Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 52 m2 45,2 triệu/m2
      Nhà hẻm 1 sẹc, xe ba gác vào tận nơi.DT 156 mét vuông (ngang 4x13m) nhà 1 trệt, 2 lầu có sân thượng3 phòng ngủ + 3 toilet tặng lại nội thất.
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 39 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 39 m2 171,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô 347/11D Huỳnh Văn Bánh P12, Phú Nhuận.- DT 3,5m*13m. Nhà xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng- Vị trí nhà nằm ngay hẻm đẹp...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi sang trọng,đẹp - Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận - DT 6x16m - 4 tầng chỉ 18 tỉ * Cam kết : Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán -...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Phú Nhuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Nằm tại hẻm 304 đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí MìnhGiá thiện chỉ chỉ 1ty1 có thỏa thuậnDT sàn 6,6m2 DTSD 19,8  mét vuôngCó...
      304 Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô 244/41 Huỳnh Văn Bánh P12, Phú Nhuận.- DT 38m2. vuông vắn- Gồm: 1 trệt 3 tầng 1 sân thượng,- Hiện trạng nhà mới, cứng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Xích Long 1/. Bán Nhà MT đường Hoa Phượng Q. Phú Nhuận.giá 25 tỉ.3 tầng xây full hoàn công đầy đủ.Sổ nằm nhà đợi khách công chứng.Bán nhà...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Hoa Phượng Q.Phú NhuậnDT đc quy hoạch chuẩn vuông: 4x18m (72m2)Kết cấu: trệt, 2 lầu, ST Vị trí vô cùng đẹp, đoạn...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Bán nhà khu phố ẩm thực Phan Xích Long-DT 80m 4*20 3 tầng.Giá 25 tỉBán nhà đường Hoa Phượng khu ẩm thực Phan Xích Long 25 tỉ 3 tầng,giá siêu mềm nhất khu...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 125 m2 148 triệu/m2
      MẶT TIỀN NÀY CỰC NGON 10 NĂM CHƯA CHẮC ĐÃ CÓ, CHIẾN THẮNG CHỈ DÀNH CHO NGƯỜI KHÔN NGOAN NHẤT Bạn ngẫm nghĩ những yếu tố tuyệt...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 55 tỷ

      55 tỷ 128 m2 429,69 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh! MT khu phố đi bộ ẩm thực Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 55 tỉ TL.- DT: 8x16m, CN 128 m2.- Kết cấu: Hầm 3 tầng ST.- hợp đồngT: 125...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hoa Phượng, P2, Phú Nhuận Vị trí đẹp, đoạn hiếm.DT : 4m❌18m, CN: 72 mét vuông Kết Cấu : Trệt 2 Lầu ST, lề đường 3m Đường 2 chiều,...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 150 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      cần bán nhà phố đường Phan đăng lưu p2 phú nhuận vị trí đẹp , căn hộ góc 2 MT đường đang KD với DT 4.5x40m Dtcn 150m2 3 tầng đúc btct vị trí đẹp có lề...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 109 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hổ Biểu Chánh - 12 - Phú Nhuận, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 109 m2 197,25 triệu/m2
      - Cực kì hiếm thấy, căn nhà phố ngang lớn 9m không còn TS nào trong khu vực P. 12, Q. Phú Nhuận. TS thật - Nhà thật - Thông tin chính xác 100  phần ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 62 m2 459,68 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, 62m2, 8 tầng có thang máy.Giá 28,5 tỉ.- Vị trí cực đỉnh, trung tâm Q. Phú Nhuận, giáp các Q. 1-3- Tân Bình,gần mọi...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 16 tầng, 259 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 17 - Phú Nhuận, giá 99 tỷ

      99 tỷ 259 m2 382,24 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 2 MT Phan Đình Phùng. 13.2X20m. Xây cao tầng. Giá 99 tỉ. liên hệ ngay 0937 820 ***.MT Phan Đình Phùng - P17 - Phú Nhuận kích...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 136 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 60 tỷ

      60 tỷ 136 m2 441,18 triệu/m2
      Bán nhà MT phố đi bộ, phố Ẩm thực đường Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận, TP. TP.HCM.- DT: 8m x 17m = 136 mét vuông, DT đất đc công nhận trên SHR đủ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      - Bán Toà Nhà căn hộ dịch vụ MT ngay Nguyễn Văn Trỗi - Q.Phú Nhuận- Vị trí tuyến đường thương hiệu, sầm uất, tập trung nhiều tòa nhà cao tầnghotel 4*, vị...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 99 m2 333,34 triệu/m2
      * Bán tòa building góc 2 MT Phan Xích Long P. 2 Q. Phú Nhuận.- DT: 4.5m x 18m.- Kết cấu: 6 tầng - hợp đồngT 80 tr/tháng.- Vị trí ngay phố ẩm thực Phan Xích...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!