Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 85 m2 175,3 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Nhà nằm trên đường Nguyễn Công Hoan, cách khu ẩm thực Phan Xích Long 300m, cách Q. 1 tầm 1 kilomet. đc thiết kế bởi kiến trúc sư, gu...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 62 m2 140,33 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - 62m2 (4.5x15)- HUỲNH VĂN BÁNH - PHÚ NHUẬN - NHỈNH 8 tỉKết cấu 5 tầng một lửng 2 lầu sân thượngNhà xây tâm huyết chắc chắnVị trí hẻm nhựa...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 58 m2 125,87 triệu/m2
      nhà KDC trí thức an ninhTrung tâm đầy đủ tiện íchChính chủ cần bán nhanh giảm giá sâu
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ.LH làm việc chính chủ: 0356 050 ***...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 51 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 10 - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 51 m2 215,69 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nhà góc 2 MT hẻm ô tô ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 10, Q. Phú Nhuận.- DT: 9 x 6m, Công nhận: 51.1 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kế Xương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 36 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh có logia thoáng mát.diện tích sử dụng 72 mét vuông (ngang 4.5*8m).Hẻm thông, vào 2 sẹc...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 65 m2 141,54 triệu/m2
      * Bán nhà hẻm ô tô Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Phú Nhuận.- DT: 4.5x15m, lửng 2 tầng sân thượng, công nhận 65m2, 5 phòng và 4 WC.- Giá 9.2 tỉ (thỏa thuận).-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      L/H cho Thiện Đồng 0913 620 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp.Căn duy nhất trên con đường Phan Xích Long tầm giá dưới...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Hãy gọi: 0903 485 *** Anh Khoa (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: Vị trí đẹp, bề ngang lớn...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 14 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 14 m2 203,58 triệu/m2
      DT: 3.2 x 4.2m, nở hậu 14 mét vuông. DTSD: 57 mét vuông.Kết cấu: 1 Trệt, 3 lầu, 3 PN, 3 WC.Nằm trong khu VIP Q. Phú Nhuận, hẻm Phan Đăng Lưu kết...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      Nhà 4*17m (tổng diện tích sử dụng 204 mét vuông).Nhà 1 trệt 2 lầu, có sân thượng. Sân trước để xe: 4  phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh.Còn...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Nhà mới, đẹp, có sân trước rộng rãi, cách MT đường 20m.- Xem nhà liên hệ ngay 0907 989 *** Ms VÂN (Thông số nhà chính xác 100 phần trăm - đang còn...
      Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà đẹp vô ở ngay đón tết vị trí đẹp Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận, đoạn ngã 3 Phan Đăng Lưu, Phan Xích Long.DT: 3.5 X 15m.Nhà 1...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      - Nhà có 2 MT trước sau thông thoáng, oto vô tận cửa.- L/H: 0934 345 *** Hoàng An để xem nhà, thông tin đăng chính xác.- DT: 4.6 x 14m, không lộ giới.- Hiện...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 110 m2 153,64 triệu/m2
      DT lớn - khu căn biệt thự Nguyễn Văn Trỗi, P8, Phú Nhuận.Dân trí cao với nhiều cao ốc VP, cơ quan nhà nước xung quanh.- DT: 7.5 x 15m. Công nhận...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới - hẻm xe hơi rộng thoáng- Mua có ngày tiền thuê nhà-xe hơi để trong nhà- Đ/c: 301/ Phan Xích Long,p1,QPhú Nhuận -dt: 3,4 x 12 ,trệt,lửng, 2...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Hot! Bán nhà hẻm ô tô đường Hoàng Văn Thụ, Q. Phú Nhuận. Hẻm trải nhựa 6m hết lộ giới, hẻm bàn cờ thông ra các đường lớn: Hoàng Văn Thụ - Trần Huy Liệu -...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Cao Thắng - Phú Nhuận, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Nhà xây mới để ở, rất kiên cố, 5 tầng, 125  mét vuông sử dụng, 5 tầng, 5 phòng, 5 máy lạnh, 4  phòng vệ sinh, thiết kế đẹp, ngay nhà lồng chợ...
      73 Đường Cao Thắng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!