòa - Tân Bình.- DT: 85,4  mét vuông.- Kết cấu: 6 tầng, 18 phòng, phòng cháy chữa cháy.- Giá: 22,4 tỉ còn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 260 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 260 m2 161,54 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố Cộng Hòa chỉ 160tr/ mét vuông + hợp đồngT 0938 292 ***giá chỉ bằng 60 phần trăm giá thị trường.DT công nhận 260  mét ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 239 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 115 tỷ

      115 tỷ 239 m2 481,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT Hoàng Văn Thụ, P. 1, Q. Tân Bình.- Vị trí độc tôn ngay trung tâm Q. Tân Bình, hướng ra sân bay, đường rộng, vỉa hè lớn, khu vực...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 64 m2 139,07 triệu/m2
      Chính chủ cần mua gấp nhà bên Bình Tân nên bán nhà bên Tân Bình, cần tìm khách thiện chí làm việc.DT: 4.5x17m 64 mét vuông nhà trệt 3 lầu còn mới có...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 176 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 176 m2 295,46 triệu/m2
      * Bán tòa nhà phố Cộng Hoà, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 22m. Sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 5 tầng.- Có hẻm sau thông thoáng.- Vị trí cực...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!