Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,32 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      2.32 tỷ 89 m2 26,07 triệu/m2
      CHỦ bán ngay CH Newton Residence 89m 2 phòng ngủ, 2 toilet FULL NT đã có sổ chỉ 2tỉ320 liên hệ Chủ chị Miên 0902 570 ***- DT: 89m- Giá chủ bán:...
      Dự án Newton Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 144 m2, giá 50 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 144 m2 347,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Hoa Đào P2 Q.Phú Nhuận- DT 8x18m vuông vắn công nhận đủ 144m2- Nhà kết cấu trệt 2 lầu hiện đại, nội thất đầy đủ chuẩn 5* đầy...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 90 m2, giá 14,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      14.3 tỷ 90 m2 158,89 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự mini đường Nguyễn Đình Chính, DT 90 mét vuông, 2 tầng, giá 14,3 tỉ - là BĐS tiện để ở, làm văn phòng, hoặc xây chung cư...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, full full nội thất,Đã có SHR.DT: 73m2.giá: 5,2 tỉ.Tiện ích hồ bơi, nhà giữ trẻ, siêu thị, đường Trung tâm, khu...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự trung tâm Phú Nhuận.DT: 8x25m công nhận 200 mét vuông.Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà mới đẹp gia chủ đang ở. Khu vực xây đc hầm 6...
      Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,4 tỷ tại Phú Nhuận

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      Hot bán/cho thuê căn hộ chung cư 2 PN Kingston Residence.đc 223 - 223B Hoàng Văn Thụ, P. 15, Phú Nhuận.DT: 83 mét vuông.- giá 5,4 tỉ bao thuế phí.-...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 toilet full nội thất.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Phú Nhuận, đường hoàng minh giám, P. 9, TpTp HCM.- DT: 112m, 2  phòng ngủ, SHR vĩnh viễn.- Giá: 5.6 tỉ- CĐT: Phượng...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 72 m2 30,98 triệu/m2
      chính chủ ĐỊNH CƯ ÚC CẦN bán ngay CĂN THE PRINCE RESIDENCE 72 mét vuông 2 phòng ngủ 2 tỉ 230 NHÀ nội thất đầy đủ call ngay ĐĂNG 0764 970...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ hạ giá bán gấp căn hộ cao cấp Orchard Garden.DT: 73 mét vuông chủ thiết kế thành 1 phòng ngủ rộng rãi.Giá bán nhanh: 5 tỉ (hỗ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 113 m2 42,48 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 113m - 3 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 4.8 tỉ có thỏa thuận.Có...
      Dự án Botanic Towers, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Phú Nhuận

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Golden Mansion Novaland.* Căn 69m2, view Bắc.* full nội thất cao cấp, để lại...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 toilet nội thất đầy đủ.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ tại Phú Nhuận

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán căn hộ Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, để lại...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ.- Vị trí:...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 144 m2, giá 31 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 144 m2 215,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm ô tô Nguyễn Văn Trỗi, P10, Phú Nhuận.- DT 8x18m góc 2 MT, không lỗi phong thủy.- Nhà kết cấu sẵn trệt 2 lầu sân thượng.- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      Bán chung cư Botanic Towers, Q. Phú Nhuận, 112m3pn2 toilet giá 5.4 tỉ93m2pn2 toilet giá 4.5 tỉ call 0987 106 ***
      Dự án Botanic Towers, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Satra Eximland, đường Phan Đăng Lưu, Q. Phú Nhuận. - DT: 90m2, 2 PN, nội thất đầy đủ, nhà đẹp. - Tiện ích: Hồ bơi, phòng tập thể dục,...
      Dự án Cao ốc Satra - Eximland, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!