Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 71 m2 30,29 triệu/m2
      Khu dân trí cao , xung quanh đầy đủ tiện ích , khuông viên cây xanh , gần công viên , khi hậu thoáng mát , thích hợp cho người yên tĩnh văn phòng
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 30 tỷ tại Phường 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 240 m2 125 triệu/m2
      căn biệt thự Q. Phú Nhuận, giáp Q. Tân Bình, sân bay Tân Sơn Nhất- DT: 8 x 30m, vuông như tờ giấy A4- Đường 8m trước nhà, thông thoáng, sạch sẽ, khu chỉ...
      Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 177 m2, giá 35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 177 m2 197,75 triệu/m2
      - contact: 0917 457 *** Thúy căn nhà phố - Thông tin chính xác 100 phần trăm.- bán ngay căn biệt thự vừa xây kiểu cổ rất sang đẹp và phong cách...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Satra Eximland, 163 Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận.DT: 88m, phòng khách rộng, 2 PN, 2 vệ sinh, logia, bếp...Nhà thiết kế đẹp, lầu cao thoáng...
      Dự án Satra Eximland, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      1.64 tỷ 73 m2 22,47 triệu/m2
      bán ngay căn Garden Gate view hồ bơi 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.đc: 08 Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận.- DT: 73m thiết kế nội thất ...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 86 m2 53,38 triệu/m2
      giá nhận nhà: 4.59 tỉ để lại nội thất Y HÌNH . GIÁ CỰC KÌ TỐT Cần bán nhanh căn hộ góc -View hồ bơi rẻ nhất tháp GMmột căn góc thiết kế 86m2chung cư...
      Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Orchard Garden - Novaland có sổ hồng riêng.- DT: 75m, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, thiết kế sang trọng.- Tầng cao, view...
      Dự án Orchard Garden, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.18 tỷ 70 m2 59,72 triệu/m2
      giá: 4.18 tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh logia rộng đẹp - full nội thất nhà đẹp, tầng trung...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 2 tỷ tại Phú Nhuận

      2 tỷ 32 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Orchard Garden chủ cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ 32m2 thiết kế dạng studio giá chỉ 2 tỉ bao hết thuế phí.Hỗ trợ thỏa thuận thêm nếu...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      giá 3 PN 4.5 tỉ nhận nhà ở liền.- DT: 86 mét vuông, ngăn 3 PN, 2  nhà vệ sinh view rất thoáng mát.- Nằm sát cạnh sân bay Tân Sơn Nhất, công...
      Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 184 m2, giá 35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 184 m2 190,22 triệu/m2
      - Bán nhà căn biệt thự Huỳnh Văn Bánh, P. 15, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x23m (184m2). vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu: 4 tầng, nhà đẹp, mới, nội thất...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      - DT: 83 mét vuông thiết kế 1 phòng khách rộng rãi, 2 PN, 2  toilet- giá:5,6 tỉ bao sang tên chủ mới- Đã ký HĐMB- KDC đông đúc, an ninh,...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Newton Phú Nhuận. 75m, 2 phòng ngủ, full NT, giá: 5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, khu vui chơi...Thuận tiện di chuyển vào...
      Newton Residence, 38, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 1 tầng, 118 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nhiêu Tứ - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 118 m2 131,36 triệu/m2
      Mình cần bán căn biệt thự mini hẻm 45 Nhiêu Tứ, P. 7, Q. Phú Nhuận. Nằm gần căn hộ Nhiêu Tứ.- DT 6x20m, công nhận 117,60 mét vuông.- Kết cấu: Nhà...
      Hẻm 45, Đường Nhiêu Tứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 53 m2, giá 3,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Bán chung cư Orchard Park View - chung cư Novaland Sân Bay.- đc: 130 - 132 Hồng Hà, p9, Phú Nhuận.- Sử dụng free: phòng gym, hồ bơi, BBQ,...* giá 3 tỉ...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Novaland Sân Baycăn hộ chung cư Golden Mansion - 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận** DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội ...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      7.7 tỷ 120 m2 64,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Garden Gate, Phú Nhuận, 120m, 3 phòng ngủ. nội thất đầy đủ. Giá 7.7 tỉ. Giá bao rẻ.Đầy đủ tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, cà ...
      Dự án Garden Gate, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 127 m2, giá 35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 127 m2 275,6 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự góc MT đường Hoàng Diệu, DT 8.5x16, 4 tầng, giá 32 tỉ- DT 8.5x16- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Vị trí: gần đường Trương Quốc Dung, đường...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!