Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoa Phượng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      Căn duy nhất!nhà phố đường Hoa Phượng, P. 2, Q. Phú Nhuận.- Vị trí đẹp sầm uất nhất khu đường hoa, ngay phố ẩm thực Phan Xích Long.- Đường rộng 30m, giao...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 130 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Phú Nhuận, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 130 m2 330 triệu/m2
      Bán tòa nhà hẻm xe hơi 1.100 mét vuông sàn có hầm, với hợp đồngT lên tới 180tr/ tháng tọa lạc ngay trục đường thương mại Lê Văn Sỹ, P. 12, Phú ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 110 m2 627,28 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Thương hiệu khu phố ẩm thực trục chính Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận với bề ngang lên tới 11mKết cấu: 5 tầng với DT sàn : 500 mét ...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 98 m2 283,68 triệu/m2
      nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P11, Q. Phú Nhuận.DT: 6.2 x 18m. Công nhận 98 mét vuông chỉ 285tr/ mét vuông.KC: 1 trệt 4 lầu sân thượng. Thang máy.HĐ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp Kingston, Q. Phú Nhuận.- DT: 80m2, 2 PN, nhà đẹp, view mat, thoáng,- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, vị...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá tốt tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 93 m2
      Bán căn hộ chung cư Botanic Towers, Phú Nhuận.DT: 93m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: Đầy đủ.pháp lí: sổ hồng riêng.Botanic Towers tọa...
      Botanic Towers, 312, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Kingston Residence, vị trí 2 MT đường Nguyễn Văn Trỗi & Hoàng Văn Thụ, Q. Phú...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 71 m2 78,88 triệu/m2
      Bán chung cư The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 71m, đầy đủ nội thất, có SHR, giá 5 tỉ 6 thỏa thuận.đc: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, P. 14, Q....
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      * Giảm mạnh, bán ngay chung cư cao cấp Kingston.* đc: 223 Hoàng Văn Thụ, P. 8, Q. Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh.* CĐT: Novaland.* DT: 82 mét vuông,...
      Dự án Kingston Residence, 223 Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 78 m2 27,95 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Kingston Residence - Q. Phú Nhuận.- DT: 78m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư bàn giao kèm...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Novaland, đc: 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- DT: 72m, thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nhà...
      The Prince Residence, 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 71 m2 76,06 triệu/m2
      Bán chung cư The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 71m, nội thất đầy đủ, có SHR.đc: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Q. Phú Nhuận, TPTP.HCM.Thông...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Kingston, Phú Nhuận. 80 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh. Giá: 4.3 tỉ. Chính chủ tặng nội thất,Tiện ích: Có hồ bơi, khuôn...

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 80 m2 tại 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Kẹt vốn KD cần bán rất gấp đất MT Đặng Văn Ngữ, P. 10, Q. Phú Nhuận.Vị trí.+ Vị trí đắc địa ngay trung tâm TP.+ Ngay chợ cư dân hiện hữu, mua đi bán lại...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 15 - Phú Nhuận, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 30 m2 196,34 triệu/m2
      Đẩy nhanh MT nhỏ mua MT lớn - giảm gấp 300tr - đẩy nhanh trong trước tết chỉ 5tỷ89 tl.Chính chủ gửi MT lô góc ngay Nguyễn Văn Trỗi rẻ vào thông ra Huỳnh Văn...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông, rộng 6m đường Đoàn Thị Điểm, P. 1, Q. Phú Nhuận.- DT: 4 x 13m, vuông vắn, không lộ giới.- Kết cấu: Trệt - 3 lầu - sân thượng, nhà vừa ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 85 m2 155,3 triệu/m2
      ĐÀO DUY ANH P.9 PHÚ NHUẬN - KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ - NHÀ 5 TẦNG BTCT - 81.2/85.7 GIÁ 13TY2 TL - hẻm xe hơiAD.AH 4.5 20 + Nhà 5 tầng đúc BTCT chắc chắn. Có...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Định cư nước ngoài bán nhà đường Duy Tân, P. 15, Q. Phú Nhuận gần chợ Nguyễn Văn Trỗi.DT: 52,3 mét vuông (4,10x12,7m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lững, 1 lầu...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!