Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi 1 sẹc đường Đoàn Thị Điểm, P. 1, Q. Phú Nhuận nhà 2 tầng.- Giá 3 tỉ có bớt chút lộc.- DT 48,8m (4m x 12,2m).- DT sàn 196,7m.- Kết cấu: 1...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 52 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG hẻm xe hơi ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, P14, PHÚ NHUẬN GIÁ 3TY450/52 mét vuông. SỔ RIÊNG- DT: ngang 4m dài 13m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 65 m2 67,54 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹc ra Phan Đình Phùng hẻm thông 4,5m, thuộc P. 1 Phú Nhuận DT: 5,2x13m (65,1m2).Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3wcGiá còn thỏa ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 8 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất- DT: 38.9m²(3,38x11,5m)- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ,3 toilet, phòng khách, bếp- Nhà...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      hẻm ô tô Nguyễn Văn Trỗi 55 mét vuông 4 tầng 10.5 tỉ- Vị trí siêu đỉnh trung tâm Phú Nhuận giáp Q.1, Q.3, Tân Bình, cách sân bay vài ph tiện ích...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần bán nhanh nhà phố Đường Hoa Sữa .p7 , Q Phú Nhuận . Đang còn hợp hợl đồng thuê 30tr/ tháng . - DT : 60m2 ( 4,5m x 13,3m ) Nhà 3 tầng ,...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 90 m2 tại Phường 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.liên lạc: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 55 m2 108,19 triệu/m2
      ngộp bank cần bán nhanh Nhà Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận, gần ngay ngã 3 Phan Đăng Lưu, Phan Xích Long: -DT: 3.5x15m, nở hậu -Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 4...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 55 m2 108,19 triệu/m2
      Bán nhà chơi Forex Nhà Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận, gần ngay ngã 3 Phan Đăng Lưu, Phan Xích Long: -DT: 3.5x15m, nở hậu -Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 4 PN,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      - call ngay: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên căn nhà phố trung tâm).- Nhà đẹp vô ở ngay, DT khủng có thể khai thác làm căn hộ chung cư dịch vụ.- DT:...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 80 m2 111,88 triệu/m2
      MT hẻm 6m Phan Đình Phùng 80 mét vuông 2 tầng nhỉnh 8 tỉ - Hiếm- Vị trí cực đỉnh ngay Phan Đình Phùng sát Q.1 (chỉ cách 1 cây cầu Kiệu) trung tâm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 91 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 91 m2 175,83 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Góc 3 mặt thoáng, khu sang trọng, chuyên khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ và văn phòng công ty.- DT: 7m x 10m, nhà đẹp vào ở hoặc khai khai thác có...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán nhanh nhà tuyệt đẹp hẻm Thích Quảng Đức, P5, Q.Phú Nhuận.-- DT: 4,4m x 9,5m, nhà xây dựng cao cấp, thiết kế đẹp, sang trọng, phong cách...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      contact: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên nhà mặt tiền Q. Phú Nhuận).- Sẵn kết cấu 5 tầng chắc chắn, nhà mới và đẹp phù hợp ở và KD rất tốt.- DT: 6,1 x 15m...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      SIÊU PHẨM KHĂN HIẾM 2 MT Huỳnh Văn Bánh, Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.- Dt: 9 x 14,5 (CN 130,5m).vuông vắn, không lỗi phong thủy.Đường nhựa: 16m, vỉa hè...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!