Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn căn hộ chuyển sang phố ở.Mô tả:+ KDC đông, giao thông thuận tiện.+ Trường học c1,2 nhà hàng, BV, chợ, siêu thị, bãi gửi ô tô... Ngay...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Hoa hậu Berriver 390 Nguyễn Văn Cừ, căn hộ góc 116 mét vuông, thiết kế đẹp lung linh, view sân golf Long Biên.Duy nhất căn hộ góc 116 mét ...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 320 m2, giá 42 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 320 m2 131,25 triệu/m2
      Gấp - chủ cần đáo hạn NH - bán nhanh căn biệt thự nhà vườn khu đô thị việt hưng - khu đô thị kiểu mẫu vip nhất hướng Đông Bắc Sông Hồng.khu đô ...
      Dự án Việt Hưng, Đường Lưu Khánh Đàm, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khai Sơn Hill, 4 tầng, giá 46 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      46 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán lại căn biệt thự Khai Sơn Hill (Thượng Thanh - Long Biên - Thủ đô Hà Nội).Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ cần sang nhượng lại căn...
      Dự án Khai Sơn Hill, Đường Ngọc Thụy, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá tốt tại Quận Long Biên

      Thỏa thuận 705 m2
      Tôi cần sang nhượng lại căn biệt thự đơn lập Hoa Phượng 2, vin Riverside.- DT 705m2.- Xây dựng nhà 200m2/sàn.- Hướng Tây, view ngã 3 sông rộng sau nhà.-...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 92 m2 33,7 triệu/m2
      đc đánh giá là căn hộ hoàn thiện có chất lượng tốt, KH có thể xem thực tế căn chọn mua để kiểm tra trước khi xuống tiền, yên tâm về mặt pháp lí, dự án đã...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 170 m2, giá rẻ tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 170 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Ngọc Thụy nhỉnh 17 tỉ 170 mét vuông x 4 tầng thiết kế sân vườn có nhà để xe oto tương lai ra mặt đường 25m.bìa đỏ chính chủ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,89 tỷ tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      1.89 tỷ 70 m2 27 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 70 mét vuông tại tòa CT2A Thạch Bàn, Long Biên.Tầng cao siêu thoáng, logia và cửa sổ view Sông Hồng.chung cư...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 35 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 152 m2 230,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự nhà vườn Nguyệt Quế 152m vin The Hamrony - Phúc Đồng - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự nhà vườn (liên kế DT...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 5 tầng, giá tốt tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 231 m2
      Chính chủ nhờ bán căn biệt thự đẹp và rẻ nhất khu đô thị việt hưng - 10 năm có 1 - bán giá thanh lý.khu đô thị Việt Hưng Long Biên - ngay gần vin...
      Dự án Việt Hưng, Đường Lưu Khánh Đàm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 60 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Bán BT 300m2 vin Riverside có sông to nhất dự án.Hướng tây tứ mệnh.Gia chủ muốn bán chuyển đi nước ngoài nên bán căn biệt thự để lại toàn bộ đồ như hiện...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 400 m2, giá 100 tỷ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Hàng NG tận gốc, nói không với chào hàng láo, chào hàng ảo.bìa đỏ từng lô gửi khách kiểm tra trực tiếp.- 2 Suất NG 400 mét vuông view trực diện sân...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Long Biên

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      * Hàng hiếm căn hộ chung cư 2  phòng ngủ DTTT 77m thiết kế vuông vắn, vị trí trung tâm, khuôn viên rộng rãi quần thể KĐT giá chưa từng có tại khu...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      * Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:+ DTTT: 77,51m2.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ căn hộ chung cư sở hữu...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,83 tỷ

      7.83 tỷ 147 m2 53,27 triệu/m2
      Bán Suất Ngoại giao căn Penthouse duplex thông tầng biệt thự trên caos - view hồ điều hoà rộng 22ha tại Quần thể khu đô thị Khai sơn city với giá chỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 2 phòng ngủ

      2.68 tỷ 68 m2 39,42 triệu/m2
      Chuyển công tác chị gái bán nhanh CT15 Green Park - khu đô thị Việt Hưng. nội thất đầy đủ. Giá có thỏa thuận. liên hệ ngay: 0981 716 ***.DT hơn...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Sài Đồng, 4 tầng, giá 26 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 218 m2 119,27 triệu/m2
      Chủ nợ NH cần bán ngay căn biệt thự Sài Đồng siêu vip, đẳng cấp sống đại gia, rất nhiều khách kiếm tìm.+ căn biệt thự siêu đẹp, chủ thuê công ty kiến...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 17 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng Tây Bắc đã hoàn thiện đẹp tại ngõ 301 Phúc Lợi - Long Biên - TP Hà Nội.DT 90m2 vuông vức, thang máy Nam Long, nhà để xe,...
      Ngõ 301, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!