Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 579 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thích Quảng Đức - 9 - Phú Nhuận, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 38 m2 243,43 triệu/m2
      Mô tả:- DT: ngang 4m , dài 9.3m- Nhà 4 tầng, 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh , nhà mới đẹp nội thất đầy đủ.- ô tô đậu đỗ ngày đêm ngay công...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Phan Đăng Lưu,P. 3,Phú Nhuận.Mô tả: -DT:5.1x12.5(48.6m)_ Trệt 4 lầu có sân thượng đúc BTCT với tổng 5  phòng ngủ ( 3 phòng master ) và 5 WC, sân...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp lung linh nhà 3 lầu, KDC cao cấp, Nguyễn Đình Chính P. 11, Q. Phú Nhuận.Khu nhà đồng bộ an ninh, dân trí cao, văn minh, nhiều cán bộ công viên...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 49 m2 173,47 triệu/m2
      hẻm xe hơi Tránh Phú Nhuận - 49 mét vuông - nhà 5 tầng mới đẹp.1 Sẹc Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Phú Nhuận. Trước nhà hẻm nhựa 6m ô tô tránh, hẻm thông...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 124 m2 62,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Kingston, Phú Nhuận, 124m, 3 phòng ngủ, full, giá: 7.8 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, phòng gym, BBQ, shop tiện lợi,...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 79 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 79 m2 107,47 triệu/m2
      Phú Nhuận. DT công nhận 79 mét vuông 8 tỉ 490.Vị trí: Khu vip Huỳnh Văn Bánh, an ninh, dân trí cao.Thuận tiện di chuyển sân bay, qua Q. 1, giáp Q. 3,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      + Bấm liên lạc: 0909 616 *** Nam Huynh (Zalo 24/24).+ sp nhà siêu mới, kiến trúc Châu Âu, do chính chủ xây để ở nên decol toàn nội thất xịn xò. Dọn vào ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 41 m2 195,13 triệu/m2
      P7- PHÚ NHUẬN - KHU PHÂN LÔ CHÂU ÂU - hẻm xe hơi - 5 TẦNG BTCT - 7.99 tỉ Mô tả: + Vị trí nằm trong nội khu P7 Phú Nhuận, Đ. Nguyễn Công Hoan, vài trăm mét...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 37 m2 248,65 triệu/m2
      TRƯỜNG SA- PHÚ NHUẬN - 3 BƯỚC RA MT - oto NGỦ TRONG NHÀ - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - ( 4.1x9.2 ) A4 - 9.2 tỉ. Mô tả: + Siêu vị trí: P13 Phú Nhuận, Đường Trường Sa, Lê...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 69 mét vuông - KHU PHAN XÍCH LONG P7 - PHÚ NHUẬN - MT TƯƠNG LAI - hẻm xe hơi 7 CHỖ - một căn RA MT - 2 MẶT HẺM TRƯỚC SAU- 10.2 tỉMô tả: +...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 68 m2 144,12 triệu/m2
      P5 - PHÚ NHUẬN - hẻm xe hơi QUAY ĐẦU - 68 mét vuông, NGANG GẦN 5M A4 - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - 4 TẦNG BTCT - SÂN ĐỖ oto NGÀY ĐÊM - 9.8 tỉ Mô tả: + Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 63 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      Mô tả:- Hiện trạng: 2 tầng, 3 phòng ngủ lớn-Nhà 2 MT, hẻm xe hơi Phan Xích Long, vị trí cực đẹp, đi mấy bước ra ngã tư Phan Xích Long với Phan Đăng...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phú Nhuận, giá 9,87 tỷ

      9.87 tỷ 60 m2 164,5 triệu/m2
      Chủ gấp bán - Giảm sốc 2 tỉ cho khách thiện chí.- DT 60 mét vuông với ngang chuẩn hơn 5m siêu hiếm.- Thiết kế hiện đại, với thang máy trong nhà, 5...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Văn Cung - Phú Nhuận, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng trung tâm Q. Phú Nhuận, dt 50m2 ngang 4m , nó hậu, hẻm rộng 4 m sạch sẽ thoáng mát, yên tĩnh sát MT đường. - Nhà đc thiết kế tâm huyết và...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2 tại Phường 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ: 0917 457 *** Thúy Hoa - bất động sản khu vực trung tâm.- Duy nhất...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - 17 - Phú Nhuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 41 m2 190,25 triệu/m2
      2 MT - NHÀ MỚI XINH - CÁCH CHỢ chỉ 30M,Đường Nguyễn Trường Tộ giá nhỉnh 7.8tỉ TL Mô tả: . Nhà BTCT, 1Trệt 3Lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 44 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Mô tả: + Hiện trạng: nhà mới, 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ+ Vị trí: MT TKX cách Phan Đăng Lưu 20m, Nguyễn Văn Đậu, Phan Xích Long, Thích Quảng Đức, Nơ...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - Phú Nhuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 30 m2 243,34 triệu/m2
      * Bán nhà hẻm xe hơi đậu cửa đường Phùng Văn Cung, Q. Phú Nhuận.- DT 30 mét vuông ngang 3.40m dài 9m.- Kết cấu trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- Vị...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Phú Nhuận giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Phú Nhuận được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Phú Nhuận ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Phú Nhuận giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Phú Nhuận phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Phú Nhuận, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá