Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      BÁN nhà Huỳnh Văn Bánh thông ra Trường Sa. Gần ngã 4 Nguyễn Văn Trỗi.DT đất: (5,1x13,2m).Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 5 PN, 4  toilet, bê tông...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đào Duy Anh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 91 m2 203,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà khu cán bộ cao cấp Đào Duy Anh Đinh cư Úc.Đường rộng 6m.Ngang 7,6m.Rộng 12m.Kết cấu nhà 1 trệt ba lầu.Số PN 10 phòng khép...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 184 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 15 - Phú Nhuận, giá 35 tỷ

      35 tỷ 184 m2 190,22 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 110 m2 172,73 triệu/m2
      Sổ công nhận đủ 110 mét vuông.+ Khu vực mức tiêu dùng cao, phù hợp KD dịch vụ hạng sang.+ đc xây cao 7 - 9 tấm - Vị trí đối diện căn hộ chung cư...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Xích Long, giá 73 tỷ

      73 tỷ 144 m2 506,95 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu vị trí - góc 2 MT 95 Phan Xích Long Và Nguyễn Công Hoan P. 7 Q. Phú Nhuận.+ DT: 8m x 16m.+ Kết cấu: 1 hầm + 4 lầu.+ hợp đồng thuê...
      95, Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 72 m2 183,34 triệu/m2
      Siêu vị trí - MT đường ngang 4.75m DT 72 mét vuông P. 05  phòng ngủ.MT đường Thích Quảng Đức, đoạn rộng nhất đường, đường KD tấp nập ngày đêm,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 320 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 8 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 320 m2 234,38 triệu/m2
      bán nhanh toà nhà văn phòng MT Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận.- Tổng diện tích sử dụng: 2.000m2 sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.- hợp đồng thuê: 450 tr -...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 375 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 95 tỷ

      95 tỷ 375 m2 253,34 triệu/m2
      Toà Nhà căn hộ dịch vụ Góc 2MT Hoàng Văn Thụ Q. Phú Nhuận.+ DT: 15 x 25m.+ Tổng diện tích sử dụng: 2.000m2 sàn.+ Kết cấu: Hầm - 9 Tầng - 45 Phòng căn ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 144 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Hoa Mai - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      48.5 tỷ 144 m2 336,81 triệu/m2
      bán ngay MT ngang 8m Hoa Mai, P. 2, Phú Nhuận - 8x16m, CN 128m, hầm 4 tầng - giá : 49 tỉ Bán MT ngang lớn 8m Hoa Mai, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x18m, Công...
      Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Phổ Quang - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.78 tỷ 69 m2 54,79 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet rộng 70 mét vuông tại căn hộ chung cư cao cấp Golden Mansion, Phổ Quang chỉ 3.780 tỉ.Hỗ trợ...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,35 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 45 m2 52,23 triệu/m2
      * * Thông tin Trực tiếp phòng KD CĐT Toà Nhà căn hộ chung cư cao cấp Kingston.* đc: 223 Hoàng Văn Thụ P. 8, Q. Phú Nhuận, TP. Tp HCM.* CĐT: Novaland.*...
      Kingston Residence, 223, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư cao cấp The Prince Residence, Phú Nhuận.- DT: 108m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- SHR chính chủ.-...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Orchard Garden (novaland) - đã ra sổ.Giá hiện tại chỉ 4.8 tỉ - Đã có sổ.Nhà đầy đủ NT như hình, 73m2 thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,25 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 72 m2 31,25 triệu/m2
      Bán chung cư Garden Gate Tầng 18, Q. Phú Nhuận.- DT: 72m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi, view TP đẹp thoáng mát.- Thiết kế tinh tế sàn gỗ...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường Trương Quốc Dung - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Newton Residence, đường Trương Quốc Dung, Phú Nhuận.- Tầng cao view thoáng.- DT: 75m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet ful nội thất.-...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 42 m2 51,2 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm trong hẻm cụt cách đường PĐL 80m, KDC trí thức, an ninh, yên tĩnh, thích hợp để ở hoặc cho thuê.- Giá 2 tỉ 150 tr- DT: 3,5 x 12m. DTCN:...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 77 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 77 m2 194,81 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!